Thông báo mời thầu

Mua sắm thiết bị, phần mềm

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 17:59 03/09/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Đầu tư trang thiết bị triển khai Đề án 06 (giai đoạn 2)
Tên gói thầu
Mua sắm thiết bị, phần mềm
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đầu tư trang thiết bị triển khai Đề án 06 (giai đoạn 2)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 21/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
8328/QĐ-CATP
Ngày phê duyệt
03/09/2026 17:57
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công an thành phố Huế
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:58 03/09/2026
đến
09:00 21/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 21/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.076.204.400 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ không trăm bảy mươi sáu triệu hai trăm lẻ bốn nghìn bốn trăm đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/09/2026 (19/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Định giá và Tư vấn Đầu tư Đà Nẵng Tư vấn thẩm định giá Số 65 Trần Kim Xuyến, phường Hòa Xuân, thành phố Đà Nẵng
2 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Xây dựng Phú Lộc Phát Tư vấn lập E-HSMT 163 Lý Thái Tổ, phường Hương An, thành phố Huế
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG HỌC Tư vấn thẩm định E-HSMT 9/116 Nguyễn Lộ Trạch, phường Vỹ Dạ, thành phố Huế
4 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Xây dựng Phú Lộc Phát Tư vấn đánh giá E-HSDT 163 Lý Thái Tổ, phường Hương An, thành phố Huế
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG HỌC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 9/116 Nguyễn Lộ Trạch, phường Vỹ Dạ, thành phố Huế

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Máy photocopy, in, scan
82
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Công an thành phố Huế; Địa chỉ: Đường Võ Văn Kiệt, phường Vỹ Dạ, thành phố Huế
02 ngày kể từ ngày trên đơn đặt hàng của Chủ đầu tư (Bằng văn bản).
10 ngày kể từ ngày trên đơn đặt hàng của Chủ đầu tư (Bằng văn bản).
2
Máy quét vân tay
30
Cái
Theo quy định tại Chương V
Công an thành phố Huế; Địa chỉ: Đường Võ Văn Kiệt, phường Vỹ Dạ, thành phố Huế
02 ngày kể từ ngày trên đơn đặt hàng của Chủ đầu tư (Bằng văn bản).
10 ngày kể từ ngày trên đơn đặt hàng của Chủ đầu tư (Bằng văn bản).
3
Máy quét mống mắt
31
Cái
Theo quy định tại Chương V
Công an thành phố Huế; Địa chỉ: Đường Võ Văn Kiệt, phường Vỹ Dạ, thành phố Huế
02 ngày kể từ ngày trên đơn đặt hàng của Chủ đầu tư (Bằng văn bản).
10 ngày kể từ ngày trên đơn đặt hàng của Chủ đầu tư (Bằng văn bản).
4
Máy tính xách tay
60
Cái
Theo quy định tại Chương V
Công an thành phố Huế; Địa chỉ: Đường Võ Văn Kiệt, phường Vỹ Dạ, thành phố Huế
02 ngày kể từ ngày trên đơn đặt hàng của Chủ đầu tư (Bằng văn bản).
10 ngày kể từ ngày trên đơn đặt hàng của Chủ đầu tư (Bằng văn bản).
5
Máy tính để bàn
80
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Công an thành phố Huế; Địa chỉ: Đường Võ Văn Kiệt, phường Vỹ Dạ, thành phố Huế
02 ngày kể từ ngày trên đơn đặt hàng của Chủ đầu tư (Bằng văn bản).
10 ngày kể từ ngày trên đơn đặt hàng của Chủ đầu tư (Bằng văn bản).
6
Máy chụp ảnh chân dung
30
Cái
Theo quy định tại Chương V
Tại Công an thành phố Huế và các đơn vị thực thuộc phù hợp với Đề án 06
02 ngày kể từ ngày trên đơn đặt hàng của Chủ đầu tư (Bằng văn bản).
10 ngày kể từ ngày trên đơn đặt hàng của Chủ đầu tư (Bằng văn bản).
7
Thiết bị đọc thẻ căn cước
30
Cái
Theo quy định tại Chương V
Tại Công an thành phố Huế và các đơn vị thực thuộc phù hợp với Đề án 06
02 ngày kể từ ngày trên đơn đặt hàng của Chủ đầu tư (Bằng văn bản).
10 ngày kể từ ngày trên đơn đặt hàng của Chủ đầu tư (Bằng văn bản).
8
Thiết bị xác minh di động
98
Cái
Theo quy định tại Chương V
Tại Công an thành phố Huế và các đơn vị thực thuộc phù hợp với Đề án 06
02 ngày kể từ ngày trên đơn đặt hàng của Chủ đầu tư (Bằng văn bản).
10 ngày kể từ ngày trên đơn đặt hàng của Chủ đầu tư (Bằng văn bản).
9
Phần mềm Rà quét, Kiểm thử xâm nhập Mạng máy tính, Website
6
License
Theo quy định tại Chương V
Tại Công an thành phố Huế và các đơn vị thực thuộc phù hợp với Đề án 06
02 ngày kể từ ngày trên đơn đặt hàng của Chủ đầu tư (Bằng văn bản).
10 ngày kể từ ngày trên đơn đặt hàng của Chủ đầu tư (Bằng văn bản).
10
Phần mềm Kiểm tra ATTT cho thiết bị đầu cuối (máy tính, máy trạm, máy chủ)
6
License
Theo quy định tại Chương V
Tại Công an thành phố Huế và các đơn vị thực thuộc phù hợp với Đề án 06
02 ngày kể từ ngày trên đơn đặt hàng của Chủ đầu tư (Bằng văn bản).
10 ngày kể từ ngày trên đơn đặt hàng của Chủ đầu tư (Bằng văn bản).
11
Phần mềm quản trị tập trung
2
License
Theo quy định tại Chương V
Tại Công an thành phố Huế và các đơn vị thực thuộc phù hợp với Đề án 06
02 ngày kể từ ngày trên đơn đặt hàng của Chủ đầu tư (Bằng văn bản).
10 ngày kể từ ngày trên đơn đặt hàng của Chủ đầu tư (Bằng văn bản).
12
Máy tính xách tay cấu hình cao
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Tại Công an thành phố Huế và các đơn vị thực thuộc phù hợp với Đề án 06
02 ngày kể từ ngày trên đơn đặt hàng của Chủ đầu tư (Bằng văn bản).
10 ngày kể từ ngày trên đơn đặt hàng của Chủ đầu tư (Bằng văn bản).
13
Máy chủ
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tại Công an thành phố Huế và các đơn vị thực thuộc phù hợp với Đề án 06
02 ngày kể từ ngày trên đơn đặt hàng của Chủ đầu tư (Bằng văn bản).
10 ngày kể từ ngày trên đơn đặt hàng của Chủ đầu tư (Bằng văn bản).
14
Chi phí cài đặt, cấu hình và đào tạo sử dụng
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Tại Công an thành phố Huế và các đơn vị thực thuộc phù hợp với Đề án 06
02 ngày kể từ ngày trên đơn đặt hàng của Chủ đầu tư (Bằng văn bản).
10 ngày kể từ ngày trên đơn đặt hàng của Chủ đầu tư (Bằng văn bản).
15
Phần mềm tác nghiệp rà quét mã độc và thu thập thông tin
2
License
Theo quy định tại Chương V
Tại Công an thành phố Huế và các đơn vị thực thuộc phù hợp với Đề án 06
02 ngày kể từ ngày trên đơn đặt hàng của Chủ đầu tư (Bằng văn bản).
10 ngày kể từ ngày trên đơn đặt hàng của Chủ đầu tư (Bằng văn bản).
16
Phần mềm tác nghiệp đối với thiết bị mạng, thiết bị kỹ thuật chuyên dùng và nguồn dữ liệu hiện trường
2
License
Theo quy định tại Chương V
Tại Công an thành phố Huế và các đơn vị thực thuộc phù hợp với Đề án 06
02 ngày kể từ ngày trên đơn đặt hàng của Chủ đầu tư (Bằng văn bản).
10 ngày kể từ ngày trên đơn đặt hàng của Chủ đầu tư (Bằng văn bản).
17
Phần mềm tác nghiệp đối với Website/Web Service và nguồn dữ liệu ứng dụng
2
License
Theo quy định tại Chương V
Tại Công an thành phố Huế và các đơn vị thực thuộc phù hợp với Đề án 06
02 ngày kể từ ngày trên đơn đặt hàng của Chủ đầu tư (Bằng văn bản).
10 ngày kể từ ngày trên đơn đặt hàng của Chủ đầu tư (Bằng văn bản).
18
Phần mềm quản trị lịch sử ATTT và dữ liệu tập trung
1
License
Theo quy định tại Chương V
Tại Công an thành phố Huế và các đơn vị thực thuộc phù hợp với Đề án 06
02 ngày kể từ ngày trên đơn đặt hàng của Chủ đầu tư (Bằng văn bản).
10 ngày kể từ ngày trên đơn đặt hàng của Chủ đầu tư (Bằng văn bản).
19
Máy tính xách tay cấu hình cao
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Tại Công an thành phố Huế và các đơn vị thực thuộc phù hợp với Đề án 06
02 ngày kể từ ngày trên đơn đặt hàng của Chủ đầu tư (Bằng văn bản).
10 ngày kể từ ngày trên đơn đặt hàng của Chủ đầu tư (Bằng văn bản).
20
Máy chủ
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tại Công an thành phố Huế và các đơn vị thực thuộc phù hợp với Đề án 06
02 ngày kể từ ngày trên đơn đặt hàng của Chủ đầu tư (Bằng văn bản).
10 ngày kể từ ngày trên đơn đặt hàng của Chủ đầu tư (Bằng văn bản).
21
Chi phí cài đặt, cấu hình và đào tạo sử dụng
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Tại Công an thành phố Huế và các đơn vị thực thuộc phù hợp với Đề án 06
02 ngày kể từ ngày trên đơn đặt hàng của Chủ đầu tư (Bằng văn bản).
10 ngày kể từ ngày trên đơn đặt hàng của Chủ đầu tư (Bằng văn bản).

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm thiết bị, phần mềm". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm thiết bị, phần mềm" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 9

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây