Thông báo mời thầu

Mua sắm thiết bị văn phòng

Tìm thấy: 00:41 21/12/2025
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thiết bị văn phòng
Tên gói thầu
Mua sắm thiết bị văn phòng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm thiết bị văn phòng
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn chi phí giá thành năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Phước Hòa, Thành phố Hồ Chí Minh
Các thông báo liên quan
Lĩnh vực AI phân loại
Ngày phê duyệt
21/12/2025 00:40
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY CỔ PHẦN CAO SU PHƯỚC HÒA

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
09:00 25/12/2025
Thời điểm kết thúc chào giá
10:00 26/12/2025
Giá trần
979.401.000 VND
Bước giá
1.500.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
Máy tính đồng bộ
HP
HP
Châu Á
Năm 2024 trở về sau
24
Cái
CPU: i5-13500 hoặc i5-14400; Ram: 8Gb DDR4 3200 MHz; Ổ cứng: 512 Gb SSD; kết nối không dây: Wi-Fi + Bluetooth; Hệ điều hành: Windows 11 Home bản quyền; Phụ kiện: Keyboard + Mouse theo máy
Trụ sở Công ty CP Cao su Phước Hòa (Ấp 2A - xã Phước Hòa - Tp. Hồ Chí Minh)
2
Laptop
ExpertBook
ASUS
Châu Á
2024 trở về sau
45
Cái
CPU: I3-1315U; Ram: 8Gb DDR5 5200 Mhz; Ổ cứng: 512 GB SSD; kích thước màn hình: 15.6 inch FHD; hệ điều hành: Win 11 Home bản quyền
Trụ sở Công ty CP Cao su Phước Hòa (Ấp 2A - xã Phước Hòa - Tp. Hồ Chí Minh)
3
Màn hình
ViewSonic
ViewSonic
Châu Á
2024 trở về sau
30
Cái
Kích thước 27 inch (1920x1080), tỷ lệ 16:9; Tấm nền IPS; Tần số quét 120 Hz, thời gian phản hồi: 1ms; độ sáng: 250 cd/m2
Trụ sở Công ty CP Cao su Phước Hòa (Ấp 2A - xã Phước Hòa - Tp. Hồ Chí Minh)
4
Máy Scan
HP
HP
Châu Á
2024 trở về sau
10
Cái
Loại máy: Scan dạng nạp giấy; Scan 2 mặt: Có; khay nạp bản gốc tự động (ADF): có; Khổ giấy: A4/A5; tốc độ: tối đa 35 trang/phút hoặc 70 ảnh/phút
Trụ sở Công ty CP Cao su Phước Hòa (Ấp 2A - xã Phước Hòa - Tp. Hồ Chí Minh)

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm thiết bị văn phòng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm thiết bị văn phòng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 52

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây