Thông báo mời thầu

Mua sắm thiết bị năm 2025

Tìm thấy: 17:25 20/11/2025
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thiết bị năm 2025
Tên gói thầu
Mua sắm thiết bị năm 2025
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm thiết bị năm 2025
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Tân Triều, Tỉnh Đồng Nai
Lĩnh vực AI phân loại
Ngày phê duyệt
20/11/2025 17:21
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRUNG TÂM KIỂM SOÁT BỆNH TẬT TỈNH ĐỒNG NAI

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 26/11/2025
Thời điểm kết thúc chào giá
08:00 28/11/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày

Thông tin phần/lô

STT Mã phần/lô Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Bước giá (VND)
1
PP2500553572
Máy dập mẫu thực phẩm
23.996.667
71.990
2
PP2500553573
Máy đo pH để bàn
34.100.000
102.300
3
PP2500553574
Máy đo chức năng hô hấp
40.000.000
120.000
4
PP2500553575
Máy đo quang
14.201.500
42.604

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
PP2500553572
Máy dập mẫu thực phẩm
Trung tâm Kiểm soát bệnh tật
1 ngày
30 ngày
2
PP2500553573
Máy đo pH để bàn
Trung tâm Kiểm soát bệnh tật
1 ngày
30 ngày
3
PP2500553574
Máy đo chức năng hô hấp
Trung tâm Kiểm soát bệnh tật
1 ngày
30 ngày
4
PP2500553575
Máy đo quang
Trung tâm Kiểm soát bệnh tật
1 ngày
30 ngày
5
Máy dập mẫu thực phẩm
không yêu cầu
không yêu cầu
không yêu cầu
năm 2024 trở về sau
1
Bộ
Điều chỉnh được thời gian - Tốc độ dập mẫu 3-12 lần/giây - Khoảng dập mẫu điều chỉnh từ 0-50mm - Dung dịch mẫu dập: từ 3ml đến 400ml - Cài đặt chương trình và lưu trữ chương trình - Kích thước túi dập mẫu tiệt trùng: loại tiêu chuẩn 17x30cm - Hoặc tương đương
6
Máy đo pH để bàn
không yêu cầu
không yêu cầu
không yêu cầu
Năm 2024 trở về sau
1
Bộ
Khoảng đo: -2.000 đến 20.000 pH - Độ phân dải: 0.1pH, 0.01pH, 0.001pH - Độ chính xác: ±0.002pH - Hiệu chuẩn: <= 5 điểm - Có chức năng chỉnh sửa hiệu chuẩn - Bộ nhớ lưu trữ - Truyền tải dữ liệu qua cổng USB - Điện cực thủy tinh - Hoặc tương đương
7
Máy đo chức năng hô hấp
không yêu cầu
không yêu cầu
không yêu cầu
năm 2024 trở về sau
1
Bộ
Phạm vi đo lưu lượng: ± 16 L/s - Độ chính xác thể tích: ± 3% hoặc 50 mL hoặc tương đương - Độ chính xác lưu lượng: ± 5% hoặc 200 mL/s hoặc tương đương - Thông số đo: FVC, FEV1, FEV1/FVC, FEV1/VC, PEF, FEF25, FEF50, FEF75, FEF25–75, FEF75– 85, Lung Age, Extrap. Volume, FET, Time to PEF, FEV0.5, FEV0.5/FVC, FEV0.75, FEV0.75/FVC, FEV2, FEV2/FVC, FEV3, FEV3/FVC, FEV6, FEV1/FEV6, FIVC, FIV1, FIV1/FIVC, PIF, FIF25, FIF50, FIF75, FEF50/FIF50, VC, IVC, IC, ERV, IRV, Rf, VE, VT, tI, tE, VT/tI, tE/tTOT,… - Có thể kết nối và đo trực tiếp trên máy tính. - Lưu trữ kết quả >5000 mẫu - Hoặc thông số tương đương
8
Máy đo quang
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
năm 2024 trở về sau
1
Bộ
Thang đo 0.00 đến 5.00 mg/L (ppm) Cl2 Độ phân giải 0.01 mg/L (ppm) cho mẫu dưới 3.5mg/L 0.10 mg/L (ppm) cho mẫu trên 3.5mg/L Độ chính xác ±0.03 mg/L ±3% giá trị @ 25°C Nguồn đèn Đèn điot Nguồn sáng tế bào quang điện silicon @ 525 nm Phương pháp EPA DPD 330.5 Loại cuvet Tròn đường kính 24.6 mm Tự Động Tắt sau 15 phút không hoạt động Ghi dữ liệu Tự động với 50 phép đo Môi Trường 0 to 50°C (32 to 122°F); RH max 100% không ngưng tụ Pin 1 pin 9V Kích thước 193 x 104 x 69 mm Khối lượng 360 g Bảo hành 12 tháng (đối với sản phẩm còn nguyên tem và phiếu bảo hành) Cung cấp gồm – Máy đo. – 2 cuvet có nắp. – Pin. – Chứng chỉ chất lượng. – Hướng dẫn sử dụng. – Phiếu bảo hành. – Hộp đựng bằng giấy. Thuốc thử và Dung dịch Chuẩn Hoặc tương đương.

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm thiết bị năm 2025". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm thiết bị năm 2025" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 30

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây