Thông báo mời thầu

Mua vật chất

    Đang xem      
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Phòng chào giá trực tuyến Kết quả chào giá trực tuyến Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 21:19 04/09/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua vật chất
Tên gói thầu
Mua vật chất
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua vật chất
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước chi sự nghiệp năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Bất Bạt, Thành phố Hà Nội
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
04/09/2026 21:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ĐOÀN 285 BỘ TƯ LỆNH LĂNG CHỦ TỊCH HỒ CHÍ MINH

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 10/09/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
10:00 11/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
15 Ngày

Thông tin phần/lô

STT Mã phần/lô Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Bước giá (VND)
1
PP2600377611
Mua vật chất huấn luyện
100.828.000
150.000
2
PP2600377612
Mua vật chất phục vụ hội nghị
12.780.000
20.000

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
PP2600377611
Mua vật chất huấn luyện
Khu Di tích K9, Thôn 1 xã Bất Bạt TP Hà Nội
01 ngày kể từ khi hơp đồng có hiệu lực
15 ngày kể từ khi hơp đồng có hiệu lực
2
Máy cắt thực bì Husqvarna 541RS
Husqvarna
Husqvarna
Thụy Điển
2025-2026
1
Chiếc
Động cơ 2 thì, dung tích xi-lanh 41,5cm3, công xuất 1,6kW, bình nhiên liệu 0,94L, trọng lượng 7,4Kg, nhiên liệu xăng pha dầu.
3
Máy thổi gió 1600W chạy xăng Husqvarna 350 BT
Husqvarna
Husqvarna
Thụy Điển
2025-2026
1
Chiếc
Động cơ 2 thì, dung tích xi-lanh 50,2cm3, công xuất 1,6kW, lưu lượng khí 494m3, lực thổi 20 N, bình nhiên liệu 1,25L, trọng lượng 10,2Kg, nhiên liệu xăng pha dầu.
4
Máy cưa xích chạy xăng Husqvarna 365
Husqvarna
Husqvarna
Thụy Điển
2025-2026
1
Chiếc
Động cơ 2 thì, làm mát bằng không khí,dung tích Xi-lanh 65.1cm3, công xuất 3,4 KW, bình nhiên liệu 0,77L, bơm dầu tự động, trọng lượng máy khô 6Kg
5
Cuộn vòi chữa cháy cao cấp OSW Eschbach
Eschbach
Eschbach
Đức
2025-2026
4
cuộn
Dài 20m, đường kính D50, áp xuất thử 2,4 MPA, lớp ngoài 100% sợi Polysester, lớp trong tráng cao xu tổng hợp EPDM, khớp nối D50, nhập khẩu chính hãng. Phải có chứng chỉ CO/CQ và chứng từ nhập khẩu
6
Lăng phun DN50(LP50B)
LP50B
BQP
Việt Nam
2025-2026
2
Cái
Dài 234cmm; trọng lượng 0,24Kg; đường kính đầu phun 13mm; áp xuất làm việc 1,6Mpa; khớp nối Gost; chất liệu hợp kim nhôm hoặc Inox chống oxy hóa. Có tem kiểm định PCCC
7
Dao phát cán sắt Đa Sỹ
Đa sỹ
Đa sỹ
Việt Nam
2025-2026
38
Cái
Cán bằng thép ống D34x1,5x800mm không gỉ, có đầu bịt tròn ở đầu ống, hàn chắc; lưỡi thép cacbon tôi cứng đầu hơi cong, dài 350mm, rộng 50mm dày 5mm, sơn chống gỉ bề mặt; hàn chắc với cán.
8
Cuốc bàn cán sắt Đa Sỹ
Đa sỹ
Đa sỹ
Việt Nam
2025-2026
30
Cái
Cán bằng thép ống D34x1,5x1100mm không gỉ, có đầu bịt tròn ở đầu ống, hàn chắc; lưỡi thép cacbon tôi cứng dạng bản rộng, đầu lưỡi vát sắc, dài 300mm, rộng 220-240mm dày 2,5-3,0mm, sơn chống gỉ; hàn chắc với cán.
9
Xẻng pháo cán sắt Đa Sỹ
Đa sỹ
Đa sỹ
Việt Nam
2025-2026
30
Cái
Cán bằng thép ống D34x1,5x1000mm không gỉ, có đầu bịt tròn ở đầu ống, hàn chắc; lưỡi thép cacbon tôi cứng dạng lòng máng có mũi nhọn, dài 300mm, rộng 240mm dày 1,5-2,0mm, sơn chống gỉ bề mặt; hàn chắc với cán.
10
Cưa tay TOP F890502
TOP
TOP
Đài Loan
2025-2026
15
Cái
Chiều dài lưỡi 350mm chất liệu thép Nhật SK95 cao cấp; tay cầm bọc nhựa cao cấp chống trượt.
11
Bình bột chữa cháy ABC 8kg - Sông Hồng
Sông hồng
Sông hồng
Việt Nam
2025-2026
15
Bình
Hàng mới 100%, có tem kiểm định PCCC theo quy định.
12
Câu liêm PCCC
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Việt Nam
2025-2026
15
Cái
Quy cách: Cán dài 5m bằng trúc đường kính 45-55mm, thẳng, già, đã xử lý sấy; lưỡi thép rèn dài 350-450mm, dày 3mm, bề mặt sơn hoặc xử lý chống gỉ, liên kết cố định với cán.
13
Băng rào cảnh báo
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Việt Nam
2025-2026
3
Cuộn
PE Đỏ-Trắng 300m/ cuộn, vật liệu polyetylen dạng cuộn, không dính, dài 300m, rộng 7,5cm, độ dày 0,05 - 0,07 mm
14
PP2600377612
Mua vật chất phục vụ hội nghị
Khu Di tích K9, Thôn 1 xã Bất Bạt TP Hà Nội
01 ngày kể từ khi hơp đồng có hiệu lực
15 ngày kể từ khi hơp đồng có hiệu lực
15
Ma két Decan
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Việt Nam
2026
1
Bộ
KT: 5mx3m in nội dung của hội nghị
16
Nước lọc Lavie
Lavie
Lavie
Việt Nam
2026
32
Thùng
Thùng 24 chai 500ml
17
Bánh mì tươi Staff Hữu Nghị
Bánh mì tươi Staff Hữu Nghị
Hữu nghị
Việt Nam
2026
5
Thùng
Thùng 60 chiếc
18
Bánh quy bơ Danisa
Danisa
Danisa
Indonexia
2026
8
Hộp
908g
19
Cà phê sữa Highland
Highland
Highland Coffee
Việt Nam
2026
5
Thùng
Loại 24 lon, 180ml

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua vật chất". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua vật chất" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 5

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây