Thông báo mời thầu

Mua sắm thiết bị phục vụ dạy học

Tìm thấy: 08:01 18/09/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 theo chương trình GDPT mới năm 2024 của Trường THPT Hùng Vương
Tên gói thầu
Mua sắm thiết bị phục vụ dạy học
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn chi thường xuyên SNGD năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 24/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
125/QĐ-HV
Ngày phê duyệt
14/09/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THPT Hùng Vương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
07:59 18/09/2024
đến
08:00 24/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 24/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.650.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai triệu sáu trăm năm mươi nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/09/2024 (23/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Đầu tư Công nghệ SANA Việt Nam Tư vấn lập E-HSMT 222 Điện Biên Phủ, phường Võ Thị Sáu, Quận 3, thành phố Hồ Chí Minh.
2 Công ty TNHH Khoa Mai Nguyễn Tư vấn thẩm định E-HSMT 295 Vườn Lài, phường Phú Thọ Hòa, quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh.
3 Công ty TNHH Đầu tư Công nghệ SANA Việt Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT 222 Điện Biên Phủ, phường Võ Thị Sáu, Quận 3, thành phố Hồ Chí Minh.
4 Công ty TNHH Khoa Mai Nguyễn Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 295 Vườn Lài, phường Phú Thọ Hòa, quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh.

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Tranh điện tử đại số và giải tích
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
2
Phần mềm toán học đại số và giải tích
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
3
Phần mềm toán học hình học và đo lường
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
4
Phần mềm toán học thống kê và sác xuất
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
5
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ giáo viên
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
6
Bộ học liệu điện tử
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
7
Dây nối
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
8
Thiết bị đo độ dịch chuyển, tốc độ, vận tốc
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
9
Thiết bị tạo từ phổ
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
10
Thiết bị xác định hướng của lực từ
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
11
Còi
5
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
12
Quả bóng đá
10
Quả
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
13
Quả bóng chuyền
50
Quả
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
14
Mô hình lựu đạn Φ 1 luyện tập ngang
25
Quả
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
15
Bộ tranh dùng cho lớp 12
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
16
Kính kiểm tra ngắm
4
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
17
Cáng cứu thương
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
18
Sơ đồ mạch xử lý tín hiệu điện tử tương tự
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
19
Sơ đồ mạch xử lý tín hiệu điện tử số
2
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
20
Máy cất nước 1 lần
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
21
Tủ đựng hóa chất
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
22
Ống hút nhỏ giọt
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
23
Chổi rửa ống nghiệm
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
24
Giấy lọc
2
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
25
Giấy quỳ tím
2
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
26
Giấy pH
2
Tệp
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
27
Giấy ráp
2
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
28
Khẩu trang y tế
2
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
29
Găng tay cao su
1
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
30
Bột sắt Fe, loại mịn có màu trắng xám
1
Lọ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
31
Băng magnesium (Mg)
1
Lọ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
32
Nhôm lá (Al)
1
Lọ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
33
Nhôm bột, loại mịn màu trắng bạc
1
Lọ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
34
Đồng vụn (Cu)
1
Lọ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
35
Đồng lá (Cu)
1
Lọ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
36
Kẽm viên (Zn)
1
Lọ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
37
Sodium (Na)
1
Lọ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
38
Lưu huỳnh bột (S)
1
Lọ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
39
Bromine lỏng (Br2)
1
Lọ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
40
Iodine (I2)
1
Lọ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
41
Sodium hydroxide (NaOH)
1
Lọ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
42
Hydrochloric acid 37% (HCl)
1
Lọ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
43
Sulfuric acid 98% (H2SO4)
1
Lọ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
44
Nitric acid 65% (HNO3)
1
Lọ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
45
Copper (II) sulfate, (CuSO4.5H2O)
1
Lọ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
46
Zinc sulfate(ZnSO4.7H2O)
1
Lọ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
47
Calcium carbonate (CaCO3)
1
Lọ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
48
Sodium carbonate, (Na2CO3.10H2O)
1
Lọ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
49
Potassium permanganate, (KMnO4)
1
Lọ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5
50
Potassium chlorate (KCIO3)
1
Lọ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hùng Vương
1
5

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm thiết bị phục vụ dạy học". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm thiết bị phục vụ dạy học" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 72

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây