Thông báo mời thầu

Mua sắm vật tư, hàng hóa

Tìm thấy: 21:00 24/06/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Sửa chữa, bảo trì các công trình phổ thông
Tên gói thầu
Mua sắm vật tư, hàng hóa
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NSQP
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lạng Giang, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 02/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
877/QĐ-LĐ
Ngày phê duyệt
24/06/2024 20:55
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Lữ đoàn 673
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:58 24/06/2024
đến
15:00 02/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 02/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
16.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/07/2024 (30/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bộ đèn máng nổi, bóng led đôi
132
bộ
Theo quy định tại Chương V
Lđ 673
05 ngày
05 ngày
2
Bộ đèn vuông ốp trần
40
bộ
Theo quy định tại Chương V
Lđ 673
05 ngày
05 ngày
3
Bộ quạt trần
66
bộ
Theo quy định tại Chương V
Lđ 673
05 ngày
05 ngày
4
Xí bệt
24
bộ
Theo quy định tại Chương V
Lđ 673
05 ngày
05 ngày
5
Chậu rửa tay
24
bộ
Theo quy định tại Chương V
Lđ 673
05 ngày
05 ngày
6
Xí xổm
10
bộ
Theo quy định tại Chương V
Lđ 673
05 ngày
05 ngày
7
Cát mịn ML=0,7-1,4
225
m3
Theo quy định tại Chương V
Lđ 673
05 ngày
05 ngày
8
Cát mịn ML=1,5-2,0
72.2
m3
Theo quy định tại Chương V
Lđ 673
05 ngày
05 ngày
9
Dung dịch chống thấm
293.2
kg
Theo quy định tại Chương V
Lđ 673
05 ngày
05 ngày
10
Đinh, đinh vít
7380
cái
Theo quy định tại Chương V
Lđ 673
05 ngày
05 ngày
11
Gạch lát
231
m2
Theo quy định tại Chương V
Lđ 673
05 ngày
05 ngày
12
Gạch lát
2000
m2
Theo quy định tại Chương V
Lđ 673
05 ngày
05 ngày
13
Gạch ốp
171
m2
Theo quy định tại Chương V
Lđ 673
05 ngày
05 ngày
14
Gạch ốp
594
m2
Theo quy định tại Chương V
Lđ 673
05 ngày
05 ngày
15
Sơn lót sơn sắt thép
66.7
kg
Theo quy định tại Chương V
Lđ 673
05 ngày
05 ngày
16
Sơn lót nội thất
1491
lít
Theo quy định tại Chương V
Lđ 673
05 ngày
05 ngày
17
Sơn lót ngoại thất
341.3
lít
Theo quy định tại Chương V
Lđ 673
05 ngày
05 ngày
18
Sơn phủ sơn sắt thép
124
kg
Theo quy định tại Chương V
Lđ 673
05 ngày
05 ngày
19
Sơn phủ nội thất
2378
lít
Theo quy định tại Chương V
Lđ 673
05 ngày
05 ngày
20
Sơn phủ ngoại thất
539.8
lít
Theo quy định tại Chương V
Lđ 673
05 ngày
05 ngày
21
Tôn múi chiều dài bất kỳ
1943.4
m2
Theo quy định tại Chương V
Lđ 673
05 ngày
05 ngày
22
Xi măng PCB30
101110
kg
Theo quy định tại Chương V
Lđ 673
05 ngày
05 ngày
23
Xi măng trắng
305
kg
Theo quy định tại Chương V
Lđ 673
05 ngày
05 ngày
24
Con lăn sơn 23cm
45
cái
Theo quy định tại Chương V
Lđ 673
05 ngày
05 ngày
25
Con lăn sơn 11cm
21
cái
Theo quy định tại Chương V
Lđ 673
05 ngày
05 ngày
26
Chổi quét sơn
22
cái
Theo quy định tại Chương V
Lđ 673
05 ngày
05 ngày
27
Giấy ráp
5
cuộn
Theo quy định tại Chương V
Lđ 673
05 ngày
05 ngày
28
Dụng cụ cạo sơn
25
cái
Theo quy định tại Chương V
Lđ 673
05 ngày
05 ngày
29
Găng tay cao su
80
đôi
Theo quy định tại Chương V
Lđ 673
05 ngày
05 ngày
30
Thước nhôm
39
m
Theo quy định tại Chương V
Lđ 673
05 ngày
05 ngày
31
Bay xây
26
cái
Theo quy định tại Chương V
Lđ 673
05 ngày
05 ngày
32
Bàn xoa
25
cái
Theo quy định tại Chương V
Lđ 673
05 ngày
05 ngày
33
Cuốc
12
cái
Theo quy định tại Chương V
Lđ 673
05 ngày
05 ngày
34
Xẻng
12
cái
Theo quy định tại Chương V
Lđ 673
05 ngày
05 ngày
35
Xà beng
5
cái
Theo quy định tại Chương V
Lđ 673
05 ngày
05 ngày

Mẫu số 01C – Vật tư, phụ tùng thay thế:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Vật tư, linh kiện, phụ kiện, hàng hóa phục vụ triển khai, lắp đặt; hàng hóa dự trữ để sửa chữa, thay thế trong thời gian bảo hành, bảo trì
1
Gói

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Lữ đoàn pháo phòng không 673 - Quân đoàn 12 như sau:

  • Có quan hệ với 40 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,73 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 27,78%, Tư vấn 5,55%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 40.432.016.246 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.318.920.328 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm vật tư, hàng hóa". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm vật tư, hàng hóa" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây