Thông báo mời thầu

Mua sắm thiết bị đồ gỗ

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 15:22 04/06/2020
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm trang thiết bị dạy và học năm học 2020-2021
Gói thầu
Mua sắm thiết bị đồ gỗ
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm trang thiết bị dạy và học năm học 2020-2021
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:30 15/06/2020
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
15:21 04/06/2020
đến
08:30 15/06/2020
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
08:30 15/06/2020
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
25.000.000 VND
Bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Lâm Đồng Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số 192 Phan Đình Phùng, Phường 2, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
2 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng ACC Tư vấn thẩm định E-HSMT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 192 Phan Đình Phùng, Phường 2, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

Nội dung làm rõ HSMT

Nội dung cần làm rõ Kính gửi: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG
Công ty TNHH Nhật Linh Đà Nẵng yêu cầu làm rõ E-HSMT gói thầu" Mua sắm thiết bị đồ gỗ" (đính kèm bản scan). Kính mong bên mời thầu sớm phản hồi.
Trân trọng./.
File đính kèm nội dung cần làm rõ lamro_lamdong.pdf
Nội dung trả lời Bên mời thầu trả lời Yêu cầu làm rõ E-HSMT theo công văn đính kèm.
File đính kèm nội dung trả lời Tra loi yeu cau lam ro E-HSMT.pdf
Ngày trả lời 11:33 12/06/2020

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG
E-CDNT 1.2 Mua sắm thiết bị đồ gỗ
Mua sắm trang thiết bị dạy và học năm học 2020-2021
90 Ngày
E-CDNT 3 Ngân sách nhà nước
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cát Tiên. Địa chỉ: Tổ dân phố 13 - TT Cát Tiên - Cát Tiên - Lâm Đồng.
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





+ Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT: Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Lâm Đồng; Địa chỉ: Số 192 Phan Đình Phùng, Phường 2, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng; ĐT: 02633 822 439; + Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng ACC; Địa chỉ: Số 192 Phan Đình Phùng, Phường 2, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng; ĐT: 02633 826 755;


- Bên mời thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LÂM ĐỒNG , địa chỉ: 192 Phan Đình Phùng, phường 2, Đà Lạt
- Chủ đầu tư: Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cát Tiên. Địa chỉ: Tổ dân phố 13 - TT Cát Tiên - Cát Tiên - Lâm Đồng.


E-CDNT 10.1(g)
- Bản sao có công chứng: các hợp đồng tương tự đính kèm biên bản nghiệm thu (kèm hóa đơn tài chính bản sao). - Bản sao có công chứng Báo cáo tài chính như sau: + Báo cáo tài chính hoặc Báo cáo tài chính đã được kiểm toán trong 03 năm tài chính gần đây (năm 2017-2018-2019); nội dung thể hiện rõ thuyết minh, bảng cân đối kế toán và các báo cáo kết quả kinh doanh; + Xác nhận của cơ quan thuế đã hoàn thành nghĩa vụ nộp thuế cho nhà nước đến thời điểm hết năm 2019 và không còn nợ đọng thuế.
E-CDNT 10.2(c)
1. Nhà thầu có văn bản cam kết chứng minh tính hợp lệ của vật tư, thiết bị do nhà thầu chào hàng trong hồ sơ dự thầu về kỹ thuật, chất lượng, nguồn gốc, xuất xứ, mới 100% và chưa qua sử dụng, sản xuất năm 2018 trở về sau. 2. Tiêu chuẩn chất lượng hàng hóa: + Thiết bị đồ gỗ: Đạt tiêu chuẩn hệ thống quản lý chất lượng ISO 9001:2015; + Đối với hàng hóa sản xuất ngoài nước: Có cam kết Giấy chứng nhận xuất xứ (CO), giấy chứng nhận chất lượng (CQ) khi giao hàng; 3. Cam kết thực hiện đầy đủ các yêu cầu về nhãn mác hàng hóa theo quy định của Nghị định số 43/2017/NĐ-CP ngày 14/4/2017 của Chính phủ về nhãn mác hàng hóa; 4. Catalogue hoặc hình ảnh hoặc bản vẽ kỹ thuật thể hiện đầy đủ các thông số kỹ thuật của thiết bị tham dự thầu; 5. Nhà thầu phải cam kết cung cấp hàng hóa, thiết bị mẫu để phục vụ trong quá trình đánh giá E-HSDT theo yêu cầu của Bên mời thầu. Thời gian cung cấp không muộn hơn 03 ngày kể từ ngày có yêu cầu. Địa điểm cung cấp tại Bên mời thầu.
E-CDNT 12.2
Đối với các hàng hóa được sản xuất, gia công trong nước hoặc hàng hóa được sản xuất, gia công ở ngoài nước nhưng đã được chào bán tại Việt Nam cần yêu cầu nhà thầu chào giá của hàng hóa tại Việt Nam (giá xuất xưởng, giá tại cổng nhà máy, giá xuất kho, giá tại phòng trưng bày, giá cho hàng hóa có sẵn tại cửa hàng hay giá được vận chuyển đến chân công trình, tùy theo trường hợp cụ thể) và trong giá của hàng hóa đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 18 Chương IV. Nếu hàng hóa có dịch vụ liên quan kèm theo thì nhà thầu chào các chi phí cho các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 19 Chương IV].
E-CDNT 14.3 05 năm
E-CDNT 15.2
Các tài liệu để chứng minh năng lực thực hiện hợp đồng nếu được công nhận trúng thầu bao gồm: – Nhà thầu phải có khả năng sẵn sàng thực hiện các nghĩa vụ của nhà thầu như: bảo hành, bảo trì, duy tu, bảo dưỡng, sửa chữa, cung cấp phụ tùng thay thế hoặc cung cấp các dịch vụ sau bán hàng khác theo các yêu cầu sau: + Thời gian bảo hành thiết bị: 12 tháng. + Nhà thầu phải có đại lý hoặc đại diện có năng lực đang hoạt động có bán kính cách trung tâm huyện Cát Tiên tối đa 60km, có hệ thống quản lý chất lượng ISO 9001: 2015 để đảm bảo năng lực, quy trình thực hiện các nghĩa vụ cung cấp dịch vụ bảo hành, bảo trì, duy tu, bảo dưỡng, sửa chữa, cung cấp phụ tùng thay thế hoặc cung cấp các dịch sau bán hàng khác khi hết thời gian bảo hành và thời gian có mặt để sửa chữa, khắc phục sự cố các hư hỏng, sai sót…. kể từ khi nhận được thông báo yêu cầu của chủ đầu tư cũng như đơn vị sử dụng là 04 giờ (có phương án thuyết minh giải pháp cụ thể khi sự cố xảy ra).
E-CDNT 16.1 60 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 25.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 90 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 0 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cát Tiên. Địa chỉ: Tổ dân phố 13 - TT Cát Tiên - Cát Tiên - Lâm Đồng.
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Trưởng Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cát Tiên. Địa chỉ: Tổ dân phố 13 - TT Cát Tiên - Cát Tiên - Lâm Đồng.
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Cát Tiên. Địa chỉ: Tổ dân phố 13 - TT Cát Tiên - Cát Tiên - Lâm Đồng
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Không áp dụng
E-CDNT 34

10

10

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Kệ gỗ đựng đồ chơi trẻ mầm non 60 cái Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
2 Tủ gỗ đựng đồ dùng cá nhân trẻ mầm non 40 cái Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
3 Tủ gỗ đựng chăn màn chiếu gối mầm non 40 cái Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
4 Tủ gỗ lớp học mẫu giáo 4 cái Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
5 Tủ hồ sơ gỗ văn phòng 7 cái Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
6 Bàn gỗ phòng CM 02 chỗ ngồi 12 cái Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
7 Bàn gỗ văn phòng 9 cái Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
8 Bàn gỗ giáo viên 5 cái Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
9 Ghế dựa gỗ 13 cái Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
10 Giường gỗ 1,2 m 1 cái Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
11 Bục để tượng Bác 3 cái Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
12 Bục nói chuyện 2 cái Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
13 Tủ gỗ lớp học 23 cái Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
14 Bàn ghế vi tính gỗ bậc tiểu học 38 bộ Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
15 Bàn ghế vi tính gỗ bậc THCS 35 bộ Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 90 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Kệ gỗ đựng đồ chơi trẻ mầm non 60 cái Các đơn vị trường học trên địa bàn huyện Cát Tiên 90 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
2 Tủ gỗ đựng đồ dùng cá nhân trẻ mầm non 40 cái Các đơn vị trường học trên địa bàn huyện Cát Tiên 90 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
3 Tủ gỗ đựng chăn màn chiếu gối mầm non 40 cái Các đơn vị trường học trên địa bàn huyện Cát Tiên 90 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
4 Tủ gỗ lớp học mẫu giáo 4 cái Các đơn vị trường học trên địa bàn huyện Cát Tiên 90 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
5 Tủ hồ sơ gỗ văn phòng 7 cái Các đơn vị trường học trên địa bàn huyện Cát Tiên 90 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
6 Bàn gỗ phòng CM 02 chỗ ngồi 12 cái Các đơn vị trường học trên địa bàn huyện Cát Tiên 90 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
7 Bàn gỗ văn phòng 9 cái Các đơn vị trường học trên địa bàn huyện Cát Tiên 90 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
8 Bàn gỗ giáo viên 5 cái Các đơn vị trường học trên địa bàn huyện Cát Tiên 90 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
9 Ghế dựa gỗ 13 cái Các đơn vị trường học trên địa bàn huyện Cát Tiên 90 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
10 Giường gỗ 1,2 m 1 cái Các đơn vị trường học trên địa bàn huyện Cát Tiên 90 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
11 Bục để tượng Bác 3 cái Các đơn vị trường học trên địa bàn huyện Cát Tiên 90 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
12 Bục nói chuyện 2 cái Các đơn vị trường học trên địa bàn huyện Cát Tiên 90 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
13 Tủ gỗ lớp học 23 cái Các đơn vị trường học trên địa bàn huyện Cát Tiên 90 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
14 Bàn ghế vi tính gỗ bậc tiểu học 38 bộ Các đơn vị trường học trên địa bàn huyện Cát Tiên 90 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.
15 Bàn ghế vi tính gỗ bậc THCS 35 bộ Các đơn vị trường học trên địa bàn huyện Cát Tiên 90 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực.

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STT Vị trí công việc Số lượng Trình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1 Cán bộ phụ trách quản lý 1 Trình độ đại học trở lên gồm nhóm nghành: Cơ khí, Điện, kỹ thuật xây dựng.- Có chứng nhận đã qua lớp bồi dưỡng nghiệp vụ chỉ huy trưởng công trình, an toàn lao động, chứng minh nhân dân hoặc thẻ căn cước công dân.- Đã từng tham gia thực hiện 03 hợp đồng tương tự, có xác nhận của chủ đầu tư. 5 4
2 Cán bộ phụ trách giám sát hiện trường 1 Trình độ đại học trở lên gồm nhóm nghành: Cơ khí, Điện, kỹ thuật xây dựng.- Có chứng nhận đã qua lớp bồi dưỡng nghiệp vụ chỉ huy trưởng công trình, an toàn lao động, chứng minh nhân dân hoặc thẻ căn cước công dân.- Đã từng tham gia thực hiện 03 hợp đồng tương tự, có xác nhận của chủ đầu tư. 5 4
3 Cán bộ kỹ thuật phụ trách lắp đặt, bảo hành, bảo trì 3 Có chứng chỉ nghề mộc.Có xác nhận chủ đầu tư đã tham gia công việc tương tự. 2 2

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Kệ gỗ đựng đồ chơi trẻ mầm non
60 cái Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
2 Tủ gỗ đựng đồ dùng cá nhân trẻ mầm non
40 cái Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
3 Tủ gỗ đựng chăn màn chiếu gối mầm non
40 cái Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
4 Tủ gỗ lớp học mẫu giáo
4 cái Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
5 Tủ hồ sơ gỗ văn phòng
7 cái Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
6 Bàn gỗ phòng CM 02 chỗ ngồi
12 cái Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
7 Bàn gỗ văn phòng
9 cái Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
8 Bàn gỗ giáo viên
5 cái Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
9 Ghế dựa gỗ
13 cái Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
10 Giường gỗ 1,2 m
1 cái Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
11 Bục để tượng Bác
3 cái Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
12 Bục nói chuyện
2 cái Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
13 Tủ gỗ lớp học
23 cái Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
14 Bàn ghế vi tính gỗ bậc tiểu học
38 bộ Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT
15 Bàn ghế vi tính gỗ bậc THCS
35 bộ Theo Mục 2- Chương V của E-HSMT

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm thiết bị đồ gỗ". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm thiết bị đồ gỗ" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 203

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây