Thông báo mời thầu

Mua sắm trang thiết bị tối thiểu

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 20:06 16/06/2024
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm trang thiết bị tối thiểu thực hiện chương trình giáo dục phổ thông mới năm 2024 tại Trường THCS Số 2 Võ Lao
Tên gói thầu
Mua sắm trang thiết bị tối thiểu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sự nghiệp ngân sách tỉnh năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Văn Bàn, Tỉnh Lào Cai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 20/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
76/QĐ-THCS VL
Ngày phê duyệt
15/06/2024 19:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường trung học cơ sở số 2 Võ Lao

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:04 16/06/2024
đến
09:00 20/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 20/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/06/2024 (18/09/2024)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn thẩm định giá và đầu tư thương mại CLC Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 158E2 ngõ 2, đường Nguyễn Trực, Phường Phú Lãm, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
2 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng SAB Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 4, Ngõ 285 đường Khuất Duy Tiến, phường Trung Hòa, quận Cầu Giấy, thành phố Hà Nội, Việt Nam
3 Công ty TNHH tư vấn thẩm định giá và đầu tư thương mại CLC Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 158E2 ngõ 2, đường Nguyễn Trực, Phường Phú Lãm, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
4 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng SAB Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 4, Ngõ 285 đường Khuất Duy Tiến, phường Trung Hòa, quận Cầu Giấy, thành phố Hà Nội, Việt Nam

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ quan tâm, hồ sơ dự sơ tuyển, hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
85/QĐ-TrTHCS
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 22/07/2024
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
21:49 23/07/2024

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bộ dụng cụ Thí nghiệm cellulose
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
2
Bộ dụng cụ thí nghiệm tinh bột có phản ứng màu với iodine
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
3
Phần mềm 3D mô phỏng sự phản xạ.
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
4
Phần mềm 3D mô phỏng sự khúc xạ ánh sáng
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
5
Phần mềm 3D mô phỏng sự tán sắc
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
6
Mô phỏng 3D quá trình sản xuất xi măng
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
7
Phần mềm mô 3D cấu trúc một số phân tử chất hữu cơ.
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
8
Phần mềm mô phỏng 3D lò luyện gang
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
9
Video về cấu trúc DNA
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
10
Video về quá trình tái bản DNA
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
11
Video về quá trình phiên mã
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
12
Video về quá trình giải mã
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
13
Bộ mô hình phân tử dạng đặc
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
14
Mô hình phân tử dạng rỗng
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
15
Mô hình mô tả cấu trúc của DNA có thể tháo lắp
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
16
Cờ lệnh thể thao
8
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
17
Nấm thể thao
15
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
18
Bơm
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
19
Dây nhảy tập thể
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
20
Bóng nhồi
4
Quả
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
21
Bàn đạp xuất phát
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
22
Sào cứu hộ
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
23
Phao cứu sinh
6
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
24
Bộ thẻ về thiên tai, biến đổi khí hậu
40
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
25
Bộ tranh về ô nhiễm môi trường
40
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
26
Bộ thẻ nghề truyền thống
40
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
27
Video về Giao tiếp ứng xử
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
28
Video về bắt nạt học đường
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
29
Video về một số áp lực trong cuộc sống
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
30
Video về cảnh quan thiên nhiên Việt Nam
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
31
Triangle
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
32
Tambourine
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
33
Bells Instrument
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
34
Maracas
3
Cặp
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
35
Woodblock
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
36
Kèn phím
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
37
Recorder
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
38
Xylophone
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
39
Ukulele
1
Cây
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
40
Electric keyboard (đàn phím điện tử)
1
Cây
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
41
Nồi cơm điện
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
42
Bếp điện
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
43
Đèn điện
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
44
Hộp mẫu các loại vải
1
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
45
Bảng yếu tố và nguyên lý tạo hình
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
46
Bộ tranh/ ảnh về mĩ thuật Việt Nam thời kì hiện đại
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
47
Bộ tranh/ ảnh về mĩ thuật thế giới thời kì hiện đại
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
48
Phim tư liệu thể hiện công cuộc xây dựng CNXH và cuộc chiến tranh chống Phát xít từ năm 1918 - 1945
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
49
Lược đồ thế giới trong thời gian 1939 - 1945
2
tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10
50
Phim tài liệu về một số sự kiện quan trọng của cuộc Chiến tranh thế giới II
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THCS Số 2 Võ Lao, xã Võ Lao, huyện Văn Bàn, tỉnh Lào Cai
01
10

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm trang thiết bị tối thiểu". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm trang thiết bị tối thiểu" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây