Thông báo mời thầu

Mua vật chất phục vụ HL chính trị

Tìm thấy: 22:05 23/08/2022
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
“Mua sắm hàng hóa ngành Tuyên huấn/Cục Chính trị năm 2022”
Gói thầu
Mua vật chất phục vụ HL chính trị
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
“Mua sắm hàng hóa ngành Tuyên huấn/Cục Chính trị năm 2022”
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Ngân sách Quốc phòng 2022
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
11:00 27/08/2022
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
30 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
22:00 23/08/2022
đến
11:00 27/08/2022
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
11:00 27/08/2022
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

Tiến độ thực hiện gói thầu30Ngày

STTDanh mục hàng hóaKý mã hiệuKhối lượng mời thầuĐơn vịMô tả hàng hóa
1Màn chiếu điện tử 150 inch5Bộ+ Kiểu màn chiếu: Điện, điều khiển tử xa + Kích cỡ: 150 Inch + Kích thước: 3,05 m x 2,29 m + có điều khiển từ xa, Vải màn chất lượng cao, Góc nhìn +/- 55 độ, gain đạt 1.2, Khả năng chống mốc tốt + được trang bị motor điện chất lượng cao giúp không bị ồn khi kéo màn hình lên xuống
2Khung treo máy chiếu điện tử đa năng 1m5BộKhung treo máy chiếu điện tử đa năng 1m- ECM 110 hoặc tương đương: + Tải trọng tối đa: 25kg + Có thể dễ dàng lắp đặt trên trần thạch cao hoặc trần bê tông, điều chỉnh chiều dài của giá treo dễ dàng bằng điều khiển từ xa + Công suất: 25W + Điện áp sử dụng: 220V-50Hz + Được làm bằng nhôm, sắt chất lượng cao + Chống rung, chống ẩm, chống rỉ
3Bút trình chiếu5ChiếcBút trình chiếu Logitech WIRELSS PRESENTER R800 tia LAZER hoặc tương đương: + Laze: Loại laze: Laze loại 2 Công suất tối đa: Dưới 1m W Chiều dài bước sóng: 522~542 nm (ánh sáng xanh lục) + Pin Loại pin: 2 pin AAA Tuổi thọ pin (Con trỏ laze): Tối đa 20 giờ Tuổi thọ pin (Bút trình chiếu): Tối đa 1050 giờ + Khả năng kết nối Công nghệ không dây: Công nghệ không dây 2.4 GHz Khoảng cách hoạt động: Khoảng 30m + thành phần: Đầu thu mini không dây 2 pin AAA Hộp đựng Hướng dẫn sử dụng + Bảo hành phần cứng trong 3 năm
4Bảng phooc meka khung nhôm có chân 1,8m x 2,5m8Chiếc+ Kích thước: 1,8m x 2,5m + sản xuất bằng phooc meka trắng chuyên dụng, khung nhôm rộng bản 4cm, các góc bảng được bịt bằng các đầu bịt nhựa + mặt bảng chống lóa, sáng đẹp, có độ bền cao, dễ dàng lau sạch + Chân bảng di động có bánh xe + Khung chân bảng được làm bằng thép hộp phun sơn tĩnh điện nhiều lớp
5Máy ghi âm5ChiếcMáy ghi âm KTS Sony ICD-TX 800 16GB hoặc tương đương: + Loại pin: pin sạc lithium-ion tích hợp + Loại pin (được cung cấp): Pin lithium dạng cúc áo được lắp sẵn trong điều khiển từ xa + Bộ nhớ: 16 Gb + Micro tích hợp: Âm thanh nổi + Số lượng tệp tối đa ở mỗi thư mục: 199 + Số lượng tệp tối đa (tổng): 5000 + Ngôn ngữ menu: Tiếng Đức / Tiếng Anh / Tiếng Tây Ban Nha / Tiếng Pháp / Tiếng Ý / Tiếng Nga / Tiếng Thổ Nhĩ Kỳ / Tiếng Hàn / Tiếng Trung Giản thể / Tiếng Trung Phồn thể + Khả năng kết nối PC: có + Định dạng phát lại: MP3/WMA/AAC-LC/L-PCM + Định dạng thu âm: MP3 / L-PCM + Có sạc kết nối USB + thời gian thu tối đa LPCM 44.1KHZ, 16BIT: 21 giờ 35 phút + thời gian thu tối đa MP3 192KBPS: 159 giờ + thời gian thu tối đa MP3 128KBPS: 238 giờ + thời gian thu tối đa MP3 48KBPS (đơn âm): 636 giờ + thời lượng pin để thu LPCM 44.1KHZ, 16BIT: 12 giờ + thời lượng pin để thu MP3 192KBPS: 15 giờ + thời lượng pin để thu MP3 128KBPS: 15 giờ + thời lượng pin để thu MP3 48KBPS (đơn âm): 15 giờ + Được chọn chế độ thu âm
6USB50ChiếcUSB Sony 64GB hoặc tương đương: + dung lượng 64GB + Hệ điều hành tương thích: Windows 8.1, Windows 8, Windows 7, Windows Vista, Mac OS X 10.4 trở lên
7Micro cài áo không dây10BộMicro cài áo không dây Takstar TS-7220PP hoặc tương đương: - Bộ phát tín hiệu: + làm từ nhựa cao cấp composit có độ bền cao chống va đập + Tích hợp ăng-ten giúp cho sóng thu xa hơn và đảm bảo tín hiệu luôn ổn định + Móc cài được làm bằng hợp kim rất chắc chắn đàn hồi tốt, 2 chế độ tăng giảm Db + sử dụng Pin AA+ thời lượng 4-6 giờ liên tục - Bộ thu tín hiệu: + làm từ nhựa composit cao cấp - Chất lượng âm thanh: dày và sáng, loại bỏ tạp âm cực tốt, không bị vỡ âm khi nói lớn, dải tần thu phát khá rộng từ 60Hz – 15Khz, khả năng chống hú cao
8Hòm tôn đựng tài liệu45CáiChất liệu tôn dày dặn, tốt; đựng được nhiều hồ sơ
9Ổ cứng di động 2TB10ChiếcỔ cứng di động Seagate Backcup Slimplus 2TB hoặc tương đương: + Bảo hành: 36 tháng +Kiểu ổ cứng: di động HDD + Dung lượng: 2TB + Kết nối: USB 3.0 + Kích thước: 2.5 inch + Tốc độ vòng quay: 5400RPM + Hỗ trợ hệ điều hành: Windows 8, Windows 8.1, Windows 10, macOS, Windows 7 + trang bị các tính năng bảo mật cao cấp + tự động sao lưu hàng giờ, hàng ngày, hàng tuần hoặc hàng tháng
10Pin tiểu 2A35HộpPin tiểu 2A Maxell hoặc tương đương: + Pin AA (2A) với điện áp 1,5V/ 1 cục + Pin có độ bền và tuổi thọ cao + Không bị chảy nước khi sử dụng + Loại pin không sạc

PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

Tiến độ thực hiện gói thầu30Ngày

STTDanh mục hàng hóaKý mã hiệuKhối lượng mời thầuĐơn vịMô tả hàng hóa
1Màn chiếu điện tử 150 inch5Bộ+ Kiểu màn chiếu: Điện, điều khiển tử xa + Kích cỡ: 150 Inch + Kích thước: 3,05 m x 2,29 m + có điều khiển từ xa, Vải màn chất lượng cao, Góc nhìn +/- 55 độ, gain đạt 1.2, Khả năng chống mốc tốt + được trang bị motor điện chất lượng cao giúp không bị ồn khi kéo màn hình lên xuống
2Khung treo máy chiếu điện tử đa năng 1m5BộKhung treo máy chiếu điện tử đa năng 1m- ECM 110 hoặc tương đương: + Tải trọng tối đa: 25kg + Có thể dễ dàng lắp đặt trên trần thạch cao hoặc trần bê tông, điều chỉnh chiều dài của giá treo dễ dàng bằng điều khiển từ xa + Công suất: 25W + Điện áp sử dụng: 220V-50Hz + Được làm bằng nhôm, sắt chất lượng cao + Chống rung, chống ẩm, chống rỉ
3Bút trình chiếu5ChiếcBút trình chiếu Logitech WIRELSS PRESENTER R800 tia LAZER hoặc tương đương: + Laze: Loại laze: Laze loại 2 Công suất tối đa: Dưới 1m W Chiều dài bước sóng: 522~542 nm (ánh sáng xanh lục) + Pin Loại pin: 2 pin AAA Tuổi thọ pin (Con trỏ laze): Tối đa 20 giờ Tuổi thọ pin (Bút trình chiếu): Tối đa 1050 giờ + Khả năng kết nối Công nghệ không dây: Công nghệ không dây 2.4 GHz Khoảng cách hoạt động: Khoảng 30m + thành phần: Đầu thu mini không dây 2 pin AAA Hộp đựng Hướng dẫn sử dụng + Bảo hành phần cứng trong 3 năm
4Bảng phooc meka khung nhôm có chân 1,8m x 2,5m8Chiếc+ Kích thước: 1,8m x 2,5m + sản xuất bằng phooc meka trắng chuyên dụng, khung nhôm rộng bản 4cm, các góc bảng được bịt bằng các đầu bịt nhựa + mặt bảng chống lóa, sáng đẹp, có độ bền cao, dễ dàng lau sạch + Chân bảng di động có bánh xe + Khung chân bảng được làm bằng thép hộp phun sơn tĩnh điện nhiều lớp
5Máy ghi âm5ChiếcMáy ghi âm KTS Sony ICD-TX 800 16GB hoặc tương đương: + Loại pin: pin sạc lithium-ion tích hợp + Loại pin (được cung cấp): Pin lithium dạng cúc áo được lắp sẵn trong điều khiển từ xa + Bộ nhớ: 16 Gb + Micro tích hợp: Âm thanh nổi + Số lượng tệp tối đa ở mỗi thư mục: 199 + Số lượng tệp tối đa (tổng): 5000 + Ngôn ngữ menu: Tiếng Đức / Tiếng Anh / Tiếng Tây Ban Nha / Tiếng Pháp / Tiếng Ý / Tiếng Nga / Tiếng Thổ Nhĩ Kỳ / Tiếng Hàn / Tiếng Trung Giản thể / Tiếng Trung Phồn thể + Khả năng kết nối PC: có + Định dạng phát lại: MP3/WMA/AAC-LC/L-PCM + Định dạng thu âm: MP3 / L-PCM + Có sạc kết nối USB + thời gian thu tối đa LPCM 44.1KHZ, 16BIT: 21 giờ 35 phút + thời gian thu tối đa MP3 192KBPS: 159 giờ + thời gian thu tối đa MP3 128KBPS: 238 giờ + thời gian thu tối đa MP3 48KBPS (đơn âm): 636 giờ + thời lượng pin để thu LPCM 44.1KHZ, 16BIT: 12 giờ + thời lượng pin để thu MP3 192KBPS: 15 giờ + thời lượng pin để thu MP3 128KBPS: 15 giờ + thời lượng pin để thu MP3 48KBPS (đơn âm): 15 giờ + Được chọn chế độ thu âm
6USB50ChiếcUSB Sony 64GB hoặc tương đương: + dung lượng 64GB + Hệ điều hành tương thích: Windows 8.1, Windows 8, Windows 7, Windows Vista, Mac OS X 10.4 trở lên
7Micro cài áo không dây10BộMicro cài áo không dây Takstar TS-7220PP hoặc tương đương: - Bộ phát tín hiệu: + làm từ nhựa cao cấp composit có độ bền cao chống va đập + Tích hợp ăng-ten giúp cho sóng thu xa hơn và đảm bảo tín hiệu luôn ổn định + Móc cài được làm bằng hợp kim rất chắc chắn đàn hồi tốt, 2 chế độ tăng giảm Db + sử dụng Pin AA+ thời lượng 4-6 giờ liên tục - Bộ thu tín hiệu: + làm từ nhựa composit cao cấp - Chất lượng âm thanh: dày và sáng, loại bỏ tạp âm cực tốt, không bị vỡ âm khi nói lớn, dải tần thu phát khá rộng từ 60Hz – 15Khz, khả năng chống hú cao
8Hòm tôn đựng tài liệu45CáiChất liệu tôn dày dặn, tốt; đựng được nhiều hồ sơ
9Ổ cứng di động 2TB10ChiếcỔ cứng di động Seagate Backcup Slimplus 2TB hoặc tương đương: + Bảo hành: 36 tháng +Kiểu ổ cứng: di động HDD + Dung lượng: 2TB + Kết nối: USB 3.0 + Kích thước: 2.5 inch + Tốc độ vòng quay: 5400RPM + Hỗ trợ hệ điều hành: Windows 8, Windows 8.1, Windows 10, macOS, Windows 7 + trang bị các tính năng bảo mật cao cấp + tự động sao lưu hàng giờ, hàng ngày, hàng tuần hoặc hàng tháng
10Pin tiểu 2A35HộpPin tiểu 2A Maxell hoặc tương đương: + Pin AA (2A) với điện áp 1,5V/ 1 cục + Pin có độ bền và tuổi thọ cao + Không bị chảy nước khi sử dụng + Loại pin không sạc

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Màn chiếu điện tử 150 inch
5 Bộ + Kiểu màn chiếu: Điện, điều khiển tử xa + Kích cỡ: 150 Inch + Kích thước: 3,05 m x 2,29 m + có điều khiển từ xa, Vải màn chất lượng cao, Góc nhìn +/- 55 độ, gain đạt 1.2, Khả năng chống mốc tốt + được trang bị motor điện chất lượng cao giúp không bị ồn khi kéo màn hình lên xuống
2 Khung treo máy chiếu điện tử đa năng 1m
5 Bộ Khung treo máy chiếu điện tử đa năng 1m- ECM 110 hoặc tương đương: + Tải trọng tối đa: 25kg + Có thể dễ dàng lắp đặt trên trần thạch cao hoặc trần bê tông, điều chỉnh chiều dài của giá treo dễ dàng bằng điều khiển từ xa + Công suất: 25W + Điện áp sử dụng: 220V-50Hz + Được làm bằng nhôm, sắt chất lượng cao + Chống rung, chống ẩm, chống rỉ
3 Bút trình chiếu
5 Chiếc Bút trình chiếu Logitech WIRELSS PRESENTER R800 tia LAZER hoặc tương đương: + Laze: Loại laze: Laze loại 2 Công suất tối đa: Dưới 1m W Chiều dài bước sóng: 522~542 nm (ánh sáng xanh lục) + Pin Loại pin: 2 pin AAA Tuổi thọ pin (Con trỏ laze): Tối đa 20 giờ Tuổi thọ pin (Bút trình chiếu): Tối đa 1050 giờ + Khả năng kết nối Công nghệ không dây: Công nghệ không dây 2.4 GHz Khoảng cách hoạt động: Khoảng 30m + thành phần: Đầu thu mini không dây 2 pin AAA Hộp đựng Hướng dẫn sử dụng + Bảo hành phần cứng trong 3 năm
4 Bảng phooc meka khung nhôm có chân 1,8m x 2,5m
8 Chiếc + Kích thước: 1,8m x 2,5m + sản xuất bằng phooc meka trắng chuyên dụng, khung nhôm rộng bản 4cm, các góc bảng được bịt bằng các đầu bịt nhựa + mặt bảng chống lóa, sáng đẹp, có độ bền cao, dễ dàng lau sạch + Chân bảng di động có bánh xe + Khung chân bảng được làm bằng thép hộp phun sơn tĩnh điện nhiều lớp
5 Máy ghi âm
5 Chiếc Máy ghi âm KTS Sony ICD-TX 800 16GB hoặc tương đương: + Loại pin: pin sạc lithium-ion tích hợp + Loại pin (được cung cấp): Pin lithium dạng cúc áo được lắp sẵn trong điều khiển từ xa + Bộ nhớ: 16 Gb + Micro tích hợp: Âm thanh nổi + Số lượng tệp tối đa ở mỗi thư mục: 199 + Số lượng tệp tối đa (tổng): 5000 + Ngôn ngữ menu: Tiếng Đức / Tiếng Anh / Tiếng Tây Ban Nha / Tiếng Pháp / Tiếng Ý / Tiếng Nga / Tiếng Thổ Nhĩ Kỳ / Tiếng Hàn / Tiếng Trung Giản thể / Tiếng Trung Phồn thể + Khả năng kết nối PC: có + Định dạng phát lại: MP3/WMA/AAC-LC/L-PCM + Định dạng thu âm: MP3 / L-PCM + Có sạc kết nối USB + thời gian thu tối đa LPCM 44.1KHZ, 16BIT: 21 giờ 35 phút + thời gian thu tối đa MP3 192KBPS: 159 giờ + thời gian thu tối đa MP3 128KBPS: 238 giờ + thời gian thu tối đa MP3 48KBPS (đơn âm): 636 giờ + thời lượng pin để thu LPCM 44.1KHZ, 16BIT: 12 giờ + thời lượng pin để thu MP3 192KBPS: 15 giờ + thời lượng pin để thu MP3 128KBPS: 15 giờ + thời lượng pin để thu MP3 48KBPS (đơn âm): 15 giờ + Được chọn chế độ thu âm
6 USB
50 Chiếc USB Sony 64GB hoặc tương đương: + dung lượng 64GB + Hệ điều hành tương thích: Windows 8.1, Windows 8, Windows 7, Windows Vista, Mac OS X 10.4 trở lên
7 Micro cài áo không dây
10 Bộ Micro cài áo không dây Takstar TS-7220PP hoặc tương đương: - Bộ phát tín hiệu: + làm từ nhựa cao cấp composit có độ bền cao chống va đập + Tích hợp ăng-ten giúp cho sóng thu xa hơn và đảm bảo tín hiệu luôn ổn định + Móc cài được làm bằng hợp kim rất chắc chắn đàn hồi tốt, 2 chế độ tăng giảm Db + sử dụng Pin AA+ thời lượng 4-6 giờ liên tục - Bộ thu tín hiệu: + làm từ nhựa composit cao cấp - Chất lượng âm thanh: dày và sáng, loại bỏ tạp âm cực tốt, không bị vỡ âm khi nói lớn, dải tần thu phát khá rộng từ 60Hz – 15Khz, khả năng chống hú cao
8 Hòm tôn đựng tài liệu
45 Cái Chất liệu tôn dày dặn, tốt; đựng được nhiều hồ sơ
9 Ổ cứng di động 2TB
10 Chiếc Ổ cứng di động Seagate Backcup Slimplus 2TB hoặc tương đương: + Bảo hành: 36 tháng +Kiểu ổ cứng: di động HDD + Dung lượng: 2TB + Kết nối: USB 3.0 + Kích thước: 2.5 inch + Tốc độ vòng quay: 5400RPM + Hỗ trợ hệ điều hành: Windows 8, Windows 8.1, Windows 10, macOS, Windows 7 + trang bị các tính năng bảo mật cao cấp + tự động sao lưu hàng giờ, hàng ngày, hàng tuần hoặc hàng tháng
10 Pin tiểu 2A
35 Hộp Pin tiểu 2A Maxell hoặc tương đương: + Pin AA (2A) với điện áp 1,5V/ 1 cục + Pin có độ bền và tuổi thọ cao + Không bị chảy nước khi sử dụng + Loại pin không sạc

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỘ THAM MƯU/BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA như sau:

  • Có quan hệ với 103 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,58 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,22%, Xây lắp 3,33%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 4,45%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 70.082.382.859 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 68.265.168.172 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,59%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua vật chất phục vụ HL chính trị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua vật chất phục vụ HL chính trị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 77

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây