Thông báo mời thầu

Mua vật tư xây dựng

    Đang xem      
Tìm thấy: 16:09 30/07/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua vật tư xây dựng
Tên gói thầu
Mua vật tư xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua vật tư xây dựng
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Tây Hồ, Thành phố Hà Nội
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
30/07/2026 16:08
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Đoàn 195, Bộ Tư lệnh Lăng Chủ tịch Hồ Chí Minh

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
09:00 05/08/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
09:00 06/08/2026
Giá trần
56.915.756 VND
Bước giá
150.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
3 Ngày

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
Sơn Maxilite trong nhà màu vàng kem (loại 15l/thùng) mã 25286
Maxilite
Công ty TNHH Sơn AkzoNobel Việt Nam
Việt Nam
2025-2026
1
Thùng
Sơn Maxilite trong nhà màu vàng kem (loại 15l/thùng) mã 25286
Tây Hồ, Hà Nội
2
Sơn Maxilite trong nhà màu trắng (loại 05l/thùng)
Maxilite
Công ty TNHH Sơn AkzoNobel Việt Nam
Việt Nam
2025-2026
1
Thùng
Sơn Maxilite trong nhà màu trắng (loại 05l/thùng)
Tây Hồ, Hà Nội
3
Sơn Maxilite ngoài nhà màu vàng kem (loại 15l/thùng) mã 75079
Maxilite
Công ty TNHH Sơn AkzoNobel Việt Nam
Việt Nam
2025-2026
1
Thùng
Sơn Maxilite ngoài nhà màu vàng kem (loại 15l/thùng) mã 75079
Tây Hồ, Hà Nội
4
Sơn lót Maxilite trong nhà (loại 15l/thùng)
Maxilite
Công ty TNHH Sơn AkzoNobel Việt Nam
Việt Nam
2025-2026
1
Thùng
Sơn lót Maxilite trong nhà (loại 15l/thùng)
Tây Hồ, Hà Nội
5
Bột bả Maxilite nội thất loại 40kg/bao.
Maxilite
Công ty TNHH Sơn AkzoNobel Việt Nam
Việt Nam
2025-2026
1
Bao
Bột bả Maxilite nội thất loại 40kg/bao.
Tây Hồ, Hà Nội
6
Sơn gỗ Jotun màu trắng sứ hộp 1 lít mã 9918
Jotun
Công ty TNHH Sơn Jotun Việt Nam
Việt Nam
2025-2026
15
Hộp
Sơn gỗ Jotun màu trắng sứ hộp 1 lít mã 9918
Tây Hồ, Hà Nội
7
Chổi sơn loại 5cm.
Không
Công ty TNHH Sản xuất Thương mại Thiết bị Cọ Việt Mỹ hoặc tương đương
Việt Nam
2025-2026
10
Cái
- Kích thước: Bề rộng 5 cm (2 inch). - Chiều dài cán (tay cầm): 7 cm (Tổng chiều dài khung cán 20 cm). - Chất liệu: Lông nẹp chắc chắn, cán gỗ sơn bóng.
Tây Hồ, Hà Nội
8
Lu lăn sơn loại to (bản rộng 25cm)
Không
Công ty TNHH Sản xuất Thương mại Thiết bị Cọ Việt Mỹ hoặc tương đương
Việt Nam
2025-2026
3
Cái
- Kích thước rulo: Khổ rộng 25 cm - Chiều dài cán (tay cầm): 30 cm. (Tổng chiều dài khung cán 38 cm). - Chất liệu: Bông vải rulo cao cấp, cán nhựa khung mạ kẽm.
Tây Hồ, Hà Nội
9
Lu lăn sơn loại nhỏ (bản rộng 10cm)
Không
Công ty TNHH Sản xuất Thương mại Thiết bị Cọ Việt Mỹ hoặc tương đương
Việt Nam
2025-2026
5
Cái
- Kích thước rulo: Khổ rộng 10 cm - Chiều dài cán (tay cầm): 20 cm. (Tổng chiều dài khung cán 30 cm). - Chất liệu: Bông vải rulo cao cấp, cán nhựa khung mạ kẽm.
Tây Hồ, Hà Nội
10
Cạo sơn chiều dài 30cm, bản rộng 10cm
Không
Công ty TNHH Sản xuất Thương mại Thiết bị Cọ Việt Mỹ hoặc tương đương
Việt Nam
2025-2026
3
Cái
chiều dài 30cm, bản rộng 10cm
Tây Hồ, Hà Nội
11
Giấy ráp P100
Không
Công ty TNHH Vinasum hoặc tương đương
Việt Nam
2025-2026
0.5
m2
Kích thước 23x28cm; Kích thước hạt khoảng 140μm-160μm; chất liệu hạt Nhôm Oxit hoặc Silicon Carbide
Tây Hồ, Hà Nội
12
Keo dán gỗ Tite bond
Titebond
Franklin International hoặc tương đương
Mỹ
2025-2026
1
Lọ
Loại 473ml/chai; độ bay hơi 13,7 g/L; Màu: vàng mật ong, khi khô: không màu; thông số lực liên kết ở nhiệt độ phòng 230C: 263,6kg/cm2 hoặc 25,8MPa; ở nhiệt độ cao (650C) 112,5kg/cm2 hoặc 11MPa
Tây Hồ, Hà Nội
13
Bản lề giảm chấn Hafele inox 304
Hafele
Hafele SE & Co KG
Trung Quốc
2025-2026
6
Cái
Bản lề giảm chấn Hafele inox 304
Tây Hồ, Hà Nội
14
Ke góc inox 304 dày 2mm 2 cạnh dài 30mm
Không
Công ty TNHH Sản xuất Thương mại Thiết bị Cọ Việt Mỹ hoặc tương đương
Việt Nam
2025-2026
8
Cái
Ke góc inox 304 dày 2mm 2 cạnh dài 30mm
Tây Hồ, Hà Nội
15
Xi Măng PCB30 Hoàng Thạch 50kg/bao.
Hoàng Thạch
Tổng Công ty Xi măng Việt Nam
Việt Nam
2025-2026
60
Bao
Xi Măng PCB30 Hoàng Thạch 50kg/bao.
Tây Hồ, Hà Nội
16
Cát đen ML=1,5-2,0
Không
Không
Việt Nam
2025-2026
7
m3
Cát đen ML=1,5-2,0
Tây Hồ, Hà Nội
17
Sika topseal 107 hai thành phần AB 01 bộ gồm: Thành phần A (01 thùng 05kg) + Thành phàn B (01 bao 20kg)
Sika
Công ty TNHH Sika Việt Nam
Việt Nam
2025-2026
2
Bộ
Sika topseal 107 hai thành phần AB 01 bộ gồm: Thành phần A (01 thùng 05kg) + Thành phàn B (01 bao 20kg)
Tây Hồ, Hà Nội
18
Sika latex TH can 25 lít
Sika
Công ty TNHH Sika Việt Nam
Việt Nam
2025-2026
2
Can
Sika latex TH can 25 lít
Tây Hồ, Hà Nội
19
Bao tải dứa loại 50kg
Không
Công ty Cổ phần Nhụa An Phát Xanh hoặc tương đương
Việt Nam
2025-2026
50
Cái
Bao tải dứa loại 50kg
Tây Hồ, Hà Nội
20
Bạt che phủ khổ 2m
Không
Công ty Cổ phần Nhụa An Phát Xanh hoặc tương đương
Việt Nam
2025-2026
10
m
Bạt che phủ khổ 2m
Tây Hồ, Hà Nội
21
Găng tay len bảo hộ 388 phủ sơn xanh T133
Không
Công ty Cổ phần Đầu tư và Thương mại Nam Bình
Việt Nam
2025-2026
10
Đôi
Găng tay len bảo hộ 388 phủ sơn xanh T133
Tây Hồ, Hà Nội
22
Keo 502 loại 150ml
Không
Công ty TNHH Sản xuất Thương mại Thuận Tiến hoặc tương đương
Việt Nam
2025-2026
1
Lọ
Keo 502 loại 150ml
Tây Hồ, Hà Nội

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua vật tư xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua vật tư xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 12

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây