Thông báo mời thầu

Mua sắm trang thiết bị dạy học

Tìm thấy: 19:25 18/12/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm trang thiết bị dạy học của Trường Tiểu học Yên Thắng (lần 2)
Tên gói thầu
Mua sắm trang thiết bị dạy học
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí không ổn định
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
15:00 23/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
152/QĐ-TrTH
Ngày phê duyệt
18/12/2023 19:20
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG TIỂU HỌC YÊN THẮNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:21 18/12/2023
đến
15:00 23/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 23/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/12/2023 (21/02/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO, TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HL Tư vấn lập E-HSMT Số 75, Tổ dân phố 15, đường Trung Văn - Phường Trung Văn - Quận Nam Từ Liêm - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIÊN THÀNH Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 64 ngõ 2, Đường Nguyên Hồng, - Phường Láng Hạ - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO, TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HL Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 75, Tổ dân phố 15, đường Trung Văn - Phường Trung Văn - Quận Nam Từ Liêm - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIÊN THÀNH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 64 ngõ 2, Đường Nguyên Hồng, - Phường Láng Hạ - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bộ tranh về nghề nghiệp phổ biến trong xã hội
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
2
Bộ tranh: Cơ thể người và các giác quan
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
3
Bộ tranh: Những việc nên và không nên làm để phòng tránh tật cận thị học đường
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
4
Bộ tranh: Các việc cần làm để giữ vệ sinh cá nhân
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
5
Bộ tranh về phòng tránh bị xâm hại
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
6
Bộ sa bàn giáo dục giao thông
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
7
Bộ sa bàn giao thông (điện tử)
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
8
Cờ lệnh thể thao
3
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
9
Dây nhảy cá nhân
150
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
10
Dây nhảy tập thể
20
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
11
Các hình khối cơ bản
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
12
Tranh về màu sắc
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
13
Tranh minh hoạ Bảng yếu tố và nguyên lý tạo hình - Tiểu học
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
14
Tranh minh hoạ Hoa văn, họa tiết dân tộc
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
15
Bộ tranh thẻ các gương mặt cảm xúc cơ bản
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
16
Video về Phong cảnh đẹp quê hương
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
17
Bộ tranh điện tử - Hoạt Động Trải Nghiệm
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
18
Tranh minh hoạ Bộ mẫu chữ viết
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
19
Tranh minh hoạ Bộ chữ dạy tập viết
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
20
Bộ chữ học vần biểu diễn
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
21
Video dạy viết các chữ viết thường cỡ nhỏ theo bảng chữ cái tiếng Việt (2 kiểu: chữ đứng, chữ nghiêng)
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
22
Video dạy viết các chữ viết hoa cỡ nhỏ theo bảng chữ cái tiếng Việt (2 kiểu: chữ đứng, chữ nghiêng)
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
23
Bộ tranh điện tử, video - Tiếng Việt
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
24
Bộ tranh điện tử - Tiếng Việt
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
25
Bộ học liệu điện tử - Tiếng Việt lớp 4
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
26
Bộ thiết bị dạy hình phẳng và hình khối
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
27
Thiết bị trong dạy học về thời gian
5
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
28
Bộ thiết bị dạy chữ số và so sánh số
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
29
Bộ thiết bị dạy học yếu tố xác suất
50
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
30
Bộ thiết bị hình học dạy phân số (GV)
50
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
31
Bộ thiết bị hình học thực hành phân số (HS)
50
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
32
Bộ thiết bị dạy hình phẳng và hình khối(GV)
50
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
33
Bộ thiết bị dạy học dạy đơn vị đo diện tích mét vuông
2
Bảng
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
34
Phần mềm Toán học Hình học và đo lường
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
35
Phần mềm Toán học Thống kê và xác suất
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
36
Bộ thiết bị vẽ bảng trong dạy học hình học
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
37
Bộ tranh về Yêu thương gia đình
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
38
Bộ tranh về Quan tâm, chăm sóc người thân trong gia đình
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
39
Bộ tranh về Tự giác làm việc của mình
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
40
Bộ tranh về Thật thà
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
41
Bộ tranh về Sinh hoạt nền nếp
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
42
Bộ tranh về Thực hiện nội quy trường, lớp
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
43
Bộ tranh về tự chăm sóc bản thân
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
44
Bộ tranh về phòng tránh tai nạn, thương tích
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
45
Video Tự giác làm việc của mình
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
46
Video Thật thà
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
47
Bộ tranh điện tử - Đạo Đức
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
48
Bộ tranh về Biết ơn người lao động
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
49
Bộ tranh về Cảm thông, giúp đỡ người gặp khó khăn
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12
50
Bộ tranh về Yêu lao động
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Yên Thắng - Xóm 1, Yên Thắng - Huyện Yên Mô - Ninh Bình.
5
12

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC YÊN THẮNG A như sau:

  • Có quan hệ với 7 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.124.462.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.085.136.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,50%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm trang thiết bị dạy học". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm trang thiết bị dạy học" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 122

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây