Thông báo mời thầu

Mua sắm vật tư thiết bị lô 1

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 14:34 29/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Các dự án đầu tư xây dựng năm 2027
Tên gói thầu
Mua sắm vật tư thiết bị lô 1
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm vật tư thiết bị các dự án đầu tư xây dựng năm 2027
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
TDTM và KHCB của EVNNPC
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
15:00 16/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
4376/QĐ-PCBN
Ngày phê duyệt
29/08/2026 14:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY ĐIỆN LỰC BẮC NINH - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:33 29/08/2026
đến
15:00 16/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 16/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
440.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn trăm bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/09/2026 (15/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Dịch vụ Điện lực miền Bắc – Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Tư vấn lập thiết kế Số 2 khu VP 1 Bán đảo Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, TP Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01B – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Cầu chì tự rơi 22kV (bộ 3 pha) - Polymer
20
bộ
Theo quy định tại Chương V
Kho vật tư Công ty Điện lực Bắc Ninh hoặc chân công trình/dự án
30
150
2
Cầu chì tự rơi 35kV (bộ 3 pha) - Polymer
29
bộ
Theo quy định tại Chương V
Kho vật tư Công ty Điện lực Bắc Ninh hoặc chân công trình/dự án
30
150
3
Cầu dao cách ly 22kV- 630A ngoài trời, chém đứng, polymer
19
bộ
Theo quy định tại Chương V
Kho vật tư Công ty Điện lực Bắc Ninh hoặc chân công trình/dự án
30
150
4
Cầu dao cách ly 35kV- 630A ngoài trời, chém đứng, polymer
31
bộ
Theo quy định tại Chương V
Kho vật tư Công ty Điện lực Bắc Ninh hoặc chân công trình/dự án
30
150
5
Chống sét van 22kV (Ur=18kV) (bộ 3 pha)
33
bộ
Theo quy định tại Chương V
Kho vật tư Công ty Điện lực Bắc Ninh hoặc chân công trình/dự án
30
150
6
Chống sét van 35kV (Ur=48kV) (bộ 3 pha)
49
bộ
Theo quy định tại Chương V
Kho vật tư Công ty Điện lực Bắc Ninh hoặc chân công trình/dự án
30
150
7
Dây chảy cầu chì tự rơi 35kV-10A
39
sợi
Theo quy định tại Chương V
Kho vật tư Công ty Điện lực Bắc Ninh hoặc chân công trình/dự án
30
150
8
Dây chảy cầu chì tự rơi 35kV-12A
3
sợi
Theo quy định tại Chương V
Kho vật tư Công ty Điện lực Bắc Ninh hoặc chân công trình/dự án
30
150
9
Dây chảy cầu chì tự rơi 35kV-15A
51
sợi
Theo quy định tại Chương V
Kho vật tư Công ty Điện lực Bắc Ninh hoặc chân công trình/dự án
30
150
10
Dây chảy cầu chì tự rơi 35kV-25A
6
sợi
Theo quy định tại Chương V
Kho vật tư Công ty Điện lực Bắc Ninh hoặc chân công trình/dự án
30
150
11
Dây chảy cầu chì tự rơi 35kV-30A
3
Sợi
Theo quy định tại Chương V
Kho vật tư Công ty Điện lực Bắc Ninh hoặc chân công trình/dự án
30
150
12
Dây chảy cầu chì tự rơi 35kV-6A
30
Sợi
Theo quy định tại Chương V
Kho vật tư Công ty Điện lực Bắc Ninh hoặc chân công trình/dự án
30
150
13
Dây chảy cầu chì tự rơi 35kV-8A
45
sợi
Theo quy định tại Chương V
Kho vật tư Công ty Điện lực Bắc Ninh hoặc chân công trình/dự án
30
150
14
Ghíp bọc đấu nối cáp vặn xoắn L-IPC 2 bulon 25-120/16-95
7227
bộ
Theo quy định tại Chương V
Kho vật tư Công ty Điện lực Bắc Ninh hoặc chân công trình/dự án
30
150
15
Tủ phân phối 1200A- 8 lộ ra 500A+2x300A+4x250A+200A (Vỏ tôn sơn tĩnh điện)
1
tủ
Theo quy định tại Chương V
Kho vật tư Công ty Điện lực Bắc Ninh hoặc chân công trình/dự án
30
150
16
Tủ phân phối trọn bộ 3 pha 400V - 500A; 2 lộ ra 2 x 300A (Vỏ composit)
1
tủ
Theo quy định tại Chương V
Kho vật tư Công ty Điện lực Bắc Ninh hoặc chân công trình/dự án
30
150
17
Tủ phân phối trọn bộ 3 pha 400V - 500A; 3 lộ ra (3x250) (Vỏ composit)
10
tủ
Theo quy định tại Chương V
Kho vật tư Công ty Điện lực Bắc Ninh hoặc chân công trình/dự án
30
150
18
Tủ phân phối trọn bộ 3 pha 400V - 600A; 3 lộ ra 3 x 250A (Vỏ composit)
3
tủ
Theo quy định tại Chương V
Kho vật tư Công ty Điện lực Bắc Ninh hoặc chân công trình/dự án
30
150
19
Tủ phân phối trọn bộ 3 pha 400V - 600A; 4 lộ ra 4 x 250A (Vỏ composit)
6
tủ
Theo quy định tại Chương V
Kho vật tư Công ty Điện lực Bắc Ninh hoặc chân công trình/dự án
30
150
20
Tủ phân phối trọn bộ 3 pha 400V -1000A; 5 lộ ra (5 x 250)A (Vỏ Composit)
3
tủ
Theo quy định tại Chương V
Kho vật tư Công ty Điện lực Bắc Ninh hoặc chân công trình/dự án
30
150
21
Tủ phân phối trọn bộ 3 pha 400V -1250A- 5 lộ ra 5x250A (Vỏ Composit)
1
tủ
Theo quy định tại Chương V
Kho vật tư Công ty Điện lực Bắc Ninh hoặc chân công trình/dự án
30
150
22
Tủ phân phối trọn bộ 3 pha 400V-300A; 2 lộ ra (2 x 200)A (Vỏ composit)
8
tủ
Theo quy định tại Chương V
Kho vật tư Công ty Điện lực Bắc Ninh hoặc chân công trình/dự án
30
150
23
Tủ phân phối trọn bộ 3 pha 400V-300A; 3 lộ ra (3x200)A (Vỏ composit)
2
tủ
Theo quy định tại Chương V
Kho vật tư Công ty Điện lực Bắc Ninh hoặc chân công trình/dự án
30
150
24
Tủ phân phối trọn bộ 3 pha 400V-300A; 3 lộ ra (3x250)A (Vỏ composit)
6
tủ
Theo quy định tại Chương V
Kho vật tư Công ty Điện lực Bắc Ninh hoặc chân công trình/dự án
30
150
25
Tủ phân phối trọn bộ 3 pha 400V-400A; 3 lộ ra (2x250A+1x200) (Vỏ composit)
2
tủ
Theo quy định tại Chương V
Kho vật tư Công ty Điện lực Bắc Ninh hoặc chân công trình/dự án
30
150
26
Tủ phân phối trọn bộ 3 pha 400V-400A; 3 lộ ra 3x250A (Vỏ composit)
6
tủ
Theo quy định tại Chương V
Kho vật tư Công ty Điện lực Bắc Ninh hoặc chân công trình/dự án
30
150
27
Tủ phân phối trọn bộ 3 pha 400V-800A; 4 lộ ra 4x250 (Vỏ composit)
3
tủ
Theo quy định tại Chương V
Kho vật tư Công ty Điện lực Bắc Ninh hoặc chân công trình/dự án
30
150
28
Tủ phân phối trọn bộ 3 pha 400V-800A; 5 lộ ra 5x300 (Vỏ composit)
1
tủ
Theo quy định tại Chương V
Kho vật tư Công ty Điện lực Bắc Ninh hoặc chân công trình/dự án
30
150
29
Trụ đỡ MBA kiêm tủ điện hạ thế 500V-500A; 3 lộ ra 3x250A
1
trụ
Theo quy định tại Chương V
Kho vật tư Công ty Điện lực Bắc Ninh hoặc chân công trình/dự án
30
150
30
Trụ đỡ MBA kiêm tủ điện hạ thế 500V-600A; 3 lộ ra 3x250A
2
trụ
Theo quy định tại Chương V
Kho vật tư Công ty Điện lực Bắc Ninh hoặc chân công trình/dự án
30
150
31
Trụ đỡ MBA kiêm tủ điện trung thế 24kV 3 ngăn (2 ngăn CDPT cho lộ đến và đi; 01 ngăn máy cắt bảo vệ máy biến áp, bộ báo khí SF6, bộ cảnh báo sự cố đầu cáp tại 01 ngăn CDPT) và tủ điện hạ thế 400V-1000A (5 lộ ra 5x250A)
1
Trụ
Theo quy định tại Chương V
Kho vật tư Công ty Điện lực Bắc Ninh hoặc chân công trình/dự án
30
150
32
Trụ đỡ MBA kiêm tủ điện trung thế 24kV 3 ngăn (2 ngăn CDPT cho lộ đến và đi; 01 ngăn máy cắt bảo vệ máy biến áp, bộ báo khí SF6, bộ cảnh báo sự cố đầu cáp tại 01 ngăn CDPT) và tủ điện hạ thế 400V-400A (3 lộ ra 3x250A)
1
Trụ
Theo quy định tại Chương V
Kho vật tư Công ty Điện lực Bắc Ninh hoặc chân công trình/dự án
30
150
33
Trụ đỡ MBA kiêm tủ điện trung thế 24kV 3 ngăn (2 ngăn CDPT cho lộ đến và đi; 01 ngăn máy cắt bảo vệ máy biến áp, bộ báo khí SF6, bộ cảnh báo sự cố đầu cáp tại 01 ngăn CDPT) và tủ điện hạ thế 400V-500A (3 lộ ra 3x250A)
1
Trụ
Theo quy định tại Chương V
Kho vật tư Công ty Điện lực Bắc Ninh hoặc chân công trình/dự án
30
150
34
Trụ đỡ MBA kiêm tủ điện trung thế 24kV 3 ngăn (2 ngăn CDPT cho lộ đến và đi; 01 ngăn máy cắt bảo vệ máy biến áp, bộ báo khí SF6, bộ cảnh báo sự cố đầu cáp tại 01 ngăn CDPT) và tủ điện hạ thế 400V-600A (3 lộ ra 3x250A)
2
Trụ
Theo quy định tại Chương V
Kho vật tư Công ty Điện lực Bắc Ninh hoặc chân công trình/dự án
30
150
35
Trụ đỡ MBA kiêm tủ điện trung thế 24kV 3 ngăn (2 ngăn CDPT cho lộ đến và đi; 01 ngăn máy cắt bảo vệ máy biến áp, bộ báo khí SF6, bộ cảnh báo sự cố đầu cáp tại 01 ngăn CDPT) và tủ điện hạ thế 400V-600A (4 lộ ra 4x250A)
1
Trụ
Theo quy định tại Chương V
Kho vật tư Công ty Điện lực Bắc Ninh hoặc chân công trình/dự án
30
150
36
Trụ đỡ MBA kiêm tủ điện trung thế 24kV 3 ngăn (2 ngăn CDPT cho lộ đến và đi; 01 ngăn máy cắt bảo vệ máy biến áp, bộ báo khí SF6, bộ cảnh báo sự cố đầu cáp tại 01 ngăn CDPT) và tủ điện hạ thế 400V-800A (4 lộ ra 4x250A)
1
Trụ
Theo quy định tại Chương V
Kho vật tư Công ty Điện lực Bắc Ninh hoặc chân công trình/dự án
30
150
37
Trụ đỡ MBA kiêm tủ điện trung thế 35kV 2 ngăn (1 ngăn CDPT cho lộ đến; 01 ngăn máy cắt bảo vệ máy biến áp, bộ báo khí SF6, bộ cảnh báo sự cố đầu cáp tại 01 ngăn CDPT) và tủ điện hạ thế 400V-400A (3 lộ ra 3x250A)
3
Trụ
Theo quy định tại Chương V
Kho vật tư Công ty Điện lực Bắc Ninh hoặc chân công trình/dự án
30
150
38
Trụ đỡ MBA kiêm tủ điện trung thế 35kV 2 ngăn (1 ngăn CDPT cho lộ đến; 01 ngăn máy cắt bảo vệ máy biến áp, bộ báo khí SF6, bộ cảnh báo sự cố đầu cáp tại 01 ngăn CDPT) và tủ điện hạ thế 400V-600A (3 lộ ra 3x250A)
7
Trụ
Theo quy định tại Chương V
Kho vật tư Công ty Điện lực Bắc Ninh hoặc chân công trình/dự án
30
150
39
Trụ đỡ MBA kiêm tủ điện trung thế 35kV 2 ngăn (1 ngăn CDPT cho lộ đến; 01 ngăn máy cắt bảo vệ máy biến áp, bộ báo khí SF6, bộ cảnh báo sự cố đầu cáp tại 01 ngăn CDPT) và tủ điện hạ thế 400V-600A (4 lộ ra 4x250A)
1
Trụ
Theo quy định tại Chương V
Kho vật tư Công ty Điện lực Bắc Ninh hoặc chân công trình/dự án
30
150
40
Trụ đỡ MBA kiêm tủ điện trung thế 35kV 2 ngăn (1 ngăn CDPT cho lộ đến; 01 ngăn máy cắt bảo vệ máy biến áp, bộ báo khí SF6, bộ cảnh báo sự cố đầu cáp tại 01 ngăn CDPT) và tủ điện hạ thế 400V-800A (4 lộ ra 4x250A)
4
Trụ
Theo quy định tại Chương V
Kho vật tư Công ty Điện lực Bắc Ninh hoặc chân công trình/dự án
30
150
41
Trụ đỡ MBA kiêm tủ điện trung thế 35kV 3 ngăn (2 ngăn CDPT cho lộ đến và đi; 01 ngăn máy cắt bảo vệ máy biến áp, bộ báo khí SF6, bộ cảnh báo sự cố đầu cáp tại 01 ngăn CDPT) và tủ điện hạ thế 400V-800A (4 lộ ra 4x250A)
1
Trụ
Theo quy định tại Chương V
Kho vật tư Công ty Điện lực Bắc Ninh hoặc chân công trình/dự án
30
150

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm vật tư thiết bị lô 1". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm vật tư thiết bị lô 1" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 18

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây