Thông báo mời thầu

Mua sắm trang thiết bị CNTT

Tìm thấy: 15:19 30/03/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin tại Ủy ban nhân dân xã và Trung tâm Phục vụ hành chính công Xã Hưng Long theo đề án 2448
Tên gói thầu
Mua sắm trang thiết bị CNTT
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin tại Ủy ban nhân dân xã và Trung tâm Phục vụ hành chính công Xã Hưng Long theo đề án 2448
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Hưng Long, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
16:00 08/04/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
362/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
30/03/2026 15:11
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
VĂN PHÒNG HĐND VÀ UBND XÃ HƯNG LONG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:17 30/03/2026
đến
16:00 08/04/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 08/04/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
75.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/04/2026 (06/08/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ BÌNH DƯƠNG Tư vấn thẩm định giá Số 99/34, Đường 30/4, Phường Phú Hòa, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương, Việt Nam - - - Tỉnh Bình Dương
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HIỆP HÒA Tư vấn lập E-HSMT Số 19B Thiên Hộ Dương - - Phường Hạnh Thông - Thành phố Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - THIẾT KẾ THÁI AN Tư vấn thẩm định E-HSMT 70 Nguyễn Tuân - - Phường Hạnh Thông - Thành phố Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HIỆP HÒA Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 19B Thiên Hộ Dương - - Phường Hạnh Thông - Thành phố Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - THIẾT KẾ THÁI AN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 70 Nguyễn Tuân - - Phường Hạnh Thông - Thành phố Hồ Chí Minh

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Kiosk thông minh phục vụ hành chính công
2
Hệ thống
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
2
Màn hình hiển thị trung tâm
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
3
Màn hình touch tra cứu
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
4
Tablet đánh giá hài lòng
10
cái
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
5
Camera IP dạng dome, loại cố định 4MP, có tích hợp ghi âm
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
6
Camera quay quét ngoài trời
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
7
Đầu ghi IP 32 kênh
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
8
Ổ cứng lưu trữ
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
9
16-Port Gigabit Smart PoE Switch
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
10
Bản quyền phần mềm giám sát tập trung
11
cái
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
11
Máy Client điều khiển vận hành
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
12
cáp mạng CAT 5E
5
thùng
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
13
cáp điện
300
m
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
14
Phụ kiện thi công
1
ht
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
15
Chi phí thi công camera
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
16
Máy vi tính (loại cơ bản)
78
Bộ
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
17
Máy vi tính (nâng cao)
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
18
Laptop
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
19
Máy tính bảng
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
20
Máy in dùng chung
38
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
21
Máy scan dùng chung
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
22
Máy in màu
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
23
Máy tính để bàn tại quầy
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
24
Máy in tại quầy
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
25
Máy scan tại quầy
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
26
Máy scan tài liệu khổ lớn A3
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
27
Máy scan dùng chung
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
28
Máy quét mã QR CCCD
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
29
Máy hủy tài liệu
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
30
Bản quyền phần mềm Office 1 năm
87
lisence
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
31
Cáp mạng máy vi tính
17
Thùng
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
32
Đầu RJ 45 Cat 6
10
Hộp
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
33
Tủ mạng
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
34
Tủ mạng treo tường
3
cái
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
35
Cáp quang
240
Mét
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
36
Thiết bị thu phát wifi
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
37
Chi phí cài đặt đấu nối cấu hình thiết bị tích hợp đường truyền Metronet
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
38
Bộ chuyển đổi quang điện
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
39
Thiết bị thu phát vô tuyến
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
40
Khung treo tivi
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
41
Tủ đầu ghi
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
42
USB Bluetooth
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
43
Cáp điện
3
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
44
cáp điện
1
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
45
Ổ cắm tường
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
46
Tivi box
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
47
Cáp HDMI
5
Sợi
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
48
Cáp HDMI
1
Sợi
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
49
Bộ chia cáp
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10
50
Cáp usb
2
Sợi
Theo quy định tại Chương V
xã Hưng Long, thành phố Hồ Chí Minh
1
10

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm trang thiết bị CNTT". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm trang thiết bị CNTT" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 42

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây