Thông báo mời thầu

Mua sắm vật tư, hóa chất

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:50 13/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Nghiên cứu công nghệ chế tạo cao su kháng khuẩn, kháng nấm ứng dụng trong ngành thực phẩm và dân dụng, Mã số: KC.02.08/21-30
Tên gói thầu
Mua sắm vật tư, hóa chất
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Các gói thầu của đề tài Mã số: KC.02.08/21-30
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NSNN
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Nghĩa Đô, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
09:00 24/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
512-QĐ/VHH
Ngày phê duyệt
13/08/2026 15:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viện Hóa Học
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:47 13/08/2026
đến
09:00 24/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 24/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
11.250.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười một triệu hai trăm năm mươi nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/08/2026 (22/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN GREENTECH Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 33, ngõ 292, Tổ dân phố Ngang - - Phường Tây Mỗ - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN GREENTECH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 33, ngõ 292, Tổ dân phố Ngang - - Phường Tây Mỗ - Thành phố Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Buret
13
Hộp
Theo quy định tại Chương V
A18, 18 Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Đô, Hà Nội
1
60
2
Bình tam giác500ml
36
Hộp
Theo quy định tại Chương V
A18, 18 Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Đô, Hà Nội
1
60
3
Bình tam giác có nhám
90
Hộp
Theo quy định tại Chương V
A18, 18 Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Đô, Hà Nội
1
60
4
Bình tam giác 100ml
130
Hộp
Theo quy định tại Chương V
A18, 18 Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Đô, Hà Nội
1
60
5
Bình định mức 1000ml
17
Hộp
Theo quy định tại Chương V
A18, 18 Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Đô, Hà Nội
1
60
6
Bình định mức 500ml
24
Hộp
Theo quy định tại Chương V
A18, 18 Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Đô, Hà Nội
1
60
7
Bình định mức 250ml
25
Hộp
Theo quy định tại Chương V
A18, 18 Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Đô, Hà Nội
1
60
8
Bình định mức 100ml
65
Hộp
Theo quy định tại Chương V
A18, 18 Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Đô, Hà Nội
1
60
9
Pipet thủy tinh 10ml
35
Hộp
Theo quy định tại Chương V
A18, 18 Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Đô, Hà Nội
1
60
10
Pipet thủy tinh 5ml
25
Hộp
Theo quy định tại Chương V
A18, 18 Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Đô, Hà Nội
1
60
11
Pipet thủy tinh 2ml
25
Hộp
Theo quy định tại Chương V
A18, 18 Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Đô, Hà Nội
1
60
12
Pipet thủy tinh 1ml
25
Hộp
Theo quy định tại Chương V
A18, 18 Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Đô, Hà Nội
1
60
13
Đĩa petri thuỷ tinh (Hộp petri)
700
Hộp
Theo quy định tại Chương V
A18, 18 Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Đô, Hà Nội
1
60
14
Đũa thủy tinh 30cm
40
Hộp
Theo quy định tại Chương V
A18, 18 Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Đô, Hà Nội
1
60
15
Phễu thủy tinh cao 16,2cm
9
Hộp
Theo quy định tại Chương V
A18, 18 Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Đô, Hà Nội
1
60
16
Giấy lọc
13
Hộp
Theo quy định tại Chương V
A18, 18 Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Đô, Hà Nội
1
60
17
Khẩu trang KN90
10
Hộp
Theo quy định tại Chương V
A18, 18 Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Đô, Hà Nội
1
60
18
Găng tay cao su
7
Hộp
Theo quy định tại Chương V
A18, 18 Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Đô, Hà Nội
1
60
19
Agar
6
Lọ
Theo quy định tại Chương V
A18, 18 Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Đô, Hà Nội
1
60
20
Nước khử ion
22
Chai
Theo quy định tại Chương V
A18, 18 Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Đô, Hà Nội
1
60
21
Nước cất
822
Chai
Theo quy định tại Chương V
A18, 18 Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Đô, Hà Nội
1
60
22
KH2PO4
1
Lọ
Theo quy định tại Chương V
A18, 18 Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Đô, Hà Nội
1
60
23
MgSO4.7H2O
1
Lọ
Theo quy định tại Chương V
A18, 18 Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Đô, Hà Nội
1
60
24
NaCl
1
Lọ
Theo quy định tại Chương V
A18, 18 Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Đô, Hà Nội
1
60
25
FeSO4.7H2O
1
Lọ
Theo quy định tại Chương V
A18, 18 Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Đô, Hà Nội
1
60
26
ZnSO4.7H2O
1
Lọ
Theo quy định tại Chương V
A18, 18 Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Đô, Hà Nội
1
60
27
K2HPO4
1
Lọ
Theo quy định tại Chương V
A18, 18 Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Đô, Hà Nội
1
60
28
Cu(NO3)2.3H2O
16
Lọ
Theo quy định tại Chương V
A18, 18 Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Đô, Hà Nội
1
60
29
Axit stearic
66
Lọ
Theo quy định tại Chương V
A18, 18 Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Đô, Hà Nội
1
60
30
ZnO
102
Lọ
Theo quy định tại Chương V
A18, 18 Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Đô, Hà Nội
1
60
31
Chlorhexidine gluconate (CHG)
90
Lọ
Theo quy định tại Chương V
A18, 18 Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Đô, Hà Nội
1
60
32
Na2SO3
6
Lọ
Theo quy định tại Chương V
A18, 18 Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Đô, Hà Nội
1
60
33
Axit boric
6
Chai
Theo quy định tại Chương V
A18, 18 Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Đô, Hà Nội
1
60

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm vật tư, hóa chất". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm vật tư, hóa chất" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 21

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây