Thông báo mời thầu

Mua sắm Vật tư cắt dịch kính

    Đang xem      
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Phòng chào giá trực tuyến Kết quả chào giá trực tuyến Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 09:48 28/08/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm Vật tư cắt dịch kính
Tên gói thầu
Mua sắm Vật tư cắt dịch kính
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm Vật tư cắt dịch kính
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu từ dịch vụ KBCB, nguồn thu do cơ quan BHXH thanh toán và nguồn thu hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
- Phường Cửa Nam, Thành phố Hà Nội
- Phường Hà Đông, Thành phố Hà Nội
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
28/08/2026 09:44
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh Viện Mắt Hà Nội

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 08/09/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
08:00 09/09/2026
Giá trần
756.000.000 VND
Bước giá
756.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
45 Ngày

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
Bộ cắt dịch kính 23G dùng một lần tốc độ 10.000 lần/phút (bao gồm đầu cắt dịch kính 23G và dây dẫn sáng nội nhãn)
Đảm bảo phù hợp với máy Oertli OS4
Không yêu cầu (Đảm bảo sản phẩm của hãng tương thích với máy Oertli OS4)
Không yêu cầu
2026
60
Bộ (cái)
+ Đầu cắt dịch kính tốc độ cắt ≥ 10.000 lần/phút. + Dây dẫn sáng nội nhãn + Các phụ kiện đi kèm - Phù hợp với máy Oertli OS4 hiện có tại bệnh viện. - Tiêu chuẩn chất lượng ISO 13485 - Năm sản xuất: 2026
37 Hai Bà Trưng, Phường Cửa Nam, HN hoặc 2D Nguyễn Viết Xuân, Phường Hà Đông, Hà Nội

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm Vật tư cắt dịch kính". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm Vật tư cắt dịch kính" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 4

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây