Thông báo mời thầu

Mua sắm trang thiết bị

Tìm thấy: 15:55 20/05/2020
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thiết bị hội trường UBND xã Đình Chu
Gói thầu
Mua sắm trang thiết bị
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm thiết bị hội trường UBND xã Đình Chu
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Quyết định số 324/QĐ-UBND ngày 18/02/2020
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 27/05/2020
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
15:53 20/05/2020
đến
16:00 27/05/2020
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
16:00 27/05/2020
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
20.000.000 VND
Bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP Phát triển thương mại và tư vấn đầu tư EEC Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT 145 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội
2 Công ty CP xây dựng và thương mại 3T Việt Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT và Kết quả lựa chọn nhà thầu Ngách 3 Ngõ 9, Đ.Trần Phú, P.Liên Bảo, TP. Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 UBND xã Đình Chu, huyện Lập Thạch
E-CDNT 1.2 Mua sắm trang thiết bị
Mua sắm thiết bị hội trường UBND xã Đình Chu
15 Ngày
E-CDNT 3 Quyết định số 324/QĐ-UBND ngày 18/02/2020
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: UBND xã Đình Chu, Xã Đình Chu, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc. Điện thoại: 02113828248; Fax: 02113828248
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT: Công ty CP Phát triển thương mại và tư vấn đầu tư EEC; Địa chỉ: 145 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội. - Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu: Công ty CP xây dựng và thương mại 3T Việt Nam; Địa chỉ: Ngách 3 Ngõ 9, Đ.Trần Phú, P.Liên Bảo, TP. Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc


- Bên mời thầu: UBND xã Đình Chu, huyện Lập Thạch , địa chỉ: Xã Đình Chu, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
- Chủ đầu tư: UBND xã Đình Chu, Xã Đình Chu, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc. Điện thoại: 02113828248; Fax: 02113828248


E-CDNT 10.1(g)
Không có yêu cầu
E-CDNT 10.2(c)
- Cam kết cung cấp Giấy chứng nhận xuất xứ đối với thiết bị nhập khẩu (CO), Giấy chứng nhận của nhà sản xuất về chất lượng sản phẩm (CQ) bản gốc (nếu nhập lô hàng riêng cho gói thầu này) hoặc phô tô công chứng pháp lý (nếu là lô hàng nhập nhiều loại thiết bị hoặc 1 loại thiết bị cho nhiều nhà cung cấp cho các đơn vị khác nhau) đối với các thiết bị có đơn giá nhỏ hơn hai triệu đồng, vật tư, phụ kiện lắp đặt không yêu cầu; - Các thiết bị chào thầu phải mới 100%, sản xuất từ 2019 trở về sau, nguyên đai, nguyên kiện, đóng gói theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất; - Hàng mẫu dự thầu: Một (01) mẫu thiết bị, chủng loại như trong yêu cầu kỹ thuật tại Mục 2 Chương V. Hàng mẫu sẽ được trả lại cho nhà thầu khi thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 12.2
+ Đối với các hàng hóa được sản xuất, gia công trong nước hoặc hàng hóa được sản xuất, gia công ở ngoài nước nhưng đã được chào bán tại Việt Nam cần yêu cầu nhà thầu chào giá của hàng hóa tại Việt Nam (giá xuất xưởng, giá tại cổng nhà máy, giá xuất kho, giá tại phòng trưng bày, giá cho hàng hóa có sẵn tại cửa hàng hay giá được vận chuyển đến chân công trình, tùy theo trường hợp cụ thể) và trong giá của hàng hóa đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 18 Chương IV. + Nếu hàng hóa có dịch vụ liên quan kèm theo thì nhà thầu chào các chi phí cho các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 19 Chương IV].
E-CDNT 14.3 03 năm
E-CDNT 15.2
+ Nhà thầu cung cấp các dịch vụ sau bán hàng như bảo hành, bảo trì, sửa chữa, cung cấp phụ tùng, vật tư thay thế…, và phải cung cấp giấy phép bán hàng của nhà sản xuất hoặc giấy chứng nhận quan hệ đối tác hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương. + Nhà thầu chỉ được trao hợp đồng sau khi đã đệ trình cho Chủ đầu tư giấy phép bán hàng của nhà sản xuất hoặc giấy chứng nhận quan hệ đối tác hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương.
E-CDNT 16.1 60 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 20.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 90 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 20 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: UBND xã Đình Chu, Xã Đình Chu, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc. Điện thoại: 02113828248; Fax: 02113828248
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: UBND xã Đình Chu, Xã Đình Chu, huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc. Điện thoại: 02113828248; Fax: 02113828248
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Không áp dụng
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Sở kế hoạch và đầu tư Vĩnh Phúc; Địa chỉ: 40 đường Nguyễn Trãi, TP Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc; Điện thoại: 0211.3862480 - Fax: 0211.3862480
E-CDNT 34

10

10

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Bàn Chủ tọa 1 Chiếc Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
2 Bàn Chủ tọa 8 Chiếc Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
3 Bàn Đại biểu khách mời 16 Chiếc Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
4 Ghế đại biểu 300 Chiếc Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
5 Ghế chủ tọa 5 Chiếc Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
6 Bục phát biểu 1 Chiếc Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
7 Bục tượng bác 1 Chiếc Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
8 Phông hội trường 75 M2 Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
9 Cờ đỏ Nhung đỏ 19 M2 Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
10 Ngôi sao, búa liềm 1 Bộ Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
11 Khẩu hiệu 12 M Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
12 Khẩu hiệu 12 M Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
13 Rèm cửa sổ 65 M2 Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
14 Rèm cửa chính 60 M2 Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
15 Rèm phông 60 M Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
16 Điều hòa tủ đứng loại 1 chiều 48000TBU 6 Bộ Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
17 Tủ điện 1 Chiếc Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
18 Automat 3 pha 150A 1 Chiếc Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
19 Cáp đồng 4x16 25 M Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
20 Cáp nhôm vặn xoắn 4x35 160 M Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
21 Cáp đồng 2x1,5 90 M Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
22 Cáp đồng 4x1,5 90 M Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
23 Ống đồng F19 90 M Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
24 Ống đồng F12 90 M Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
25 Bảo ôn 180 M Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
26 Ống thoát nước 80 M Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
27 Công lắp đặt điều hòa 48000TBU 6 Bộ Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
28 Loa hội trường Full đôi 2 Chiếc Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
29 Cục đẩy 1 Chiếc Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
30 Bàn Mixer 1 Chiếc Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
31 Eqlazer 1 Chiếc Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
32 Micro không dây: 2 Bộ Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
33 Micro cổ ngỗ TOA ( hoặc tương đương) 1 Bộ Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
34 Giá để loa 2 Chiếc Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
35 Tủ Rack 16U 1 Chiếc Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
36 Jack tín hiệu âm thanh 18 Chiếc Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
37 Dây tín hiệu âm thanh 80 M Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 15 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Bàn Chủ tọa 1 Chiếc UBND xã Đình Chu Tối đa là 15 ngày
2 Bàn Chủ tọa 8 Chiếc UBND xã Đình Chu Tối đa là 15 ngày
3 Bàn Đại biểu khách mời 16 Chiếc UBND xã Đình Chu Tối đa là 15 ngày
4 Ghế đại biểu 300 Chiếc UBND xã Đình Chu Tối đa là 15 ngày
5 Ghế chủ tọa 5 Chiếc UBND xã Đình Chu Tối đa là 15 ngày
6 Bục phát biểu 1 Chiếc UBND xã Đình Chu Tối đa là 15 ngày
7 Bục tượng bác 1 Chiếc UBND xã Đình Chu Tối đa là 15 ngày
8 Phông hội trường 75 M2 UBND xã Đình Chu Tối đa là 15 ngày
9 Cờ đỏ Nhung đỏ 19 M2 UBND xã Đình Chu Tối đa là 15 ngày
10 Ngôi sao, búa liềm 1 Bộ UBND xã Đình Chu Tối đa là 15 ngày
11 Khẩu hiệu 12 M UBND xã Đình Chu Tối đa là 15 ngày
12 Khẩu hiệu 12 M UBND xã Đình Chu Tối đa là 15 ngày
13 Rèm cửa sổ 65 M2 UBND xã Đình Chu Tối đa là 15 ngày
14 Rèm cửa chính 60 M2 UBND xã Đình Chu Tối đa là 15 ngày
15 Rèm phông 60 M UBND xã Đình Chu Tối đa là 15 ngày
16 Điều hòa tủ đứng loại 1 chiều 48000TBU 6 Bộ UBND xã Đình Chu Tối đa là 15 ngày
17 Tủ điện 1 Chiếc UBND xã Đình Chu Tối đa là 15 ngày
18 Automat 3 pha 150A 1 Chiếc UBND xã Đình Chu Tối đa là 15 ngày
19 Cáp đồng 4x16 25 M UBND xã Đình Chu Tối đa là 15 ngày
20 Cáp nhôm vặn xoắn 4x35 160 M UBND xã Đình Chu Tối đa là 15 ngày
21 Cáp đồng 2x1,5 90 M UBND xã Đình Chu Tối đa là 15 ngày
22 Cáp đồng 4x1,5 90 M UBND xã Đình Chu Tối đa là 15 ngày
23 Ống đồng F19 90 M UBND xã Đình Chu Tối đa là 15 ngày
24 Ống đồng F12 90 M UBND xã Đình Chu Tối đa là 15 ngày
25 Bảo ôn 180 M UBND xã Đình Chu Tối đa là 15 ngày
26 Ống thoát nước 80 M UBND xã Đình Chu Tối đa là 15 ngày
27 Công lắp đặt điều hòa 48000TBU 6 Bộ UBND xã Đình Chu Tối đa là 15 ngày
28 Loa hội trường Full đôi 2 Chiếc UBND xã Đình Chu Tối đa là 15 ngày
29 Cục đẩy 1 Chiếc UBND xã Đình Chu Tối đa là 15 ngày
30 Bàn Mixer 1 Chiếc UBND xã Đình Chu Tối đa là 15 ngày
31 Eqlazer 1 Chiếc UBND xã Đình Chu Tối đa là 15 ngày
32 Micro không dây: 2 Bộ UBND xã Đình Chu Tối đa là 15 ngày
33 Micro cổ ngỗ TOA ( hoặc tương đương) 1 Bộ UBND xã Đình Chu Tối đa là 15 ngày
34 Giá để loa 2 Chiếc UBND xã Đình Chu Tối đa là 15 ngày
35 Tủ Rack 16U 1 Chiếc UBND xã Đình Chu Tối đa là 15 ngày
36 Jack tín hiệu âm thanh 18 Chiếc UBND xã Đình Chu Tối đa là 15 ngày
37 Dây tín hiệu âm thanh 80 M UBND xã Đình Chu Tối đa là 15 ngày

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STT Vị trí công việc Số lượng Trình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1 Quản lý 1 + Cán bộ có trình độ đại học trở lên, chuyên ngành điện tử viễn thông hoặc công nghệ thông tin.+ Trường hợp là nhà thầu Liên danh thì Chỉ huy trưởng phải là nhân sự của nhà thầu đứng đầu liên danh. 5 2
2 Cán bộ kỹ thuật phụ trách an toàn lao động 1 + Cán bộ có trình độ đại học trở lên, chuyên ngành điện tử viễn thông hoặc công nghệ thông tin ( Đã được huấn luyện an toàn lao động, vệ sinh lao động) 5 2
3 Cán bộ kỹ thuật trực tiếp triển khai 2 + Cán bộ có trình độ từ Cao đẳng trở lên, chuyên ngành điện tử viễn thông hoặc công nghệ thông tin. 3 2

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Bàn Chủ tọa
1 Chiếc Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
2 Bàn Chủ tọa
8 Chiếc Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
3 Bàn Đại biểu khách mời
16 Chiếc Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
4 Ghế đại biểu
300 Chiếc Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
5 Ghế chủ tọa
5 Chiếc Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
6 Bục phát biểu
1 Chiếc Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
7 Bục tượng bác
1 Chiếc Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
8 Phông hội trường
75 M2 Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
9 Cờ đỏ Nhung đỏ
19 M2 Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
10 Ngôi sao, búa liềm
1 Bộ Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
11 Khẩu hiệu
12 M Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
12 Khẩu hiệu
12 M Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
13 Rèm cửa sổ
65 M2 Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
14 Rèm cửa chính
60 M2 Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
15 Rèm phông
60 M Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
16 Điều hòa tủ đứng loại 1 chiều 48000TBU
6 Bộ Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
17 Tủ điện
1 Chiếc Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
18 Automat 3 pha 150A
1 Chiếc Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
19 Cáp đồng 4x16
25 M Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
20 Cáp nhôm vặn xoắn 4x35
160 M Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
21 Cáp đồng 2x1,5
90 M Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
22 Cáp đồng 4x1,5
90 M Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
23 Ống đồng F19
90 M Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
24 Ống đồng F12
90 M Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
25 Bảo ôn
180 M Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
26 Ống thoát nước
80 M Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
27 Công lắp đặt điều hòa 48000TBU
6 Bộ Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
28 Loa hội trường Full đôi
2 Chiếc Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
29 Cục đẩy
1 Chiếc Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
30 Bàn Mixer
1 Chiếc Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
31 Eqlazer
1 Chiếc Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
32 Micro không dây:
2 Bộ Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
33 Micro cổ ngỗ TOA ( hoặc tương đương)
1 Bộ Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
34 Giá để loa
2 Chiếc Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
35 Tủ Rack 16U
1 Chiếc Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
36 Jack tín hiệu âm thanh
18 Chiếc Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
37 Dây tín hiệu âm thanh
80 M Theo Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm trang thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm trang thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 154

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây