Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Buy material

    Watching      
Project Contractor selection plan Tender notice Online Quotation Room Online Quotation Results Bid award
Find: 21:19 04/09/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Goods
Name of project
Buy material
Bidding package name
Buy material
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Buy material
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
State budget for non-business spending in 2026
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Simplified Online Bidding
Package execution location
Xã Bất Bạt, City Hà Nội
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval date
04/09/2026 21:18
Approval Authority
ĐOÀN 285 BỘ TƯ LỆNH LĂNG CHỦ TỊCH HỒ CHÍ MINH

Price Quotation

Price quotation start time
08:00 10/09/2026
Price quotation end time
10:00 11/09/2026
Validity of bid documents
15 days

Part/lot information

Number Lot code Name of each part/lot Price per lot (VND) Price step (VND)
1
PP2600377611
Mua vật chất huấn luyện
100.828.000
150.000
2
PP2600377612
Mua vật chất phục vụ hội nghị
12.780.000
20.000

List of goods:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Number Part/lot code Part/lot name Category Brand Manufacturer Origin Year of manufacture Amount Calculation Unit Description Execution location since date The latest delivery date Complete date Note
1
PP2600377611
Mua vật chất huấn luyện
Khu Di tích K9, Thôn 1 xã Bất Bạt TP Hà Nội
01 ngày kể từ khi hơp đồng có hiệu lực
15 ngày kể từ khi hơp đồng có hiệu lực
2
Máy cắt thực bì Husqvarna 541RS
Husqvarna
Husqvarna
Thụy Điển
2025-2026
1
Chiếc
Động cơ 2 thì, dung tích xi-lanh 41,5cm3, công xuất 1,6kW, bình nhiên liệu 0,94L, trọng lượng 7,4Kg, nhiên liệu xăng pha dầu.
3
Máy thổi gió 1600W chạy xăng Husqvarna 350 BT
Husqvarna
Husqvarna
Thụy Điển
2025-2026
1
Chiếc
Động cơ 2 thì, dung tích xi-lanh 50,2cm3, công xuất 1,6kW, lưu lượng khí 494m3, lực thổi 20 N, bình nhiên liệu 1,25L, trọng lượng 10,2Kg, nhiên liệu xăng pha dầu.
4
Máy cưa xích chạy xăng Husqvarna 365
Husqvarna
Husqvarna
Thụy Điển
2025-2026
1
Chiếc
Động cơ 2 thì, làm mát bằng không khí,dung tích Xi-lanh 65.1cm3, công xuất 3,4 KW, bình nhiên liệu 0,77L, bơm dầu tự động, trọng lượng máy khô 6Kg
5
Cuộn vòi chữa cháy cao cấp OSW Eschbach
Eschbach
Eschbach
Đức
2025-2026
4
cuộn
Dài 20m, đường kính D50, áp xuất thử 2,4 MPA, lớp ngoài 100% sợi Polysester, lớp trong tráng cao xu tổng hợp EPDM, khớp nối D50, nhập khẩu chính hãng. Phải có chứng chỉ CO/CQ và chứng từ nhập khẩu
6
Lăng phun DN50(LP50B)
LP50B
BQP
Việt Nam
2025-2026
2
Cái
Dài 234cmm; trọng lượng 0,24Kg; đường kính đầu phun 13mm; áp xuất làm việc 1,6Mpa; khớp nối Gost; chất liệu hợp kim nhôm hoặc Inox chống oxy hóa. Có tem kiểm định PCCC
7
Dao phát cán sắt Đa Sỹ
Đa sỹ
Đa sỹ
Việt Nam
2025-2026
38
Cái
Cán bằng thép ống D34x1,5x800mm không gỉ, có đầu bịt tròn ở đầu ống, hàn chắc; lưỡi thép cacbon tôi cứng đầu hơi cong, dài 350mm, rộng 50mm dày 5mm, sơn chống gỉ bề mặt; hàn chắc với cán.
8
Cuốc bàn cán sắt Đa Sỹ
Đa sỹ
Đa sỹ
Việt Nam
2025-2026
30
Cái
Cán bằng thép ống D34x1,5x1100mm không gỉ, có đầu bịt tròn ở đầu ống, hàn chắc; lưỡi thép cacbon tôi cứng dạng bản rộng, đầu lưỡi vát sắc, dài 300mm, rộng 220-240mm dày 2,5-3,0mm, sơn chống gỉ; hàn chắc với cán.
9
Xẻng pháo cán sắt Đa Sỹ
Đa sỹ
Đa sỹ
Việt Nam
2025-2026
30
Cái
Cán bằng thép ống D34x1,5x1000mm không gỉ, có đầu bịt tròn ở đầu ống, hàn chắc; lưỡi thép cacbon tôi cứng dạng lòng máng có mũi nhọn, dài 300mm, rộng 240mm dày 1,5-2,0mm, sơn chống gỉ bề mặt; hàn chắc với cán.
10
Cưa tay TOP F890502
TOP
TOP
Đài Loan
2025-2026
15
Cái
Chiều dài lưỡi 350mm chất liệu thép Nhật SK95 cao cấp; tay cầm bọc nhựa cao cấp chống trượt.
11
Bình bột chữa cháy ABC 8kg - Sông Hồng
Sông hồng
Sông hồng
Việt Nam
2025-2026
15
Bình
Hàng mới 100%, có tem kiểm định PCCC theo quy định.
12
Câu liêm PCCC
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Việt Nam
2025-2026
15
Cái
Quy cách: Cán dài 5m bằng trúc đường kính 45-55mm, thẳng, già, đã xử lý sấy; lưỡi thép rèn dài 350-450mm, dày 3mm, bề mặt sơn hoặc xử lý chống gỉ, liên kết cố định với cán.
13
Băng rào cảnh báo
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Việt Nam
2025-2026
3
Cuộn
PE Đỏ-Trắng 300m/ cuộn, vật liệu polyetylen dạng cuộn, không dính, dài 300m, rộng 7,5cm, độ dày 0,05 - 0,07 mm
14
PP2600377612
Mua vật chất phục vụ hội nghị
Khu Di tích K9, Thôn 1 xã Bất Bạt TP Hà Nội
01 ngày kể từ khi hơp đồng có hiệu lực
15 ngày kể từ khi hơp đồng có hiệu lực
15
Ma két Decan
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Việt Nam
2026
1
Bộ
KT: 5mx3m in nội dung của hội nghị
16
Nước lọc Lavie
Lavie
Lavie
Việt Nam
2026
32
Thùng
Thùng 24 chai 500ml
17
Bánh mì tươi Staff Hữu Nghị
Bánh mì tươi Staff Hữu Nghị
Hữu nghị
Việt Nam
2026
5
Thùng
Thùng 60 chiếc
18
Bánh quy bơ Danisa
Danisa
Danisa
Indonexia
2026
8
Hộp
908g
19
Cà phê sữa Highland
Highland
Highland Coffee
Việt Nam
2026
5
Thùng
Loại 24 lon, 180ml

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Buy material". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Buy material" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 0

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second