Thông báo mời thầu

Mua sắm vật chất HLCĐ-TDTT năm 2025

Tìm thấy: 22:35 30/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm vật chất HLCĐ-TDTT năm 2025
Tên gói thầu
Mua sắm vật chất HLCĐ-TDTT năm 2025
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm vật chất HLCĐ-TDTT năm 2025
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
QPTX
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tiền Hải, Tỉnh Thái Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 07/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500244845_2505302219
Ngày phê duyệt
30/05/2025 22:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung đoàn 8
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:33 30/05/2025
đến
07:00 07/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 07/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/06/2025 (06/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Tôn 0,6 mm
396
M2
Theo quy định tại Chương V
Trung đoàn 8/Sư đoàn 395, xã Tây Lương, huyện Tiền Hải, tỉnh Thái Bình
01 ngày
05 ngày
2
Tôn 0,4mm
1926
M2
Theo quy định tại Chương V
Trung đoàn 8/Sư đoàn 395, xã Tây Lương, huyện Tiền Hải, tỉnh Thái Bình
01 ngày
05 ngày
3
Sắt hộp 3x2x0,02cm
4635
m
Theo quy định tại Chương V
Trung đoàn 8/Sư đoàn 395, xã Tây Lương, huyện Tiền Hải, tỉnh Thái Bình
01 ngày
05 ngày
4
Sơn chống gỉ
417
kg
Theo quy định tại Chương V
Trung đoàn 8/Sư đoàn 395, xã Tây Lương, huyện Tiền Hải, tỉnh Thái Bình
01 ngày
05 ngày
5
Sơn tổng hợp
594
kg
Theo quy định tại Chương V
Trung đoàn 8/Sư đoàn 395, xã Tây Lương, huyện Tiền Hải, tỉnh Thái Bình
01 ngày
05 ngày
6
Que hàn
12
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Trung đoàn 8/Sư đoàn 395, xã Tây Lương, huyện Tiền Hải, tỉnh Thái Bình
01 ngày
05 ngày
7
Vít bắn tôn
33
Gói
Theo quy định tại Chương V
Trung đoàn 8/Sư đoàn 395, xã Tây Lương, huyện Tiền Hải, tỉnh Thái Bình
01 ngày
05 ngày
8
Sắt tấm gần SS40
477
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trung đoàn 8/Sư đoàn 395, xã Tây Lương, huyện Tiền Hải, tỉnh Thái Bình
01 ngày
05 ngày
9
Thép 1 ly
63
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trung đoàn 8/Sư đoàn 395, xã Tây Lương, huyện Tiền Hải, tỉnh Thái Bình
01 ngày
05 ngày
10
Tạ nhựa 5Kg
180
Đôi
Theo quy định tại Chương V
Trung đoàn 8/Sư đoàn 395, xã Tây Lương, huyện Tiền Hải, tỉnh Thái Bình
01 ngày
05 ngày
11
Lưới cầu lông
180
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung đoàn 8/Sư đoàn 395, xã Tây Lương, huyện Tiền Hải, tỉnh Thái Bình
01 ngày
05 ngày
12
Lưới bóng chuyền
180
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung đoàn 8/Sư đoàn 395, xã Tây Lương, huyện Tiền Hải, tỉnh Thái Bình
01 ngày
05 ngày
13
Bóng chuyền
90
Quả
Theo quy định tại Chương V
Trung đoàn 8/Sư đoàn 395, xã Tây Lương, huyện Tiền Hải, tỉnh Thái Bình
01 ngày
05 ngày
14
Quần áo thể thao RIO -05
150
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trung đoàn 8/Sư đoàn 395, xã Tây Lương, huyện Tiền Hải, tỉnh Thái Bình
01 ngày
05 ngày
15
Giầy thể thao
150
Đôi
Theo quy định tại Chương V
Trung đoàn 8/Sư đoàn 395, xã Tây Lương, huyện Tiền Hải, tỉnh Thái Bình
01 ngày
05 ngày
16
Bao đấm nhồi da
90
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung đoàn 8/Sư đoàn 395, xã Tây Lương, huyện Tiền Hải, tỉnh Thái Bình
01 ngày
05 ngày
17
Đích đá chân võ thuật
60
Đôi
Theo quy định tại Chương V
Trung đoàn 8/Sư đoàn 395, xã Tây Lương, huyện Tiền Hải, tỉnh Thái Bình
01 ngày
05 ngày
18
Đích đỡ bàn tay
60
Đôi
Theo quy định tại Chương V
Trung đoàn 8/Sư đoàn 395, xã Tây Lương, huyện Tiền Hải, tỉnh Thái Bình
01 ngày
05 ngày
19
Băng quấn tay tập võ
90
cuộn
Theo quy định tại Chương V
Trung đoàn 8/Sư đoàn 395, xã Tây Lương, huyện Tiền Hải, tỉnh Thái Bình
01 ngày
05 ngày
20
Vợt bóng bàn
30
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung đoàn 8/Sư đoàn 395, xã Tây Lương, huyện Tiền Hải, tỉnh Thái Bình
01 ngày
05 ngày
21
Vợt tennis
30
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung đoàn 8/Sư đoàn 395, xã Tây Lương, huyện Tiền Hải, tỉnh Thái Bình
01 ngày
05 ngày
22
Vợt cầu lông
30
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung đoàn 8/Sư đoàn 395, xã Tây Lương, huyện Tiền Hải, tỉnh Thái Bình
01 ngày
05 ngày
23
Bóng đá
50
Quả
Theo quy định tại Chương V
Trung đoàn 8/Sư đoàn 395, xã Tây Lương, huyện Tiền Hải, tỉnh Thái Bình
01 ngày
05 ngày
24
Sổ da classic A4 (160 trang)
600
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Trung đoàn 8/Sư đoàn 395, xã Tây Lương, huyện Tiền Hải, tỉnh Thái Bình
01 ngày
05 ngày
25
Bút bi 024 + 027 + 079
3000
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung đoàn 8/Sư đoàn 395, xã Tây Lương, huyện Tiền Hải, tỉnh Thái Bình
01 ngày
05 ngày
26
Giấy in A4
450
gam
Theo quy định tại Chương V
Trung đoàn 8/Sư đoàn 395, xã Tây Lương, huyện Tiền Hải, tỉnh Thái Bình
01 ngày
05 ngày
27
Giấy A3
300
gam
Theo quy định tại Chương V
Trung đoàn 8/Sư đoàn 395, xã Tây Lương, huyện Tiền Hải, tỉnh Thái Bình
01 ngày
05 ngày
28
Bìa A4
300
gam
Theo quy định tại Chương V
Trung đoàn 8/Sư đoàn 395, xã Tây Lương, huyện Tiền Hải, tỉnh Thái Bình
01 ngày
05 ngày
29
Bìa bóng kính
300
gam
Theo quy định tại Chương V
Trung đoàn 8/Sư đoàn 395, xã Tây Lương, huyện Tiền Hải, tỉnh Thái Bình
01 ngày
05 ngày
30
Giấy thếp
5500
thếp
Theo quy định tại Chương V
Trung đoàn 8/Sư đoàn 395, xã Tây Lương, huyện Tiền Hải, tỉnh Thái Bình
01 ngày
05 ngày
31
Còi sắt
100
cái
Theo quy định tại Chương V
Trung đoàn 8/Sư đoàn 395, xã Tây Lương, huyện Tiền Hải, tỉnh Thái Bình
01 ngày
05 ngày
32
Bàn ghim đại trợ lực
12
cái
Theo quy định tại Chương V
Trung đoàn 8/Sư đoàn 395, xã Tây Lương, huyện Tiền Hải, tỉnh Thái Bình
01 ngày
05 ngày
33
Cặp trình ký 2 mặt A4 các loại
20
cái
Theo quy định tại Chương V
Trung đoàn 8/Sư đoàn 395, xã Tây Lương, huyện Tiền Hải, tỉnh Thái Bình
01 ngày
05 ngày
34
Tẩy chì
250
cái
Theo quy định tại Chương V
Trung đoàn 8/Sư đoàn 395, xã Tây Lương, huyện Tiền Hải, tỉnh Thái Bình
01 ngày
05 ngày

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung đoàn 8 như sau:

  • Có quan hệ với 1 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 953.426.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 950.420.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm vật chất HLCĐ-TDTT năm 2025". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm vật chất HLCĐ-TDTT năm 2025" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 31

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây