Thông báo mời thầu

Mua vật tư BĐKT tại đơn vị

Tìm thấy: 16:36 18/06/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua vật tư BĐKT tại đơn vị
Tên gói thầu
Mua vật tư BĐKT tại đơn vị
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua vật tư BĐKT tại đơn vị
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Quốc phòng năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Phước Thắng, Thành phố Hồ Chí Minh
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
18/06/2026 16:35
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Hải đoàn 129

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 24/06/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
08:00 25/06/2026
Giá trần
600.000.000 VND
Bước giá
600.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
Dây điện bọc kẽm 2Cx2,5mm2
Bumhan
Bumhan
Việt Nam
2025 trở về trước
2000
m
- Số lõi: 02. - Đường kính lõi dây: 2,5mm2 - Chất liệu lõi: Đồng. - Điện áp định mức: 450V. - Bọc cách nhiệt: Nhựa PVC hoặc PE - Bọc bảo vệ: Thép kẽm
Số 1451, đường 30/4, P.Phước Thắng, TP.HCM
2
Dây điện bọc kẽm 2Cx1,5mm2
Bumhan
Bumhan
Trung Quốc
2025 trở về trước
2500
m
- Số lõi: 02. - Đường kính lõi dây: 1,5mm2 - Chất liệu lõi: Đồng. - Điện áp định mức: 450V. - Bọc cách nhiệt: Nhựa PVC hoặc PE - Bọc bảo vệ: Thép kẽm
Số 1451, đường 30/4, P.Phước Thắng, TP.HCM
3
Đèn ốp trần
Philips
Philips
Trung Quốc
2025 trở về trước
60
cái
- Loại: Đèn led. - Điện áp: 220–240 VAC, 50/60 Hz. - Công suất 17W. - Quang thông 1500 Lm. - Tuổi thọ: 15.000 giờ. - Kích thước D350x68. - Nhiệt độ màu: 6500K.
Số 1451, đường 30/4, P.Phước Thắng, TP.HCM
4
Công tắc xoay kín nước
Haxing
Haxing
Trung Quốc
2025 trở về trước
100
cái
- Loại: Công tắc xoay kín nước. - Điện áp 220-250V/50-60Hz - Dòng điện 10A. - Cấp bảo vệ IP56 - Đầu nối dây: Ф14-Ф16. - Vật liệu: Nhựa tổng hợp chịu va đập, chống ăn mòn
Số 1451, đường 30/4, P.Phước Thắng, TP.HCM
5
Đèn kín nước
Haxing
Haxing
Trung Quốc
2025 trở về trước
100
cái
- Cấp bảo vệ IP56 - Công suất: 65W. - Điện áp: 220V - Vật liệu: Nhựa tổng hợp. - Màu xanh dương. - Sử dụng đuôi bóng E27.
Số 1451, đường 30/4, P.Phước Thắng, TP.HCM
6
Gioăng cao su xốp 30x40
Vina Rubber
Vina Rubber
Việt Nam
2025 trở về trước
500
m
- Cao su xốp EPDM - Kích thước: Kt30x4
Số 1451, đường 30/4, P.Phước Thắng, TP.HCM
7
Nẹp nhôm chữ U 35mm kèm gioăng cao su
-
-
Việt Nam
2025 trở về trước
500
m
- Vật liệu: Nhôm - Kích thước: U35 - Gioăng cao su
Số 1451, đường 30/4, P.Phước Thắng, TP.HCM
8
Đèn tín hiệu hàng hải
-
-
Trung Quốc
2025 trở về trước
1
cái
-- Điện áp 24V 50/60Hz. - Công suất 25W - Cấp độ bảo vệ IP65 - Góc chiếu sáng: 135 độ - Kích thước: D200x250
Số 1451, đường 30/4, P.Phước Thắng, TP.HCM
9
Sơn chịu nhiệt động cơ
Thế Hệ Mới
Thế Hệ Mới
Việt Nam
2026
200
lít
- Loại sơn 1 thành phần - Chuyên dùng để sơn cho động cơ. - Chịu đến nhiệt độ 1500C - Quy cách đóng gói thùng sắt 5 lít/bộ (4+1) hoặc thùng 20 lít/bộ (16+4) Tương đương chất lượng, màu sắc sơn thế hệ mới (Mã SC RAL 1015-150
Số 1451, đường 30/4, P.Phước Thắng, TP.HCM

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua vật tư BĐKT tại đơn vị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua vật tư BĐKT tại đơn vị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 10

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây