Thông báo mời thầu

Mua sắm vật chất phục vụ HL

Tìm thấy: 18:41 09/03/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm vật chất phục vụ HL
Tên gói thầu
Mua sắm vật chất phục vụ HL
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm vật chất phục vụ HL
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nghiệp vụ hành chính năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Đông Ngạc, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
07:00 19/03/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
369/QĐ-LĐ1
Ngày phê duyệt
09/03/2026 18:39
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:40 09/03/2026
đến
07:00 19/03/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 19/03/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
8.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/03/2026 (17/06/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bóng đá
10
Qủa
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
2
Bóng chuyền
15
Qủa
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
3
Lưới bóng đá
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
4
Lưới bóng chuyền
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
5
Giày thể thao
50
Đôi
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
6
Vợt cầu lông
5
Đôi
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
7
Lưới cầu lông
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
8
Qủa cầu lông
15
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
9
Lưới ngụy trang: NT-76.DT
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
10
Bạt in phun
90
m2
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
11
Cuốc
60
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
12
Cuốc chim
60
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
13
Xẻng
60
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
14
Xà beeng
15
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
15
Thuổng cán tuýp làng nghề Đa Sỹ Hà Nội
15
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
16
Ổ cắm Lioa
30
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
17
Đèn pin
150
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
18
Pin đại con thỏ
750
Đôi
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
19
Loa tay Toa ER 3215
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
20
Bạt xanh cam
25
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
21
Sơn chống gỉ
90
Kg
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
22
Sơn trắng
90
Kg
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
23
Sơn ghi
90
Kg
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
24
Sơn vàng
90
Kg
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
25
Sơn nhũ
90
Kg
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
26
Sơn đỏ
90
Kg
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
27
Sơn đen
90
Kg
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
28
Sơn xịt nhũ
45
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
29
Sơn xịt trắng
45
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
30
Sơn xịt vàng
45
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
31
Sơn xịt đen
45
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
32
Sơn dầu Alkyd (màu xanh quân sự)
45
Kg
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
33
Gỗ ép công nghiệp MDF
60
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
34
Mùn cưa
1500
Kg
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
35
Pho mếch
50
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
36
Cọc gỗ ф10 cao 2m
60
Cây
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
37
Cọc gỗ ф15 cao 3m
60
Cây
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
38
Bạt in phun màu rằn ri
60
m2
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
39
Bao tải dứa đựng cát
3000
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
40
Bạt dứa
3000
m2
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
41
Dây thít
60
Túi
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
42
Cờ chỉ huy bắn 1,2x0,8m
3
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
43
Cờ giới hạn 1x0,5m
12
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
44
Cờ dẫn bắn 0,4x0,25m
30
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
45
Cờ đuôi nheo (25x30cm)
300
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
46
Băng tay vải
60
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
47
Cán cờ các loại (80cm, sắt phi 16)
60
Cái
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
48
Cọc sắt phi 16, dài 40 (đóng bãi tập giả)
60
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
49
Tre to
90
Cây
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
50
Tre nhỏ
120
Cây
Theo quy định tại Chương V
Lữ đoàn 1, Binh chủng Đặc công, Phường Đông Ngạc - thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày

Mẫu số 01C – Vật tư, phụ tùng thay thế:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Vật tư, linh kiện, phụ kiện, hàng hóa phục vụ triển khai, lắp đặt; hàng hóa dự trữ để sửa chữa, thay thế trong thời gian bảo hành, bảo trì
1
Gói

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm vật chất phục vụ HL". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm vật chất phục vụ HL" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 34

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây