Thông báo mời thầu

Mua sắm vật tư thiết bị

Tìm thấy: 23:49 06/10/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Cải tạo lộ 972 TG Xuân Minh lên vận hành cấp điện áp 35kV; Cải tạo mạch vòng 22kV sau trạm 110kV Tĩnh Gia; Chống quá tải NR Vạn Hòa Công Liêm 375 Nông Cống; Cái tạo lộ 971 TG Công Liêm lên vận hành cấp điện áp 35kV
Tên gói thầu
Mua sắm vật tư thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Tín dụng thương mại và khấu hao cơ bản của Tổng Công ty Điện lực miền Bắc
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 17/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
2702/QĐ-PCTH
Ngày phê duyệt
04/10/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công ty Điện lực Thanh Hóa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
23:47 06/10/2023
đến
08:00 17/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 17/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
120.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/10/2023 (15/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Dịch vụ Điện lực miền Bắc Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán số 2 khu VP1, Bán đảo Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội.
2 Phòng QLĐT - Công ty Điện lực Thanh Hóa Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 96 Triệu Quốc Đạt, Điện Biên, Tp Thanh Hóa.
3 Phòng QLĐT - Công ty Điện lực Thanh Hóa Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 96 Triệu Quốc Đạt, Điện Biên, Tp Thanh Hóa.
4 Ban QLDA - Công ty Điện lực Thanh Hóa Tư vấn lập E-HSMT Số 96 Triệu Quốc Đạt, Điện Biên, Tp Thanh Hóa.
5 Tổ thẩm định - Công ty Điện lực Thanh Hóa Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 96 Triệu Quốc Đạt, Điện Biên, Tp Thanh Hóa.
6 Tổ chuyên gia xétt thầu - Công ty Điện lực Thanh Hóa Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 96 Triệu Quốc Đạt, Điện Biên, Tp Thanh Hóa.
7 Tổ thẩm định - Công ty Điện lực Thanh Hóa Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Máy biến áp 3 pha 160kVA 35/0,4kV
1
máy
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
2
Máy biến áp 3 pha 180kVA 35/0,4kV
4
máy
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
3
Máy biến áp 3 pha 250kVA 35/0,4kV
7
máy
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
4
Máy biến áp 3 pha 320kVA 35/0,4kV
2
máy
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
5
Máy biến áp 3 pha 630kVA 35/0,4kV
1
máy
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
6
Tủ hạ thế 300A- 500V - 3 lộ cầu dao 200A
1
Tủ
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
7
Tủ hạ thế 400A- 500V - 3 lộ cầu dao 250A
1
Tủ
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
8
Cầu dao cách ly ngoài trời 35kV 630A, chém ngang, dòng rò ≥ 25 mm/kV
5
bộ 3 pha
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
9
Cầu dao cách ly ngoài trời 24kV 630A, chém ngang, dòng rò ≥ 31 mm/kV
2
bộ 3 pha
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
10
Cầu dao cách ly ngoài trời 24kV 630A, chém đứng, dòng rò ≥ 31 mm/kV
3
bộ 3 pha
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
11
Chống sét van 24kV cho đường dây, dòng rò ≥ 31 mm/kV
3
bộ 3 pha
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
12
Chống sét van 35kV cho đường dây, dòng rò ≥ 25 mm/kV
5
bộ 3 pha
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
13
Chống sét van 35kV cho Tụ bù, dòng rò ≥ 25 mm/kV
1
bộ 3 pha
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
14
Chống sét van 35kV cho TBA, dòng rò ≥ 25 mm/kV
21
bộ 3 pha
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
15
Cầu chì tự rơi cắt có tải LBFCO 35KV, dòng rò ≥ 25 mm/kV + Dây chì
22
bộ 3 pha
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
16
Tụ bù tĩnh 100kVAr-22,13kV
3
bình
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
17
Dây nhôm lõi thép AC70/11
14805
m
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
18
Dây nhôm lõi thép AC95/16
14483
m
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
19
Dây nhôm lõi thép AC120/19
13415
m
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
20
Dây nhôm lõi thép AC150/19
15921
m
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
21
Dây chống sét TK50
374
m
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
22
Cáp ngầm Al/XLPE/CTS/PVC/DSTA/PVC-W 3x240mm2 - 20/35(40,5)kV
105
m
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
23
Cáp ngầm Al/XLPE/CTS/PVC/DSTA/PVC-W 3x400mm2 - 12,7/22(24)kV
789
m
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
24
Cáp đồng Cu/XLPE4.3/PVC -50mm2
489
m
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
25
Cáp tổng hạ thế Cu/XLPE/PVC 1x120mm2-0,6/1kV
126
m
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
26
Dây đồng mềm nối đất M35
438
m
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
27
Cáp vặn xoắn ABC 4x120
42
m
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
28
Cách điện đứng 35kV, dòng rò ≥ 25 mm/kV + ty
1074
quả
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
29
Chuỗi cách điện néo kép Polime 35kV, dòng rò ≥ 25 mm/kV + phụ kiện cho dây ACSR-120/19 (gồm: 2 chuỗi Polymer; 11 móc treo chữ U; 1 mắt nối trung gian; 2 khánh đơn; 1 khóa néo hợp kim nhôm)
6
chuỗi
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
30
Chuỗi cách điện néo kép Polime 35kV, dòng rò ≥ 25 mm/kV + phụ kiện cho dây ACSR-70/11 (gồm: 2 chuỗi Polymer; 11 móc treo chữ U; 1 mắt nối trung gian; 2 khánh đơn, 1 khóa néo hợp kim nhôm)
27
chuỗi
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
31
Chuỗi cách điện néo đơn Polime 35kV, dòng rò ≥ 25 mm/kV + phụ kiện ACSR-120/19 ((gồm: 1 chuỗi Polymer, 2 móc treo chữ U, 1 mắt nối trung gian, 1 khóa néo hợp kim nhôm)
180
chuỗi
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
32
Chuỗi cách điện néo đơn Polime 35kV, dòng rò ≥ 25 mm/kV + phụ kiện ACSR-95/16 (gồm: 1 chuỗi Polymer, 2 móc treo chữ U, 1 mắt nối trung gian, 1 khóa néo hợp kim nhôm)
132
chuỗi
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
33
Chuỗi cách điện néo đơn Polime 35kV, dòng rò ≥ 25 mm/kV + phụ kiện ACSR-70/11 (gồm: 1 chuỗi Polymer, 2 móc treo chữ U, 1 mắt nối trung gian, 1 khóa néo hợp kim nhôm)
357
chuỗi
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
34
Chuỗi cách điện đỡ đơn Polime 35kV, dòng rò ≥ 25 mm/kV + phụ kiện dây ACSR-120/19 (gồm: 1 chuỗi Polymer; 2 móc treo chữ U; 1 khóa đỡ hợp kim nhôm)
81
chuỗi
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
35
Chuỗi cách điện đỡ đơn Polime 35kV, dòng rò ≥ 25 mm/kV + phụ kiện dây ACSR-70/11 (gồm: 1 chuỗi Polymer, 2 móc treo chữ U, 1 khóa néo hợp kim nhôm)
3
chuỗi
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
36
Cách điện đứng 22kV + ty (Đr >= 750mm)
100
quả
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
37
Chuỗi cách điện néo kép Polime 24kV, dòng rò ≥ 31 mm/kV + phụ kiện cho dây ACSR-150/19 (gồm: 2 chuỗi Polymer; 11 móc treo chữ U; 1 mắt nối trung gian; 2 khánh đơn; 1 khóa néo hợp kim nhôm)
12
chuỗi
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
38
Chuỗi cách điện néo đơn Polime 24kV, dòng rò ≥ 31 mm/kV + phụ kiện dây ACSR-150/19 (gồm: 1 chuỗi Polymer, 2 móc treo chữ U, 1 mắt nối trung gian, 1 khóa néo hợp kim nhôm)
490
chuỗi
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
39
Đầu cáp ngoài trời 3x400mm2-24kV, dòng rò ≥ 31 mm/kV (cho cáp nhôm)
6
đầu
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
40
Đầu cáp ngoài trời 3x240mm2-35kV, dòng rò ≥ 25 mm/kV (cho cáp nhôm)
2
đầu
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
41
Hộp nối cáp ngầm 3x400mm2-24kV (cho cáp nhôm)
2
hộp
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
42
Khóa néo hợp kim nhôm cho dây AC95
12
cái
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
43
Ghíp nhôm 3 bu lông CC-150
362
cái
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
44
Ghíp nhôm 3 bu lông CC-120
42
cái
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
45
Ghíp nhôm 3 bu lông CC-95
12
cái
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
46
Ghíp nhôm 3 bu lông CC-70
342
cái
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
47
Ghíp đồng nhôm 3 bu lông AM-70
66
cái
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60
48
Kẹp hãm 4x120
3
cái
Theo quy định tại Chương V
Kho Công ty Điện lực Thanh Hóa -Số 86 Bà triệu - Phường Hàm Rồng - Tp Thanh Hóa
1
60

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm vật tư thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm vật tư thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 59

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây