Thông báo mời thầu

Mua vật tư, văn phòng phẩm

Tìm thấy: 16:49 26/07/2020
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua vật tư, văn phòng phẩm
Gói thầu
Mua vật tư, văn phòng phẩm
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua vật tư, văn phòng phẩm
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Ngân sách nghiệp vụ năm 2020
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
05:00 30/07/2020

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
16:48 26/07/2020
đến
05:00 30/07/2020
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
05:00 30/07/2020
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

Tiến độ thực hiện gói thầu 30 Ngày

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa
1 Cartridge máy in 2 Hộp Dùng cho máy in canon 2900 (hoặc tương đương). Số trang in đến 2.500 trang A4 với độ phủ 5%; màu mực đen. Có thể nạp lại trên 3 lần mà không cần thay linh kiện của sản phẩm.
2 Giấy in 10 Ram Giấy in A4 80gsm. Loại giấy in cao cấp, trắng, đẹp, thích hợp với tất cả các loại máy in phun, máy in Laser, máy Fax laser, máy Photocopy. Định lượng 80gsm; quy cách đóng gói 500 tờ/ram.
3 Bìa 1 Ram Bìa A3 180gsm, màu hồng. Mặt giấy in Ford láng, in không bị nhăn và lem mực; thích hợp cho việc in hợp đồng biểu mẫu, voucher quảng cáo, tờ bướm. Chuyên dùng cho máy photocopy, máy in mực, in laser, máy fax. Định lượng 180gsm, quy cách đóng gói 100 tờ/ram.
4 Bìa 1 Ram Bìa A4 160gsm, màu xanh. Mặt giấy in Ford láng, in không bị nhăn và lem mực. Thích hợp cho việc in hợp đồng biểu mẫu, voucher quảng cáo, tờ bướm. Chuyên dùng cho máy photocopy, máy in mực, in laser, máy fax. Định lượng 160gsm, quy cách đóng gói 100 tờ/ram.
5 Máy tính cá nhân 1 Chiếc Kích thước C 21 × R 109 × D 176 mm. Bề mặt kim loại bền, vỏ nhựa cao cấp, bền chịu được va đập. Các chức năng cơ bản: Cộng, trừ, nhân, chia, tính phần trăm, tính thuế và quy đổi tiền tệ. Các phím bằng nhựa dẻo có độ bền cao; chữ, số rõ và sắc nét; màn hình rộng, hiểm thị 12 chữ số. Năng lượng sử dụng 2 chế độ (pin+ mặt trời).
6 USB 1 Chiếc Dung lượng 256 GB. Tốc độ đọc 150 MB/s, tốc độ ghi 30 MB/s.
7 Bút xóa 4 Cái Có dung lượng 12 ml; mẫu mã gọn nhẹ, mực xóa lỏng, nhanh khô giúp.
8 Bút bi 85 Cái Thiết kế thân bút tròn, dài 13cm, đầu bi 0,7 mm, loại mực xanh cao cấp, không lem, không phai màu.
9 Cặp trình ký 6 Chiếc Bìa cứng được bọc bằng da cao cấp, màu nâu; kích thước đựng vừa giấy A4, nẹp giấy 4 góc giúp văn bản không có vết hằn hoặc cong giấy.
10 Cặp đựng tài liệu 85 Cái Chất liệu nhựa PP; kích thước C32cm, D38cm, Dày7 cm. Màu sắc: Trắng, xanh, xanh lam (18 ngăn).
11 Sổ 85 Quyển Bìa cứng bọc da khổ A5, 240 trang giấy cao cấp có dòng kẻ ngang, không lóa, không nhòe. Gáy còng bằng lò xo chất liệu thép không gỉ.
12 Băng dính đóng sổ 3 Cây Kích thước mỗi cuộn R4,5 x ĐK8,5cm, màu xanh đậm. Quy cách đóng gói 05 cuộn/cây.
13 Bút dạ 1 Hộp Kích thước dài 12cm, Ø 0,8cm; mực màu xanh, ra đều, đậm, khi xóa không đểlại vết trên bảng; quy cách đóng gói 10 cái/hộp.
14 Túi hồ sơ 125 Túi Được làm từ vật liệu màng PP trong suốt, kích thước 25 x 32 cm, độ dày 0.2 mm, nút bấm có độ bền cao, đường hàn nhiệt chắc chắn. Có thể lưu giữ được tối đa 300 tờ giấy A4.
15 Đạn ghim 2 Hộp Đạn ghim dung cho máy dập ghim đại 23/10; dập tối đa 100 tờ.
16 Đạn ghim 5 Hộp Đạn ghim số 10 kích thước cao 4.7mm, rộng 8.5mm, dập tối đa 15 tờ giấy in.
17 Ghim cài 3 Hộp Làm bằng thép không gỉ có độ cứng cao.
18 Pin Micro 4 Viên Kích thước 5,3cm, Ø 0,6cm, có cổng USB tích hợp mạch sạc; vỏ hoàn toàn bằng thép giúp giảm thiểu khả năng bị đoản mạch và chống sốc tuyệt đối. Tuổi thọ lên đến 500 lần sạc.
19 Kẹp bướm 3 Hộp Làm bằng thép không gỉ, có độ cứng cao, kích thước 17mm x 51mm. Kẹp có tai cầm nhỏ gọn, dài vừa phải trợ lực cho việc gài kẹp vào tài liệu. Quy cách đóng gói 12 cái/hộp.
20 Kẹp bướm 5 Hộp Làm bằng thép không gỉ, kích thước 9mm x 25 mm, có độ cứng cao đảm bảo chất lượng và độ bền, Kẹp có tai cầm nhỏ gọn, dài vừa phải trợ lực cho việc gài kẹp vào tài liệu. Quy cách đóng gói 12 cái/hộp.
21 Bút nhớ dòng 4 Cái Thân bút dạng dẹt; đầu bút bằng Polyethylene, dạng vát xéo, bề rộng nét viết 5mm. Màu mực tươi sáng, phản quang.
22 Mực in Epson 1 Hộp Loại dùng chung cho các dòng máy T673100/T673200/T673300; loại mực in phun bộ (hộp) gồm 6 màu, dung lượng 70ml.
23 Giấy A0 5 Tờ Kích thước 80x100cm; loại dày, 10 tờ/300g.
24 Bút chỉ bảng 1 Chiếc Thân bằng kim loại, đầu bút có thể kéo dài lên đến 80cm; tia laser màu đỏ, dùng 1 viên pin AAA loại nhỏ.
25 Hộp đựng hồ sơ 6 Chiếc Kích thước 33,5 x 24,5 x 15,5 cm, chất liệu nhựa cứng ,màu xanh nước biển, có nắp mở lên phía trên.
26 Hộp cắm bút để bàn 2 Chiếc Kích thước D29cm, R 15cm, C14 cm; chất liệu gỗ tự nhiên màu nâu, thiết kế đế xoay bên dưới.
27 Khay để tài liệu 2 Chiếc Chất liệu meeca, màu trắng, kích thước: D35cm, R25cm, C30cm (3 ngăn).
28 Giấy đánh dấu trang 5 Tập Gồm 5 màu, làm từ chất liệu giấy tốt, bền, ít phai màu, bản nhỏ (1x3cm). Độ phủ keo dày, dán dính lâu trên đa số các bề mặt. Quy cách đóng gói mỗi tập gồm 5 xấp, mỗi xấp có 20 tờ.
29 Máy đục lỗ giấy 1 Chiếc Thân bằng kim loại, kích thước 150 x 150 mm, đục 2 lỗ, có thước căn chỉnh mép giấy, đế bằng cao su chống trượt, lực bấm tối đa 70 tờ, có hộc chứa giấy rời được được tạo ra do đục lỗ trên bề mặt giấy.
30 Biển chức danh 5 Chiếc Kích thước đế 17 x5,5 cm, mặt biển KT 10 x17 cm, chất liệu Mica Đài Loan, đế dày 2,2 cm mày vát, mặt biển sử dụng mica 0,2 cm gập đôi sẻ rãnh.
31 Bút chì 1 Chiếc Kích thước 180mm, Ø 5mm; thân bằng gỗ, 1 đầu có tẩy; thiết kế nhỏ gọn, dễ dàng cầm nắm và điều chỉnh nét viết, vẽ.

PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

Tiến độ thực hiện gói thầu 30 Ngày

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa
1 Cartridge máy in 2 Hộp Dùng cho máy in canon 2900 (hoặc tương đương). Số trang in đến 2.500 trang A4 với độ phủ 5%; màu mực đen. Có thể nạp lại trên 3 lần mà không cần thay linh kiện của sản phẩm.
2 Giấy in 10 Ram Giấy in A4 80gsm. Loại giấy in cao cấp, trắng, đẹp, thích hợp với tất cả các loại máy in phun, máy in Laser, máy Fax laser, máy Photocopy. Định lượng 80gsm; quy cách đóng gói 500 tờ/ram.
3 Bìa 1 Ram Bìa A3 180gsm, màu hồng. Mặt giấy in Ford láng, in không bị nhăn và lem mực; thích hợp cho việc in hợp đồng biểu mẫu, voucher quảng cáo, tờ bướm. Chuyên dùng cho máy photocopy, máy in mực, in laser, máy fax. Định lượng 180gsm, quy cách đóng gói 100 tờ/ram.
4 Bìa 1 Ram Bìa A4 160gsm, màu xanh. Mặt giấy in Ford láng, in không bị nhăn và lem mực. Thích hợp cho việc in hợp đồng biểu mẫu, voucher quảng cáo, tờ bướm. Chuyên dùng cho máy photocopy, máy in mực, in laser, máy fax. Định lượng 160gsm, quy cách đóng gói 100 tờ/ram.
5 Máy tính cá nhân 1 Chiếc Kích thước C 21 × R 109 × D 176 mm. Bề mặt kim loại bền, vỏ nhựa cao cấp, bền chịu được va đập. Các chức năng cơ bản: Cộng, trừ, nhân, chia, tính phần trăm, tính thuế và quy đổi tiền tệ. Các phím bằng nhựa dẻo có độ bền cao; chữ, số rõ và sắc nét; màn hình rộng, hiểm thị 12 chữ số. Năng lượng sử dụng 2 chế độ (pin+ mặt trời).
6 USB 1 Chiếc Dung lượng 256 GB. Tốc độ đọc 150 MB/s, tốc độ ghi 30 MB/s.
7 Bút xóa 4 Cái Có dung lượng 12 ml; mẫu mã gọn nhẹ, mực xóa lỏng, nhanh khô giúp.
8 Bút bi 85 Cái Thiết kế thân bút tròn, dài 13cm, đầu bi 0,7 mm, loại mực xanh cao cấp, không lem, không phai màu.
9 Cặp trình ký 6 Chiếc Bìa cứng được bọc bằng da cao cấp, màu nâu; kích thước đựng vừa giấy A4, nẹp giấy 4 góc giúp văn bản không có vết hằn hoặc cong giấy.
10 Cặp đựng tài liệu 85 Cái Chất liệu nhựa PP; kích thước C32cm, D38cm, Dày7 cm. Màu sắc: Trắng, xanh, xanh lam (18 ngăn).
11 Sổ 85 Quyển Bìa cứng bọc da khổ A5, 240 trang giấy cao cấp có dòng kẻ ngang, không lóa, không nhòe. Gáy còng bằng lò xo chất liệu thép không gỉ.
12 Băng dính đóng sổ 3 Cây Kích thước mỗi cuộn R4,5 x ĐK8,5cm, màu xanh đậm. Quy cách đóng gói 05 cuộn/cây.
13 Bút dạ 1 Hộp Kích thước dài 12cm, Ø 0,8cm; mực màu xanh, ra đều, đậm, khi xóa không đểlại vết trên bảng; quy cách đóng gói 10 cái/hộp.
14 Túi hồ sơ 125 Túi Được làm từ vật liệu màng PP trong suốt, kích thước 25 x 32 cm, độ dày 0.2 mm, nút bấm có độ bền cao, đường hàn nhiệt chắc chắn. Có thể lưu giữ được tối đa 300 tờ giấy A4.
15 Đạn ghim 2 Hộp Đạn ghim dung cho máy dập ghim đại 23/10; dập tối đa 100 tờ.
16 Đạn ghim 5 Hộp Đạn ghim số 10 kích thước cao 4.7mm, rộng 8.5mm, dập tối đa 15 tờ giấy in.
17 Ghim cài 3 Hộp Làm bằng thép không gỉ có độ cứng cao.
18 Pin Micro 4 Viên Kích thước 5,3cm, Ø 0,6cm, có cổng USB tích hợp mạch sạc; vỏ hoàn toàn bằng thép giúp giảm thiểu khả năng bị đoản mạch và chống sốc tuyệt đối. Tuổi thọ lên đến 500 lần sạc.
19 Kẹp bướm 3 Hộp Làm bằng thép không gỉ, có độ cứng cao, kích thước 17mm x 51mm. Kẹp có tai cầm nhỏ gọn, dài vừa phải trợ lực cho việc gài kẹp vào tài liệu. Quy cách đóng gói 12 cái/hộp.
20 Kẹp bướm 5 Hộp Làm bằng thép không gỉ, kích thước 9mm x 25 mm, có độ cứng cao đảm bảo chất lượng và độ bền, Kẹp có tai cầm nhỏ gọn, dài vừa phải trợ lực cho việc gài kẹp vào tài liệu. Quy cách đóng gói 12 cái/hộp.
21 Bút nhớ dòng 4 Cái Thân bút dạng dẹt; đầu bút bằng Polyethylene, dạng vát xéo, bề rộng nét viết 5mm. Màu mực tươi sáng, phản quang.
22 Mực in Epson 1 Hộp Loại dùng chung cho các dòng máy T673100/T673200/T673300; loại mực in phun bộ (hộp) gồm 6 màu, dung lượng 70ml.
23 Giấy A0 5 Tờ Kích thước 80x100cm; loại dày, 10 tờ/300g.
24 Bút chỉ bảng 1 Chiếc Thân bằng kim loại, đầu bút có thể kéo dài lên đến 80cm; tia laser màu đỏ, dùng 1 viên pin AAA loại nhỏ.
25 Hộp đựng hồ sơ 6 Chiếc Kích thước 33,5 x 24,5 x 15,5 cm, chất liệu nhựa cứng ,màu xanh nước biển, có nắp mở lên phía trên.
26 Hộp cắm bút để bàn 2 Chiếc Kích thước D29cm, R 15cm, C14 cm; chất liệu gỗ tự nhiên màu nâu, thiết kế đế xoay bên dưới.
27 Khay để tài liệu 2 Chiếc Chất liệu meeca, màu trắng, kích thước: D35cm, R25cm, C30cm (3 ngăn).
28 Giấy đánh dấu trang 5 Tập Gồm 5 màu, làm từ chất liệu giấy tốt, bền, ít phai màu, bản nhỏ (1x3cm). Độ phủ keo dày, dán dính lâu trên đa số các bề mặt. Quy cách đóng gói mỗi tập gồm 5 xấp, mỗi xấp có 20 tờ.
29 Máy đục lỗ giấy 1 Chiếc Thân bằng kim loại, kích thước 150 x 150 mm, đục 2 lỗ, có thước căn chỉnh mép giấy, đế bằng cao su chống trượt, lực bấm tối đa 70 tờ, có hộc chứa giấy rời được được tạo ra do đục lỗ trên bề mặt giấy.
30 Biển chức danh 5 Chiếc Kích thước đế 17 x5,5 cm, mặt biển KT 10 x17 cm, chất liệu Mica Đài Loan, đế dày 2,2 cm mày vát, mặt biển sử dụng mica 0,2 cm gập đôi sẻ rãnh.
31 Bút chì 1 Chiếc Kích thước 180mm, Ø 5mm; thân bằng gỗ, 1 đầu có tẩy; thiết kế nhỏ gọn, dễ dàng cầm nắm và điều chỉnh nét viết, vẽ.

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Cartridge máy in
2 Hộp Dùng cho máy in canon 2900 (hoặc tương đương). Số trang in đến 2.500 trang A4 với độ phủ 5%; màu mực đen. Có thể nạp lại trên 3 lần mà không cần thay linh kiện của sản phẩm.
2 Giấy in
10 Ram Giấy in A4 80gsm. Loại giấy in cao cấp, trắng, đẹp, thích hợp với tất cả các loại máy in phun, máy in Laser, máy Fax laser, máy Photocopy. Định lượng 80gsm; quy cách đóng gói 500 tờ/ram.
3 Bìa
1 Ram Bìa A3 180gsm, màu hồng. Mặt giấy in Ford láng, in không bị nhăn và lem mực; thích hợp cho việc in hợp đồng biểu mẫu, voucher quảng cáo, tờ bướm. Chuyên dùng cho máy photocopy, máy in mực, in laser, máy fax. Định lượng 180gsm, quy cách đóng gói 100 tờ/ram.
4 Bìa
1 Ram Bìa A4 160gsm, màu xanh. Mặt giấy in Ford láng, in không bị nhăn và lem mực. Thích hợp cho việc in hợp đồng biểu mẫu, voucher quảng cáo, tờ bướm. Chuyên dùng cho máy photocopy, máy in mực, in laser, máy fax. Định lượng 160gsm, quy cách đóng gói 100 tờ/ram.
5 Máy tính cá nhân
1 Chiếc Kích thước C 21 × R 109 × D 176 mm. Bề mặt kim loại bền, vỏ nhựa cao cấp, bền chịu được va đập. Các chức năng cơ bản: Cộng, trừ, nhân, chia, tính phần trăm, tính thuế và quy đổi tiền tệ. Các phím bằng nhựa dẻo có độ bền cao; chữ, số rõ và sắc nét; màn hình rộng, hiểm thị 12 chữ số. Năng lượng sử dụng 2 chế độ (pin+ mặt trời).
6 USB
1 Chiếc Dung lượng 256 GB. Tốc độ đọc 150 MB/s, tốc độ ghi 30 MB/s.
7 Bút xóa
4 Cái Có dung lượng 12 ml; mẫu mã gọn nhẹ, mực xóa lỏng, nhanh khô giúp.
8 Bút bi
85 Cái Thiết kế thân bút tròn, dài 13cm, đầu bi 0,7 mm, loại mực xanh cao cấp, không lem, không phai màu.
9 Cặp trình ký
6 Chiếc Bìa cứng được bọc bằng da cao cấp, màu nâu; kích thước đựng vừa giấy A4, nẹp giấy 4 góc giúp văn bản không có vết hằn hoặc cong giấy.
10 Cặp đựng tài liệu
85 Cái Chất liệu nhựa PP; kích thước C32cm, D38cm, Dày7 cm. Màu sắc: Trắng, xanh, xanh lam (18 ngăn).
11 Sổ
85 Quyển Bìa cứng bọc da khổ A5, 240 trang giấy cao cấp có dòng kẻ ngang, không lóa, không nhòe. Gáy còng bằng lò xo chất liệu thép không gỉ.
12 Băng dính đóng sổ
3 Cây Kích thước mỗi cuộn R4,5 x ĐK8,5cm, màu xanh đậm. Quy cách đóng gói 05 cuộn/cây.
13 Bút dạ
1 Hộp Kích thước dài 12cm, Ø 0,8cm; mực màu xanh, ra đều, đậm, khi xóa không đểlại vết trên bảng; quy cách đóng gói 10 cái/hộp.
14 Túi hồ sơ
125 Túi Được làm từ vật liệu màng PP trong suốt, kích thước 25 x 32 cm, độ dày 0.2 mm, nút bấm có độ bền cao, đường hàn nhiệt chắc chắn. Có thể lưu giữ được tối đa 300 tờ giấy A4.
15 Đạn ghim
2 Hộp Đạn ghim dung cho máy dập ghim đại 23/10; dập tối đa 100 tờ.
16 Đạn ghim
5 Hộp Đạn ghim số 10 kích thước cao 4.7mm, rộng 8.5mm, dập tối đa 15 tờ giấy in.
17 Ghim cài
3 Hộp Làm bằng thép không gỉ có độ cứng cao.
18 Pin Micro
4 Viên Kích thước 5,3cm, Ø 0,6cm, có cổng USB tích hợp mạch sạc; vỏ hoàn toàn bằng thép giúp giảm thiểu khả năng bị đoản mạch và chống sốc tuyệt đối. Tuổi thọ lên đến 500 lần sạc.
19 Kẹp bướm
3 Hộp Làm bằng thép không gỉ, có độ cứng cao, kích thước 17mm x 51mm. Kẹp có tai cầm nhỏ gọn, dài vừa phải trợ lực cho việc gài kẹp vào tài liệu. Quy cách đóng gói 12 cái/hộp.
20 Kẹp bướm
5 Hộp Làm bằng thép không gỉ, kích thước 9mm x 25 mm, có độ cứng cao đảm bảo chất lượng và độ bền, Kẹp có tai cầm nhỏ gọn, dài vừa phải trợ lực cho việc gài kẹp vào tài liệu. Quy cách đóng gói 12 cái/hộp.
21 Bút nhớ dòng
4 Cái Thân bút dạng dẹt; đầu bút bằng Polyethylene, dạng vát xéo, bề rộng nét viết 5mm. Màu mực tươi sáng, phản quang.
22 Mực in Epson
1 Hộp Loại dùng chung cho các dòng máy T673100/T673200/T673300; loại mực in phun bộ (hộp) gồm 6 màu, dung lượng 70ml.
23 Giấy A0
5 Tờ Kích thước 80x100cm; loại dày, 10 tờ/300g.
24 Bút chỉ bảng
1 Chiếc Thân bằng kim loại, đầu bút có thể kéo dài lên đến 80cm; tia laser màu đỏ, dùng 1 viên pin AAA loại nhỏ.
25 Hộp đựng hồ sơ
6 Chiếc Kích thước 33,5 x 24,5 x 15,5 cm, chất liệu nhựa cứng ,màu xanh nước biển, có nắp mở lên phía trên.
26 Hộp cắm bút để bàn
2 Chiếc Kích thước D29cm, R 15cm, C14 cm; chất liệu gỗ tự nhiên màu nâu, thiết kế đế xoay bên dưới.
27 Khay để tài liệu
2 Chiếc Chất liệu meeca, màu trắng, kích thước: D35cm, R25cm, C30cm (3 ngăn).
28 Giấy đánh dấu trang
5 Tập Gồm 5 màu, làm từ chất liệu giấy tốt, bền, ít phai màu, bản nhỏ (1x3cm). Độ phủ keo dày, dán dính lâu trên đa số các bề mặt. Quy cách đóng gói mỗi tập gồm 5 xấp, mỗi xấp có 20 tờ.
29 Máy đục lỗ giấy
1 Chiếc Thân bằng kim loại, kích thước 150 x 150 mm, đục 2 lỗ, có thước căn chỉnh mép giấy, đế bằng cao su chống trượt, lực bấm tối đa 70 tờ, có hộc chứa giấy rời được được tạo ra do đục lỗ trên bề mặt giấy.
30 Biển chức danh
5 Chiếc Kích thước đế 17 x5,5 cm, mặt biển KT 10 x17 cm, chất liệu Mica Đài Loan, đế dày 2,2 cm mày vát, mặt biển sử dụng mica 0,2 cm gập đôi sẻ rãnh.
31 Bút chì
1 Chiếc Kích thước 180mm, Ø 5mm; thân bằng gỗ, 1 đầu có tẩy; thiết kế nhỏ gọn, dễ dàng cầm nắm và điều chỉnh nét viết, vẽ.

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua vật tư, văn phòng phẩm". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua vật tư, văn phòng phẩm" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 156

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây