Thông báo mời thầu

Mua sắm trang thiết bị

Tìm thấy: 17:48 09/10/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp, mở rộng Trường trung học cơ sở Hòa Phú
Tên gói thầu
Mua sắm trang thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 30/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
3452/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
09/10/2023 17:26
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân thành phố Thủ Dầu Một
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:46 09/10/2023
đến
09:00 30/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 30/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
422.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn trăm hai mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/10/2023 (28/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ - ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG CAO ĐÌNH Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 49 Đường 404, Dự Án Saca - Bắc Rạch Chiếc - Phường Phước Long A - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
2 Phòng Tài chính - Kế hoạch thành phố Thủ Dầu Một Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 01, đường Quang Trung, phường Phú Cường, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG QUANG MINH Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT 31/1B, Quốc lộ 13 (cũ) - Phường Hiệp Bình Phước - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
4 Phòng Tài chính - Kế hoạch thành phố Thủ Dầu Một Tư vấn thẩm định E-HSMT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 01, đường Quang Trung, phường Phú Cường, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
KHỐI PHÒNG HỌC (38 PHÒNG) - Bàn ghế bán trú của học sinh loại 02 chỗ ngồi (mỗi bộ gồm 02 ghế rời với bàn và ghế có lưng tựa hay ghế có thành tựa)
216
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
2
Bàn ghế bán trú của học sinh loại 02 chỗ ngồi (mỗi bộ gồm 02 ghế rời với bàn và ghế có lưng tựa hay ghế có thành tựa)
480
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
3
Bàn ghế bán trú của học sinh loại 02 chỗ ngồi (mỗi bộ gồm 02 ghế rời với bàn và ghế có lưng tựa hay ghế có thành tựa)
216
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
4
Phụ kiện kèm theo bàn, ghế học sinh
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
5
Tủ đựng thiết bị và hồ sơ
38
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
6
Bàn giáo viên kết hợp để máy vi tính
38
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
7
Ghế giáo viên
38
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
8
Bảng từ chống lóa
38
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
9
Bảng inox để dán danh sách học sinh, dán thông báo,… trước mỗi phòng học
38
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
10
Tủ để chăn, chiếu, mũ, áo mưa,… dùng cho học sinh trung học cơ sở (mỗi phòng 2 cái)
76
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
11
Phông màn cho cửa đi và cửa sổ.
1140
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
12
KHỐI PHÒNG HỌC BỘ MÔN (12 PHÒNG) - Khoa học tự nhiên số 1, Khoa học tự nhiên số 2 - Phòng học bộ môn Vật Lý (2 phòng) - Phòng dạy và học bộ môn Vật Lý (Thiết bị cơ bản) - Bảng từ chống lóa
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
13
Bàn thí nghiệm lý học sinh 2 chỗ ngồi
48
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
14
Bàn thí nghiệm Lý của giáo viên tích hợp Tủ điều chỉnh điện trung tâm (tủ bộ nguồn)
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
15
Ghế học sinh, có lưng tựa (thành tựa lưng)
96
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
16
Ghế giáo viên
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
17
Xe đẩy thí nghiệm bằng inox SUS 304
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
18
Bồn rửa đơn
12
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
19
Phông màn cho cửa đi và cửa sổ (kể cả phòng chuẩn bị liền kề, nhưng không tính cửa đi liên thông giữa 2 phòng)
70
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
20
Phòng chuẩn bị bộ môn Vật lý - Bảng formica
2
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
21
Bàn, ghế làm việc phòng chuẩn bị
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
22
Giá để thiết bị
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
23
Tủ thuốc y tế
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
24
Tủ đựng thiết bị
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
25
Tủ chứa bản đồ tranh ảnh
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
26
Giá treo tranh ảnh loại 15 móc
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
27
Kệ treo tường
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
28
Bồn rửa đơn
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
29
Phông màn cho cửa đi và cửa sổ (kể cả phòng chuẩn bị liền kề, nhưng không tính cửa đi liên thông giữa 2 phòng)
30
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
30
Phòng học bộ môn Hóa học (1 phòng) - Khoa học tự nhiên số 3 - Phòng dạy và học bộ môn Hóa học – Khoa học tự nhiên số 3 - Bảng từ chống lóa
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
31
Bàn thí nghiệm học sinh 2 chỗ
23
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
32
Bàn thí nghiệm học sinh 2 chỗ tích hợp bồn rửa mắt khẩn cấp
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
33
Bàn thí nghiệm Hóa của giáo viên tích hợp Tủ điều chỉnh điện trung tâm (tủ bộ nguồn)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
34
Ghế học sinh, có lưng tựa (thành tựa lưng)
48
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
35
Ghế giáo viên
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
36
Xe đẩy thí nghiệm bằng inox SUS 304
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
37
Phông màn cho cửa đi và cửa sổ (kể cả phòng chuẩn bị liền kề, nhưng không tính cửa đi liên thông giữa 2 phòng)
35
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
38
Phòng chuẩn bị Hóa - Khoa học tự nhiên số 3 - Bảng formica
1
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
39
Bàn, ghế làm việc phòng chuẩn bị
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
40
Giá để thiết bị
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
41
Tủ thuốc y tế
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
42
Tủ đựng thiết bị
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
43
Tủ chứa bản đồ
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
44
Giá treo tranh ảnh loại 15 móc
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
45
Kệ treo tường
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
46
Bồn rửa đơn
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
47
Tủ đựng hóa chất
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
48
Phông màn cho cửa đi và cửa sổ (kể cả phòng chuẩn bị liền kề, nhưng không tính cửa đi liên thông giữa 2 phòng)
15
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
49
Phòng học bộ môn Sinh học (2 phòng) - Khoa học tự nhiên số 4, Khoa học tự nhiên số 5 - Phòng dạy và học môn Sinh (thiết bị cơ bản) - Bảng từ chống lóa
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60
50
Bàn thí nghiệm học sinh 2 chỗ
46
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Hòa Phú
50
60

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực Thủ Dầu Một như sau:

  • Có quan hệ với 274 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,34 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,39%, Xây lắp 52,22%, Tư vấn 33,54%, Phi tư vấn 0,63%, Hỗn hợp 1,27%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.220.512.229.205 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.034.986.544.437 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,40%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm trang thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm trang thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 130

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây