Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Buy construction supplies

    Watching      
Find: 16:09 30/07/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Goods
Name of project
Buy construction supplies
Bidding package name
Buy construction supplies
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Buy construction supplies
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Budget 2026
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Simplified Online Bidding
Package execution location
Phường Tây Hồ, City Hà Nội
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval date
30/07/2026 16:08
Approval Authority
Đoàn 195, Bộ Tư lệnh Lăng Chủ tịch Hồ Chí Minh

Price Quotation

Price quotation start time
09:00 05/08/2026
Price quotation end time
09:00 06/08/2026
Ceiling price
56.915.756 VND
Price step
150.000 VND
Validity of bid documents
3 days

List of goods:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Number Part/lot code Part/lot name Category Brand Manufacturer Origin Year of manufacture Amount Calculation Unit Description Execution location since date The latest delivery date Complete date Note
1
Sơn Maxilite trong nhà màu vàng kem (loại 15l/thùng) mã 25286
Maxilite
Công ty TNHH Sơn AkzoNobel Việt Nam
Việt Nam
2025-2026
1
Thùng
Sơn Maxilite trong nhà màu vàng kem (loại 15l/thùng) mã 25286
Tây Hồ, Hà Nội
2
Sơn Maxilite trong nhà màu trắng (loại 05l/thùng)
Maxilite
Công ty TNHH Sơn AkzoNobel Việt Nam
Việt Nam
2025-2026
1
Thùng
Sơn Maxilite trong nhà màu trắng (loại 05l/thùng)
Tây Hồ, Hà Nội
3
Sơn Maxilite ngoài nhà màu vàng kem (loại 15l/thùng) mã 75079
Maxilite
Công ty TNHH Sơn AkzoNobel Việt Nam
Việt Nam
2025-2026
1
Thùng
Sơn Maxilite ngoài nhà màu vàng kem (loại 15l/thùng) mã 75079
Tây Hồ, Hà Nội
4
Sơn lót Maxilite trong nhà (loại 15l/thùng)
Maxilite
Công ty TNHH Sơn AkzoNobel Việt Nam
Việt Nam
2025-2026
1
Thùng
Sơn lót Maxilite trong nhà (loại 15l/thùng)
Tây Hồ, Hà Nội
5
Bột bả Maxilite nội thất loại 40kg/bao.
Maxilite
Công ty TNHH Sơn AkzoNobel Việt Nam
Việt Nam
2025-2026
1
Bao
Bột bả Maxilite nội thất loại 40kg/bao.
Tây Hồ, Hà Nội
6
Sơn gỗ Jotun màu trắng sứ hộp 1 lít mã 9918
Jotun
Công ty TNHH Sơn Jotun Việt Nam
Việt Nam
2025-2026
15
Hộp
Sơn gỗ Jotun màu trắng sứ hộp 1 lít mã 9918
Tây Hồ, Hà Nội
7
Chổi sơn loại 5cm.
Không
Công ty TNHH Sản xuất Thương mại Thiết bị Cọ Việt Mỹ hoặc tương đương
Việt Nam
2025-2026
10
Cái
- Kích thước: Bề rộng 5 cm (2 inch). - Chiều dài cán (tay cầm): 7 cm (Tổng chiều dài khung cán 20 cm). - Chất liệu: Lông nẹp chắc chắn, cán gỗ sơn bóng.
Tây Hồ, Hà Nội
8
Lu lăn sơn loại to (bản rộng 25cm)
Không
Công ty TNHH Sản xuất Thương mại Thiết bị Cọ Việt Mỹ hoặc tương đương
Việt Nam
2025-2026
3
Cái
- Kích thước rulo: Khổ rộng 25 cm - Chiều dài cán (tay cầm): 30 cm. (Tổng chiều dài khung cán 38 cm). - Chất liệu: Bông vải rulo cao cấp, cán nhựa khung mạ kẽm.
Tây Hồ, Hà Nội
9
Lu lăn sơn loại nhỏ (bản rộng 10cm)
Không
Công ty TNHH Sản xuất Thương mại Thiết bị Cọ Việt Mỹ hoặc tương đương
Việt Nam
2025-2026
5
Cái
- Kích thước rulo: Khổ rộng 10 cm - Chiều dài cán (tay cầm): 20 cm. (Tổng chiều dài khung cán 30 cm). - Chất liệu: Bông vải rulo cao cấp, cán nhựa khung mạ kẽm.
Tây Hồ, Hà Nội
10
Cạo sơn chiều dài 30cm, bản rộng 10cm
Không
Công ty TNHH Sản xuất Thương mại Thiết bị Cọ Việt Mỹ hoặc tương đương
Việt Nam
2025-2026
3
Cái
chiều dài 30cm, bản rộng 10cm
Tây Hồ, Hà Nội
11
Giấy ráp P100
Không
Công ty TNHH Vinasum hoặc tương đương
Việt Nam
2025-2026
0.5
m2
Kích thước 23x28cm; Kích thước hạt khoảng 140μm-160μm; chất liệu hạt Nhôm Oxit hoặc Silicon Carbide
Tây Hồ, Hà Nội
12
Keo dán gỗ Tite bond
Titebond
Franklin International hoặc tương đương
Mỹ
2025-2026
1
Lọ
Loại 473ml/chai; độ bay hơi 13,7 g/L; Màu: vàng mật ong, khi khô: không màu; thông số lực liên kết ở nhiệt độ phòng 230C: 263,6kg/cm2 hoặc 25,8MPa; ở nhiệt độ cao (650C) 112,5kg/cm2 hoặc 11MPa
Tây Hồ, Hà Nội
13
Bản lề giảm chấn Hafele inox 304
Hafele
Hafele SE & Co KG
Trung Quốc
2025-2026
6
Cái
Bản lề giảm chấn Hafele inox 304
Tây Hồ, Hà Nội
14
Ke góc inox 304 dày 2mm 2 cạnh dài 30mm
Không
Công ty TNHH Sản xuất Thương mại Thiết bị Cọ Việt Mỹ hoặc tương đương
Việt Nam
2025-2026
8
Cái
Ke góc inox 304 dày 2mm 2 cạnh dài 30mm
Tây Hồ, Hà Nội
15
Xi Măng PCB30 Hoàng Thạch 50kg/bao.
Hoàng Thạch
Tổng Công ty Xi măng Việt Nam
Việt Nam
2025-2026
60
Bao
Xi Măng PCB30 Hoàng Thạch 50kg/bao.
Tây Hồ, Hà Nội
16
Cát đen ML=1,5-2,0
Không
Không
Việt Nam
2025-2026
7
m3
Cát đen ML=1,5-2,0
Tây Hồ, Hà Nội
17
Sika topseal 107 hai thành phần AB 01 bộ gồm: Thành phần A (01 thùng 05kg) + Thành phàn B (01 bao 20kg)
Sika
Công ty TNHH Sika Việt Nam
Việt Nam
2025-2026
2
Bộ
Sika topseal 107 hai thành phần AB 01 bộ gồm: Thành phần A (01 thùng 05kg) + Thành phàn B (01 bao 20kg)
Tây Hồ, Hà Nội
18
Sika latex TH can 25 lít
Sika
Công ty TNHH Sika Việt Nam
Việt Nam
2025-2026
2
Can
Sika latex TH can 25 lít
Tây Hồ, Hà Nội
19
Bao tải dứa loại 50kg
Không
Công ty Cổ phần Nhụa An Phát Xanh hoặc tương đương
Việt Nam
2025-2026
50
Cái
Bao tải dứa loại 50kg
Tây Hồ, Hà Nội
20
Bạt che phủ khổ 2m
Không
Công ty Cổ phần Nhụa An Phát Xanh hoặc tương đương
Việt Nam
2025-2026
10
m
Bạt che phủ khổ 2m
Tây Hồ, Hà Nội
21
Găng tay len bảo hộ 388 phủ sơn xanh T133
Không
Công ty Cổ phần Đầu tư và Thương mại Nam Bình
Việt Nam
2025-2026
10
Đôi
Găng tay len bảo hộ 388 phủ sơn xanh T133
Tây Hồ, Hà Nội
22
Keo 502 loại 150ml
Không
Công ty TNHH Sản xuất Thương mại Thuận Tiến hoặc tương đương
Việt Nam
2025-2026
1
Lọ
Keo 502 loại 150ml
Tây Hồ, Hà Nội

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Buy construction supplies". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Buy construction supplies" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 3

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second