Thông báo mời thầu

Mua sắm vật tư văn phòng năm 2025

Tìm thấy: 14:30 25/03/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm vật tư văn phòng năm 2025
Tên gói thầu
Mua sắm vật tư văn phòng năm 2025
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm vật tư văn phòng năm 2025
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách nhà nước đặt hàng, giao nhiệm vụ; nguồn thu từ hoạt động dịch vụ và nguồn thu phí được để lại của Văn phòng Đăng ký đất đai
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 03/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
70 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500106201_2503251029
Ngày phê duyệt
25/03/2025 14:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng Đăng ký đất đai
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:28 25/03/2025
đến
09:00 03/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 03/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
13.672.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười ba triệu sáu trăm bảy mươi hai nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
100 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/04/2025 (12/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Kẹp vẽ đen 15mm
350
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đăng ký đất đai và chi nhánh trực thuộc Văn phòng Đăng ký đất đai (Hải Hậu, Giao Thủy, Trực Ninh, Nam Trực)
5
180
2
Kẹp vẽ đen 19mm
350
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đăng ký đất đai và chi nhánh trực thuộc Văn phòng Đăng ký đất đai (Vụ Bản, Giao Thủy, Trực Ninh, Nam Trực)
5
180
3
Kẹp vẽ đen 25 mm
100
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đăng ký đất đai và chi nhánh trực thuộc Văn phòng Đăng ký đất đai (Nghĩa Hưng, Nam Trực)
5
180
4
Kẹp vẽ đen 32mm
100
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đăng ký đất đai và chi nhánh trực thuộc Văn phòng Đăng ký đất đai (Nghĩa Hưng, Nam Trực)
5
180
5
Kẹp vẽ đen 51mm
60
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đăng ký đất đai và chi nhánh Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Nam Trực
5
180
6
Chun vòng
18
Túi
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đăng ký đất đai và chi nhánh trực thuộc Văn phòng Đăng ký đất đai (Vụ Bản, Xuân Trường, Giao Thủy, Nghĩa Hưng)
5
180
7
Mực dấu
30
Lọ
Theo quy định tại Chương V
Chi nhánh trực thuộc Văn phòng Đăng ký đất đai (Vụ Bản, thành phố, Nghĩa Hưng, Nam Trực)
5
180
8
Hộp dấu
7
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Chi nhánh trực thuộc Văn phòng Đăng ký đất đai (Hải Hậu, Nam Trực)
5
180
9
Bình sơn xịt đỏ
35
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Chi nhánh trực thuộc Văn phòng Đăng ký đất đai (Xuân Trường, Nghĩa Hưng, Nam Trực)
5
180
10
Dây thít nhựa
7
Túi
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đăng ký đất đai và chi nhánh Văn phòng Đăng ký đất đai thành phố Nam Định
5
180
11
Dây buộc nilon
10
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đăng ký đất đai và chi nhánh Văn phòng Đăng ký đất đai thành phố Nam Định
5
180
12
Đĩa CD
100
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đăng ký đất đai
5
180
13
Đĩa DVD
100
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đăng ký đất đai
5
180
14
Giấy in A4
9000
Ream
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đăng ký đất đai và 09 chi nhánh trực thuộc Văn phòng Đăng ký đất đai (Thành phố Nam Định, Nam Trực, Giao Thủy, Hải Hậu, Vụ Bản, Ý Yên, Nghĩa Hưng, Xuân Trường, Trực Ninh)
5
180
15
Giấy in A5
10
Ream
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đăng ký đất đai
5
180
16
Giấy in A3
250
Ream
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đăng ký đất đai và chi nhánh trực thuộc Văn phòng Đăng ký đất đai (Vụ Bản, Nghĩa Hưng, Nam Trực)
5
180
17
Giấy in A0 lõi nhỏ
20
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đăng ký đất đai
5
180
18
Giấy in A0 lõi to
20
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đăng ký đất đai
5
180
19
Bìa màu A4
60
Tập
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đăng ký đất đai và chi nhánh trực thuộc Văn phòng Đăng ký đất đai (Vụ Bản, Xuân Trường, thành phố, Nghĩa Hưng, Nam Trực)
5
180
20
Bìa màu A3
15
Tập
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đăng ký đất đai và chi nhánh trực thuộc Văn phòng Đăng ký đất đai (Vụ Bản, Nam Trực)
5
180
21
Bìa bóng kinh (Bìa mica)
30
Tập
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đăng ký đất đai và chi nhánh trực thuộc Văn phòng Đăng ký đất đai (Nghĩa Hưng, Nam Trực)
5
180
22
Cặp càng cua
20
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đăng ký đất đai và chi nhánh Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Nam Trực
5
180
23
Cặp 3 dây nhựa
3000
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đăng ký đất đai và chi nhánh trực thuộc Văn phòng Đăng ký đất đai (Hải Hậu, thành phố, Giao Thủy, Nghĩa Hưng, Nam Trực)
5
180
24
Cặp hộp đựng tài liệu 20cm
40
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đăng ký đất đai
5
180
25
Ghim dập số 10
1200
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đăng ký đất đai và 09 chi nhánh trực thuộc Văn phòng Đăng ký đất đai (Thành phố Nam Định, Nam Trực, Giao Thủy, Hải Hậu, Vụ Bản, Ý Yên, Nghĩa Hưng, Xuân Trường, Trực Ninh)
5
180
26
Ghim cài tam giác
200
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đăng ký đất đai và chi nhánh trực thuộc Văn phòng Đăng ký đất đai (Vụ Bản, thành phố, Nghĩa Hưng, Nam Trực, Ý Yên)
5
180
27
Ghim dập (Kim bấm) 23/8
40
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đăng ký đất đai và chi nhánh trực thuộc Văn phòng Đăng ký đất đai (Nghĩa Hưng, Nam Trực)
5
180
28
Ghim dập (Kim bấm) 23/10
40
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đăng ký đất đai và chi nhánh trực thuộc Văn phòng Đăng ký đất đai (thành phố, Nam Trực)
5
180
29
Ghim dập (Kim bấm) 23/15
30
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đăng ký đất đai và chi nhánh Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Giao Thủy
5
180
30
Ghim dập (Kim bấm) 23/20
25
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đăng ký đất đai
5
180
31
Dập ghim số 10
100
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đăng ký đất đai và chi nhánh trực thuộc Văn phòng Đăng ký đất đai (Hải Hậu, thành phố, Giao Thủy, Trực Ninh, Nam Trực)
5
180
32
Dập ghim xoay chiều
10
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đăng ký đất đai và chi nhánh trực thuộc Văn phòng Đăng ký đất đai (Vụ Bản, Nghĩa Hưng)
5
180
33
Dập ghim đại
10
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đăng ký đất đai và chi nhánh trực thuộc Văn phòng Đăng ký đất đai (Nghĩa Hưng, Nam Trực)
5
180
34
Gỡ ghim (Nhổ ghim)
70
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đăng ký đất đai và chi nhánh trực thuộc Văn phòng Đăng ký đất đai (Hải Hậu, thành phố, Giao Thủy, Nghĩa Hưng, Nam Trực)
5
180
35
Đục lỗ
5
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Chi nhánh Văn phòng Đăng ký đất đai thành phố Nam Định
5
180
36
Kẹp acco nhựa
5
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Chi nhánh Văn phòng Đăng ký đất đai thành phố Nam Định
5
180
37
Sổ da
60
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đăng ký đất đai và chi nhánh trực thuộc Văn phòng Đăng ký đất đai (Giao Thủy, Nghĩa Hưng)
5
180
38
Bút bi (đầu bi 0,8)
2500
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đăng ký đất đai và chi nhánh trực thuộc Văn phòng Đăng ký đất đai (Xuân Trường, thành phố, Giao Thủy, Nghĩa Hưng, Nam Trực, Ý Yên)
5
180
39
Bút bi (đầu bi 0,5)
600
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đăng ký đất đai và chi nhánh trực thuộc Văn phòng Đăng ký đất đai (Xuân Trường, Nghĩa Hưng, Nam Trực, Ý Yên)
5
180
40
Bút bi nến (đầu bi 0,6 mực xanh)
300
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Chi nhánh trực thuộc Văn phòng Đăng ký đất đai (Hải Hậu, Trực Ninh, Nam Trực)
5
180
41
Bút chì
700
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đăng ký đất đai và chi nhánh trực thuộc Văn phòng Đăng ký đất đai (Vụ Bản, Xuân Trường, thành phố, Giao Thủy, Nghĩa Hưng, Trực Ninh, Nam Trực, Ý Yên)
5
180
42
Bút ký
660
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đăng ký đất đai và chi nhánh trực thuộc Văn phòng Đăng ký đất đai (Vụ Bản, Hải Hậu, thành phố, Giao Thủy, Nghĩa Hưng, Trực Ninh, Nam Trực, Ý Yên)
5
180
43
Ruột bút ký
300
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đăng ký đất đai và chi nhánh trực thuộc Văn phòng Đăng ký đất đai (Nghĩa Hưng, Trực Ninh, Nam Trực)
5
180
44
Bút xóa nước
210
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đăng ký đất đai và chi nhánh trực thuộc Văn phòng Đăng ký đất đai (Vụ Bản, Xuân Trường, Hải Hậu, thành phố, Giao Thủy, Nghĩa Hưng, Nam Trực, Ý Yên)
5
180
45
Bút lông dầu (dạ dầu) ngòi to
100
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đăng ký đất đai và chi nhánh trực thuộc Văn phòng Đăng ký đất đai (Xuân Trường, thành phố, Trực Ninh)
5
180
46
Bút lông dầu (dạ dầu) ngòi nhỏ
60
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đăng ký đất đai và chi nhánh trực thuộc Văn phòng Đăng ký đất đai (Xuân Trường)
5
180
47
Bút nhớ dòng
200
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đăng ký đất đai và chi nhánh trực thuộc Văn phòng Đăng ký đất đai (Xuân Trường, thành phố, Giao Thủy, Nghĩa Hưng, Trực Ninh, Nam Trực)
5
180
48
Bút dính bàn đôi
34
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Chi nhánh trực thuộc Văn phòng Đăng ký đất đai (Xuân Trường, Giao Thủy, Nam Trực)
5
180
49
Thước kẻ 30 cm
100
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đăng ký đất đai và chi nhánh trực thuộc Văn phòng Đăng ký đất đai (Xuân Trường, thành phố, Nghĩa Hưng, Trực Ninh, Ý Yên)
5
180
50
Thước kẻ 50 cm
30
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Văn phòng Đăng ký đất đai và chi nhánh trực thuộc Văn phòng Đăng ký đất đai (Nghĩa Hưng)
5
180

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm vật tư văn phòng năm 2025". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm vật tư văn phòng năm 2025" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây