Thông báo mời thầu

Mua sắm vật tư BQ,BD TBKT

Tìm thấy: 15:24 18/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm vật tư BQ,BD TBKT
Tên gói thầu
Mua sắm vật tư BQ,BD TBKT
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Quốc phòng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Cam Ranh, Tỉnh Khánh Hòa
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 25/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
879/QĐ-Tt
Ngày phê duyệt
18/12/2024 15:15
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRUNG TÂM BẢO ĐẢM KỸ THUẬT 719
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:22 18/12/2024
đến
08:00 25/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 25/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.800.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu tám trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/12/2024 (25/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Phòng Hậu cần-Kỹ thuật, Trung tâm BĐKT 719 Tư vấn lập E-HSMT Bán đảo Cam ranh, P.Cam Nghĩa, TP.Cam Ranh, Khánh Hoà
2 Tổ thẩm định, Trung tâm BĐKT 719 Tư vấn thẩm định E-HSMT Bán đảo Cam ranh, P.Cam Nghĩa, TP.Cam Ranh, Khánh Hoà
3 Tổ chuyên gia, Trung tâm BĐKT 719 Tư vấn đánh giá E-HSDT Bán đảo Cam ranh, P.Cam Nghĩa, TP.Cam Ranh, Khánh Hoà
4 Tổ thẩm định, Trung tâm BĐKT 719 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Bán đảo Cam ranh, P.Cam Nghĩa, TP.Cam Ranh, Khánh Hoà

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Sơn trắng
150
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
2
Sơn đỏ cờ
150
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
3
Sơn đen
50
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
4
Sơn ghi sáng
200
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
5
Sơn màu cỏ úa
250
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
6
Lăn sơn 25cm
100
Cái
Theo quy định tại Chương V
TRung tâm BĐKT 719
03
05
7
Lăn sơn 6cm
220
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
8
Cọ sơn 1/2''
200
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
9
Chén đánh rĩ 100
100
Cái
Theo quy định tại Chương V
TRung tâm BĐKT 719
03
05
10
Đế chà nhám tròn nhựa 125
100
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
11
Giấy nhám tròn 120
300
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
12
Giấy nhám Nhật mịn
200
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
13
Giấy nhám 230 x 280_6
200
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
14
Khẩu trang vải
500
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
15
Găng tay sợi
2000
Đôi
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
16
Găng tay chống dầu
40
Đôi
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
17
Hạt chì
20
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
18
Vải lau
4000
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
19
Cồn Công nghiệp
200
Lít
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
20
Giấy bao gói
400
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
055
21
Máy thổi bụi
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
22
Thép ống kẽm 42x1,4
81.14
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
23
Thép hộp 20x40x1,4
186
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
24
Đá cắt CN 150.2.22
10
Viên
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
25
Bulong M8x60
400
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
26
Mũi khoan 10 mm
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
27
Mũi khoan 8 mm
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
28
Mũi vít bake
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
29
Súng bắn keo silicol
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
30
Thang chữ A 3m
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
31
Bộ cle vòng miệng 14 cây
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
32
Bát móc treo
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
33
Dây gà đen 10
24
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
34
Đèn pin sạc
32
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
35
Xà cậy nhổ đinh
30
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
36
Dao tông
30
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
37
Búa đinh
30
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
38
Tua vít 2 cạnh
30
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
39
Tua vít 4 cạnh
30
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
40
Kìm điện 6"- 8"
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
41
Kìm cắt 7"- 8"
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
42
Đinh 1F
10
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
43
Vít gỗ vàng
20
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
44
Cây lau nhà
30
Caay
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
45
Dụng cụ hốt rác
30
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
46
Xà phòng
100
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
47
Đá cắt 105
100
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
48
Bộ đèn LED 1,2m
35
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
49
Bóng Led trụ 220v 30w
50
Bóng
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05
50
Thép ống kẽm 34x1.4
113.18
Kg
Theo quy định tại Chương V
Trung tâm BĐKT 719
03
05

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm vật tư BQ,BD TBKT". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm vật tư BQ,BD TBKT" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 64

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây