Thông báo mời thầu

nhà thầu thi công xây dựng

Tìm thấy: 12:21 16/11/2022
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Tên gói thầu
nhà thầu thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
07:00 27/11/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
715/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
14/11/2022 12:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Trung Nghĩa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
12:20 16/11/2022
đến
07:00 27/11/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 27/11/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
197.268.590 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm chín mươi bảy triệu hai trăm sáu mươi tám nghìn năm trăm chín mươi đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/11/2022 (25/02/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn kiến trúc và xây dựng HTL. Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 77 đường Hải Thượng Lãn Ông, Phường Hiến Nam, Thành phố Hưng yên, Tỉnh Hưng Yên
2 Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng CTV. Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 02 đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Hiến Nam, Thành phố Hưng yên, tỉnh Hưng yên
3 phòng quản lý đô thị TP Hưng Yên Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán số 584, đường triệu quang Phục, phường Hiến Nam, TP hưng Yên, tỉnh Hưng yên
4 công ty CP Kiến trúc xây dựng Đức Minh Tư vấn lập E-HSMT đường nội thị 1, TT vương, huyện Tiên lữ, tỉnh hưng yên
5 công ty TNHH Đại Sơn 68 Tư vấn thẩm định E-HSMT đội 15, an chiểu 2, liên phương, TP hưng yên, tỉnh Hưng yên
6 công ty CP Kiến trúc xây dựng Đức Minh Tư vấn đánh giá E-HSDT đường nội thị 1, TT vương, huyện Tiên lữ, tỉnh hưng yên
7 công ty TNHH Đại Sơn 68 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu đội 15, an chiểu 2, liên phương, TP hưng yên, tỉnh Hưng yên

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào nền đường bằng thủ công - Cấp đất I
90.596
1m3
2
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất I
8.1536
100m3
3
Đào khuôn đường bằng thủ công - Cấp đất II
613.401
1m3
4
Đào khuôn đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất II
50.761
100m3
5
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
272.3
m3
6
Đắp nền đường bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
10.6657
100m3
7
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
9.0596
100m3
8
Vận chuyển đất 3km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T - Cấp đất I
9.0596
100m3/1km
9
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
46.751
100m3
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
2.723
100m3
11
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II
46.751
100m3/1km
12
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất III
2.723
100m3/1km
13
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
18.7712
100m3
14
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,98
29.3702
100m3
15
Thi công móng cấp phối đá dăm loại II
15.6957
100m3
16
Đắp cát tạo phẳng móng công trình
52.64
m3
17
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4, PCB40
350.91
m3
18
Ván khuôn thép mặt đường bê tông ( không tính các vị trí có thiết kế rãnh)
1.1528
100m2
19
Thi công móng cấp phối đá dăm loại I
4.9539
100m3
20
Tưới nhựa thấm bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1kg/m2
33.0258
100m2
21
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C ≤ 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
33.0258
100m2
22
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB30
0.75
m3
23
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tam giác cạnh 70cm
6
cái
24
Mặt biển báo phản quang, tam giác cạnh 70cm
6
cái
25
Cột biển báo
19.5
m
26
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm
17.13
m2
27
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm
6.78
m2
28
Lát gạch terazzo
3277.89
m2
29
Thi công lớp móng cát vàng gia cố xi măng, trạm trộn 20-25m3/h, tỷ lệ xi măng 8%
3.2779
100m3
30
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 2x4
127.82
m3
31
Ván khuôn móng dài
6.312
100m2
32
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn), PCB40
108.88
m3
33
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
15.3382
100m2
34
Xây móng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm-chiều dày ≤33cm, vữa XM M75
36.45
m3
35
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75
504.96
m2
36
Bó vỉa thẳng hè, đường bằng tấm bê tông đúc sẵn 18x22x100cm
1578
m
37
Lát rãnh tam giác
394.5
m2
38
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 160mm
6.31
100m
39
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 160mm
79
cái
40
Đóng cọc tre D(6~8)cm dài 2,5m gia cố nền móng cống bằng máy đào 0,5m3 - Cấp đất I
479.5
100m
41
Thi công lớp đá dăm 2x4 đệm móng
49.29
m3
42
Ván khuôn móng cống đổ tại chỗ
3.2296
100m2
43
Bê tông móng cống, hố ga, hố thu đổ tại chỗ M150, đá 2x4
160.06
m3
44
Ván khuôn hố ga và cống hộp đổ tại chỗ
30.4827
100m2
45
Cốt thép hố ga đổ tại chỗ, ĐK ≤10mm
1.7741
tấn
46
Cốt thép hố ga đổ tại chỗ, ĐK ≤18mm
77.8571
tấn
47
Bê tông hố ga, cống B2000 đổ tại chỗ, M250, đá 1x2
499.29
m3
48
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M150, đá 1x2, PCB30
1.96
m3
49
Cốt thép rãnh đúc sẵn, D≤10mm
11.1695
tấn
50
Ván khuôn rãnh đúc sẵn
19.8964
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "nhà thầu thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "nhà thầu thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 76

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây