Thông báo mời thầu

Mua xăng dầu phân cấp năm 2022

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 08:44 15/09/2022
Trạng thái gói thầu
Thông báo đã bị hủy

Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua xăng, dầu phân cấp năm 2022
Gói thầu
Mua xăng dầu phân cấp năm 2022
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Số 01/KH-XD
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Nguồn kinh phí mua xăng, dầu phân cấp thuộc Ngân sách Quốc phòng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
16:00 23/09/2022
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
15 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
08:38 15/09/2022
đến
16:00 23/09/2022
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
16:00 23/09/2022
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Xăng E5-ron92, DO 0,05S.
E5-ron92, DO 0,05S
7.019 lit Xăng E5-Ron 92; Hôn hợp xăng không chì và cồn sinh học (bio-ethanol) 95% thể tích xăng là không chì và 5% thể tích là cồn sinh học; Trị số ocostan (RON) bằng 92; Chất lượng xăng đạt TCCS 06; 2015/PLX và các tiêu chuẩn khác về xăng E5 của nhà nước; Trị số ocostan Xăng E5 cao hơn để chống kích nổ tốt hơn cho động cơ; Có hàm lượng Oxy cao hơn giúp cháy sạch hơn và triệt để hơn.- Tính năng, thông số kỹ thuật; ký, mã hiệu, nhãn mác; TCVN 8063:2015; DO 0,05S: TCVN 5689:2013; - Xuất xứ; Nhập khẩu hoặc trong nước
2 Dầu DO 0,05%S
Dầu DO 0,05%S
11.033 lít Dầu DO 0,05%S; chất lượng theo TCVN 6776:2000-TCVN 5689:2002-TCVN 6240:2002

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua xăng dầu phân cấp năm 2022". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua xăng dầu phân cấp năm 2022" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây