Thông báo mời thầu

Mua sắm trang thiết bị

Tìm thấy: 12:11 18/08/2020
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm trang thiết bị thuộc công trình Mua sắm thiết bị tại Trường Tiểu học An Lạc 3 nhằm đảm bảo thực hiện mô hình trường tiên tiến theo xu thế hội nhập khu vực và quốc tế năm học 2020 - 2021
Gói thầu
Mua sắm trang thiết bị
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm trang thiết bị thuộc công trình Mua sắm thiết bị tại Trường Tiểu học An Lạc 3 nhằm đảm bảo thực hiện mô hình trường tiên tiến theo xu thế hội nhập khu vực và quốc tế năm học 2020 - 2021
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Nguồn thu cơ sở vật chất của lớp tiên tiến hiện đại
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
14:00 25/08/2020
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
12:09 18/08/2020
đến
14:00 25/08/2020
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
14:00 25/08/2020
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
20.000.000 VND
Bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng thương mại Bảo Tường Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số 53B đường 318 Chánh Hưng, Phường 5, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh. Điện thoại: 028 3850 4077
2 Công Ty TNHH Tư Vấn Đầu Tư Xây Dựng Hiệp Hòa Tư vấn thẩm định Hồ sơ yêu cầu và kết quả lựa chọn nhà thầu 19B Thiên Hộ Dương, phường 1, quận Gò Vấp, TPHCM. Điện thoại: 028 .62.700.628

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI BẢO TƯỜNG
E-CDNT 1.2 Mua sắm trang thiết bị
Mua sắm trang thiết bị thuộc công trình Mua sắm thiết bị tại Trường Tiểu học An Lạc 3 nhằm đảm bảo thực hiện mô hình trường tiên tiến theo xu thế hội nhập khu vực và quốc tế năm học 2020 - 2021
30 Ngày
E-CDNT 3 Nguồn thu cơ sở vật chất của lớp tiên tiến hiện đại
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Trường tiểu học An Lạc 3. Địa chỉ: Số 504/58C Kinh Dương Vương, Khu phố 1, phường An Lạc A, quận Bình Tân, Tp.HCM. Điện thoại: 028 38750597
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT: Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng thương mại Bảo Tường. Địa chỉ : Số 53B đường 318 Chánh Hưng, Phường 5, Quận 8, Tp. Hồ Chí Minh. Điện thoại: 028 3850 4077; Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu và kết quả lựa chọn nhà thầu: Công Ty TNHH Tư Vấn Đầu Tư Xây Dựng Hiệp Hòa. Địa chỉ: 19B Thiên Hộ Dương, phường 1, quận Gò Vấp, TPHCM. Điện thoại: 028 .62.700.628.


- Bên mời thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI BẢO TƯỜNG , địa chỉ: 53B Đường 318 Chánh Hưng, phường 5, quận 8, TPHCM
- Chủ đầu tư: Trường tiểu học An Lạc 3. Địa chỉ: Số 504/58C Kinh Dương Vương, Khu phố 1, phường An Lạc A, quận Bình Tân, Tp.HCM. Điện thoại: 028 38750597


E-CDNT 10.1(g)
Giấy phép bán hàng của nhà sản xuất hoặc đại lí được ủy quyền đối với các hàng hóa dự thầu (Thiết bị màn hình tương tác, Phần mềm hỗ trợ học Tiếng Anh tương tác và Thư viện điện tử) Giấy chứng nhận Đăng ký quyền tác giả cấp bởi Cục Bản quyền Tác giả cho Phần mềm hỗ trợ học Tiếng Anh tương tác cấp Tiểu học.
E-CDNT 10.2(c)
Tài liệu chứng minh về tính hợp lệ của hàng hóa: nhà thầu cần nêu rõ xuất xứ, ký mã hiệu, nhãn mác của hàng hóa
E-CDNT 12.2
Đối với các hàng hóa được sản xuất, gia công trong nước hoặc hàng hóa được sản xuất, gia công ở ngoài nước nhưng đã được chào bán tại Việt Nam cần yêu cầu nhà thầu chào giá của hàng hóa tại Việt Nam (giá xuất xưởng, giá tại cổng nhà máy, giá xuất kho, giá tại phòng trưng bày, giá cho hàng hóa có sẵn tại cửa hàng hay giá được vận chuyển đến chân công trình, tùy theo trường hợp cụ thể) và trong giá của hàng hóa đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 18 Chương IV-Biểu mẫu mời thầu và dự thầu. Nếu hàng hóa có dịch vụ liên quan kèm theo thì nhà thầu chào các chi phí cho các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 19 Chương IV-Biểu mẫu mời thầu và dự thầu.
E-CDNT 14.3 Thời hạn sử dụng dự kiến của hàng hóa (để yêu cầu phụ tùng thay thế, dụng cụ chuyên dùng…): Theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất và không ngắn hơn 05 năm.
E-CDNT 15.2
Các tài liệu để chứng minh năng lực thực hiện hợp đồng nếu được công nhận trúng thầu bao gồm: Nhà thầu phải có đại lý hoặc văn phòng đại diện hoặc chi nhánh tại TP. Hồ Chí Minh có khả năng sẵn sàng thực hiện các nghĩa vụ của nhà thầu như bảo hành, bảo trì, duy tu, bảo dưỡng, sửa chữa, cung cấp phụ tùng thay thế hoặc cung cấp các dịch vụ sau bán hàng khác theo các yêu cầu như sau: Thời gian sửa chữa, cung cấp phụ tùng thay thế trong vòng 48 giờ kể từ khi nhận được yêu cầu của chủ đầu tư.
E-CDNT 16.1 90 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 20.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 120 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 30 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Trường tiểu học An Lạc 3. Địa chỉ: Số 504/58C Kinh Dương Vương, Khu phố 1, phường An Lạc A, quận Bình Tân, Tp.HCM. Điện thoại: 028 38750597
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Ủy ban nhân dân Quận Bình Tân. Địa chỉ: 521 Kinh Dương Vương, An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Sở kế hoạch và Đầu tư Tp. Hồ Chí Minh. Địa chỉ: 32 Lê Thánh Tôn, quận 1, Tp. Hồ Chí Minh
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Trường tiểu học An Lạc 3. Địa chỉ: Số 504/58C Kinh Dương Vương, Khu phố 1, phường An Lạc A, quận Bình Tân, Tp.HCM. Điện thoại: 028 38750597
E-CDNT 34

15

15

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Màn hình phẳng tương tác 86 inch 6 bộ Size: 86 inch - Bo mạch chủ: System on chip, Model: 17MB120DSR4-DSOPT6 - Kiểu đèn nền: D_LED - Front type: Supper Narrow Bezel - Công nghệ Panel: IPS (In Plane Switching) - Kiểu panel: 16/7 Panel - Kích thước vùng hoạt động: 1907 (H) x1076 (V) - Độ phân giải: 3840 x 2160 (16:9) – UHD - Tần số quét: H-Freq 67.5 KHz, V-Freq 120Hz - Độ sáng: 500 cd/m2 - Tỷ lệ tương phản: 1200:1 - Tuổi thọ panel: 30.000 - 50.000 giờ - Góc xem: 178° - Thời gian đáp ứng: 9ms - Số màu hiển thị: 10 Bit, 1.07 Billon colors - Kích thước màn hình: 1975mm (L) x 1146mm (H) x 103mm (D) - Nguồn cung cấp: 110 - 240 VAC - Kính cường lực, chống chói 4mm - Cổng giao tiếp màn hình: + RGB input: Dsub 15 PIN VGA CON., YPbPr + Video input: 2xHDMI2.0, 1xUSB2.0, 1xUSB3.0, 1xUSB2.0 + Video output: HDMI 2.0 + AUDIO Input: LINE IN JACK + AUDIO Output LINE OUT JACK + External Control RS232(DSUB 9P), RJ12, Ethernet Tính năng đặc biệt: - Trình chiếu không dây với laptop, máy tính bảng, smartphone thông qua mạng Wifi - Công nghệ cảm ứng hồng ngoại - Tương tác đồng thời: 10 điểm OPS PC - Model: OPSSL650 - CPU: Intel® Core™ i5-6200U, 2.4Ghz Dual-Core Skylake-U SoC - GPU: Intel® HD Graphics 520 - Bộ nhớ: 8GB SO-DIMM DDR3L - Network: LAN: 10/100 Mbps, WLAN: 802.11 a/g/n, Bluetooth 4.0, 4G ( option) - Lưu trữ: SSD 256GB - Cổng kết nối:1 x RS232, 3 x USB3.0,1 x USB2.0, 1 x VGA, 1 x Headphone 3.5 mm jack; 1 x Microphone 3.5 mm jack, 2 x WiFi antenna connector. - Hệ điều hành: FreeDos - Phụ kiện: Điều khiển từ xa, Hướng dẫn sử dụng (tiếng Anh), Bộ gắn tường, Dây thu phát hồng ngoại IR extender (Hỗ trợ điều khiển từ xa), Dây nguồn, Bút tương tác, 2 ăng ten kết nối wifi. Phần mềm Tiếng Anh Phần mềm Tiếng Anh Phần mềm được lập trình chạy trên nền tảng hệ điều hành MicroSoft Windows 1. I-Learn Smart Start (Tiểu Học) - Phần mềm biên soạn bám sát khung chương trình của Bộ GD và khung CEFR giúp học sinh thi tốt các kỳ thi chứng chỉ Quốc tế Cambridge dành cho lứa tuổi thiếu nhi (CYLET) - Nội dung phần mềm tích hợp văn hóa các nước sử dụng tiếng anh và Việt Nam, các giá trị đạo đức được lồng ghép trong mỗi chủ điểm. - Mỗi chủ điểm đều có bài ôn tập được biên soạn theo các bài thi CYLET - Tài liệu dùng kèm phong phú + Sách Teacher’s Book + Tranh hình + Đĩa nghe + Phần mềm lập trình chạy trên nền tảng hệ điều hành Windows, hỗ trợ giảng dạy và học tập dùng kèm máy chiếu, màn hình tương tác, bảng tương tác + Phần mềm bổ trợ cho sách bài tập để học sinh luyện tập từ vựng, cấu trúc và bài nghe đã học trên lớp + Bộ đề thi biên soạn theo CYLET và TOEFL Primary. + Cẩm nang dành cho phụ huynh: Giúp phụ huynh chủ động hỗ trợ con em luyện tập sau giờ học + Pictonary giúp HS củng cố kiến thức và làm quen với dạng bài kiểm tra theo chuẩn và định dạng của Bộ Giáo Dục Đào Tạo giúp trẻ đạt điểm cao trong các bài thi kiểm tra và thi học kỳ. + A Brief Introduction to I-Learn Smart Start – Tóm tắt về phần mềm I-Learn Smart Star Hồ sơ dự thầu phải thể hiện: xuất xứ, ký mã hiệu và nhãn mác (thương hiệu hoặc đơn vị sản xuất) của hàng hóa
2 Hệ thống bảng trượt gồm: khung bảo vệ màn hình tương tác kết hợp với bảng từ chống chói 6 bộ + Bảng từ chống lóa: - Kích thước 1,2x 1,2m (4 bảng xanh viết phấn). - Quy cách: bảng có hệ thống lùa bảng từ chống lóa dùng có kẻ ô tiêu chuẩn tiểu học, mặt tole. + Khung trượt bảo vệ màn hình tương tác: - Trượt nhẹ nhàng bằng bạc đạn trên ray nhôm - Chất liệu: Khung sắt 30x60, 30x30 dày 1,4 ly kết hợp tấm Foamex dày 10mm màu trắng. - Kích thước: 4460x300x1300mm Hồ sơ dự thầu phải thể hiện: xuất xứ, ký mã hiệu và nhãn mác (thương hiệu hoặc đơn vị sản xuất) của hàng hóa

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 30 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Màn hình phẳng tương tác 86 inch 6 bộ Trường tiểu học An Lạc 3. Địa chỉ: Số 504/58C Kinh Dương Vương, Khu phố 1, phường An Lạc A, quận Bình Tân 30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
2 Hệ thống bảng trượt gồm: khung bảo vệ màn hình tương tác kết hợp với bảng từ chống chói 6 bộ Trường tiểu học An Lạc 3. Địa chỉ: Số 504/58C Kinh Dương Vương, Khu phố 1, phường An Lạc A, quận Bình Tân 30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STT Vị trí công việc Số lượng Trình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1 Quản lí dự án 1 - Tốt nghiệp đại học trở lên thuộc một trong các chuyên ngành sau: Điện – điện tử hoặc tin học hoặc công nghệ thông tin.- Có hợp đồng lao động còn hiệu lực với nhà thầu quy định của pháp luật về lao động.- Đã làm Chỉ huy trưởng ít nhất 02 hợp đồng cung cấp, lắp đặt thiết bị (trong đó có Màn hình phẳng tương tác) có giá trị hợp đồng > 1.095.000.000 VND.(Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: Hợp đồng lao đồng, Bằng tốt nghiệp) 5 5
2 Cán bộ phụ trách kỹ thuật 1 - Tốt nghiệp đại học trở lên thuộc một trong các chuyên ngành sau: Điện – điện tử hoặc tin học hoặc công nghệ thông tin.- Có hợp đồng lao động còn hiệu lực với nhà thầu quy định của pháp luật về lao động.- Đã cán bộ phụ trách kỹ thuật ít nhất 02 hợp đồng cung cấp, lắp đặt thiết bị (trong đó có Màn hình phẳng tương tác) có giá trị hợp đồng > 1.095.000.000 VND.(Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: Hợp đồng lao đồng, Bằng tốt nghiệp) 3 3

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Màn hình phẳng tương tác 86 inch
6 bộ Size: 86 inch - Bo mạch chủ: System on chip, Model: 17MB120DSR4-DSOPT6 - Kiểu đèn nền: D_LED - Front type: Supper Narrow Bezel - Công nghệ Panel: IPS (In Plane Switching) - Kiểu panel: 16/7 Panel - Kích thước vùng hoạt động: 1907 (H) x1076 (V) - Độ phân giải: 3840 x 2160 (16:9) – UHD - Tần số quét: H-Freq 67.5 KHz, V-Freq 120Hz - Độ sáng: 500 cd/m2 - Tỷ lệ tương phản: 1200:1 - Tuổi thọ panel: 30.000 - 50.000 giờ - Góc xem: 178° - Thời gian đáp ứng: 9ms - Số màu hiển thị: 10 Bit, 1.07 Billon colors - Kích thước màn hình: 1975mm (L) x 1146mm (H) x 103mm (D) - Nguồn cung cấp: 110 - 240 VAC - Kính cường lực, chống chói 4mm - Cổng giao tiếp màn hình: + RGB input: Dsub 15 PIN VGA CON., YPbPr + Video input: 2xHDMI2.0, 1xUSB2.0, 1xUSB3.0, 1xUSB2.0 + Video output: HDMI 2.0 + AUDIO Input: LINE IN JACK + AUDIO Output LINE OUT JACK + External Control RS232(DSUB 9P), RJ12, Ethernet Tính năng đặc biệt: - Trình chiếu không dây với laptop, máy tính bảng, smartphone thông qua mạng Wifi - Công nghệ cảm ứng hồng ngoại - Tương tác đồng thời: 10 điểm OPS PC - Model: OPSSL650 - CPU: Intel® Core™ i5-6200U, 2.4Ghz Dual-Core Skylake-U SoC - GPU: Intel® HD Graphics 520 - Bộ nhớ: 8GB SO-DIMM DDR3L - Network: LAN: 10/100 Mbps, WLAN: 802.11 a/g/n, Bluetooth 4.0, 4G ( option) - Lưu trữ: SSD 256GB - Cổng kết nối:1 x RS232, 3 x USB3.0,1 x USB2.0, 1 x VGA, 1 x Headphone 3.5 mm jack; 1 x Microphone 3.5 mm jack, 2 x WiFi antenna connector. - Hệ điều hành: FreeDos - Phụ kiện: Điều khiển từ xa, Hướng dẫn sử dụng (tiếng Anh), Bộ gắn tường, Dây thu phát hồng ngoại IR extender (Hỗ trợ điều khiển từ xa), Dây nguồn, Bút tương tác, 2 ăng ten kết nối wifi. Phần mềm Tiếng Anh
2 Hệ thống bảng trượt gồm: khung bảo vệ màn hình tương tác kết hợp với bảng từ chống chói
6 bộ + Bảng từ chống lóa: - Kích thước 1,2x 1,2m (4 bảng xanh viết phấn). - Quy cách: bảng có hệ thống lùa bảng từ chống lóa dùng có kẻ ô tiêu chuẩn tiểu học, mặt tole. + Khung trượt bảo vệ màn hình tương tác: - Trượt nhẹ nhàng bằng bạc đạn trên ray nhôm - Chất liệu: Khung sắt 30x60, 30x30 dày 1,4 ly kết hợp tấm Foamex dày 10mm màu trắng. - Kích thước: 4460x300x1300mm

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm trang thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm trang thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 202

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây