Thông báo mời thầu

NTY.27: Xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 09:53 28/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cao năng lực vận hành lưới điện trung hạ áp, giảm TTĐN khu vực phía Nam thuộc Đội QLĐLKV Tân Yên, tỉnh Bắc Ninh năm 2027
Tên gói thầu
NTY.27: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cao năng lực vận hành lưới điện trung hạ áp, giảm TTĐN khu vực phía Nam thuộc Đội QLĐLKV Tân Yên, tỉnh Bắc Ninh năm 2027
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn vay TDTM và KHCB của EVNNPC
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 08/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
4292/QĐ-PCBN
Ngày phê duyệt
28/08/2026 09:49
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY ĐIỆN LỰC BẮC NINH - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:51 28/08/2026
đến
09:00 08/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 08/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
150.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/09/2026 (07/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Dịch vụ Điện lực miền Bắc - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 2 khu VP1, bán đảo Linh Đàm, phường Hoàng Liệt, thành phố Hà Nội, Việt Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại thiết bị: Xe ôtô tải khối lượng hàng chuyên chở theo thiết kế ≥1,5T (Nhà thầu cần phải chứng minh do sở hữu của nhà thầu bằng các tài liệu như hóa đơn mua hàng, đăng ký xe,... Đối với thiết bị nhà thầu thuê, nhà thầu phải cung cấp: Hợp đồng nguyên tắc, Tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê). Đặc điểm thiết bị: Xe ôtô tải trọng ≥1,5T
1
2
Loại thiết bị: Xe ô tô tải (có cần cẩu) khối lượng hàng chuyên chở theo thiết kế ≥1,5T (Nhà thầu cần phải chứng minh do sở hữu của nhà thầu bằng các tài liệu như hóa đơn mua hàng, đăng ký xe,... Đối với thiết bị nhà thầu thuê, nhà thầu phải cung cấp: Hợp đồng nguyên tắc, Tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê) Đặc điểm thiết bị: Xe cẩu tự hành ≥1,5T
1
3
Loại thiết bị: Máy đào gầu (Nhà thầu cần phải chứng minh do sở hữu của nhà thầu bằng các tài liệu như hóa đơn mua hàng, đăng ký xe,... Đối với thiết bị nhà thầu thuê, nhà thầu phải cung cấp: Hợp đồng nguyên tắc, Tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê) Đặc điểm thiết bị: Máy đào gầu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CÁC HẠNG MỤC XÂY DỰNG
Theo quy định tại Chương V
2
XÀ, TIẾP ĐỊA
Theo quy định tại Chương V
3
Bộ xà phụ dẫn lèo 3 pha XP3
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
4
Bộ xà phụ dẫn lèo cầu dao 3 pha XP3A
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
5
Bộ xà lệch đỡ dây đỉnh trạm XL1F-22
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
6
Bộ xà lệch hãm dây đỉnh trạm XL3F-22
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
7
Bộ xà đỡ trung gian 22(35)kV trên 2 cột LT12-12
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
8
Bộ chụp đầu cột CH-3,0
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
9
Bộ xà đỡ chống sét van và cố định 1 cáp ngầm 24(35)kV trên cột ly tâm
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
10
Bộ xà cố định đầu cáp lên cột trạm biến áp
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
11
Bộ cổ dề cố định cáp ngầm 24(35)kV lên cột cao 12m CD-11
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
12
Bộ cổ dề cố định cáp ngầm 24,35kV lên cột cao 14m CD-12
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
13
Ghế thao tác
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
14
Thang sắt 4,8m
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
15
Chi tiết tiếp địa dọc cột TĐC-1
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
16
Chi tiết tiếp địa dọc cột TĐC-2
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
17
DÂY, CÁP ĐIỆN
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp đặt Cáp nhôm ngầm Al/XLPE/CTS/PVC/DSTA/PVC-W-12,7/22(24)kV-3x70mm2 trong ống bảo vệ
1096
m
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp đặt Cáp nhôm ngầm Al/XLPE/CTS/PVC/DSTA/PVC-W-12,7/22(24)kV-3x70mm2 lên cột
26
m
Theo quy định tại Chương V
20
Dây nhôm lõi thép bọc cách điện XLPE, vỏ bọc HDPE, ký hiệu ACSR70/11-XLPE2,5/HDPE
57
m
Theo quy định tại Chương V
21
Cáp đồng bọc Cu/PVC-1x50mm2 đấu nối chống sét van, nối đất đầu cáp
36
m
Theo quy định tại Chương V
22
CÁCH ĐIỆN, CẦU CHÌ
Theo quy định tại Chương V
23
Lắp sứ đứng gốm 22kV cả ty trên cột ly tâm
23
quả
Theo quy định tại Chương V
24
THÁO HẠ THU HỒI VÀ LẮP ĐẶT LẠI
Theo quy định tại Chương V
25
Hạ và lắp đặt lại thang sắt trên cột ly tâm, trọng lượng ≤50kg
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
26
Hạ và lắp đặt lại bộ xà hãm cổng trên cột hình PI, trọng lượng ≤100kg
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
27
ỐNG NHỰA XOẮN
Theo quy định tại Chương V
28
Ống nhựa xoắn chịu lực HDPE bảo vệ cáp loại D130/100
1084
m
Theo quy định tại Chương V
29
HỘP ĐẦU CÁP, HỘP NỐI CÁP
Theo quy định tại Chương V
30
Hộp đầu cáp ngoài trời co nguội 22kV-3x70mm2
4
đầu
Theo quy định tại Chương V
31
PHỤ KIỆN
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp đặt ống thép mạ kẽm bảo vệ cáp D88,3 dày 2,5mm
12
m
Theo quy định tại Chương V
33
Đầu cốt đồng M50
28
đầu
Theo quy định tại Chương V
34
Đầu cốt đồng nhôm AM-70
6
đầu
Theo quy định tại Chương V
35
Đầu cốt đồng nhôm 2 lỗ AM-70
18
đầu
Theo quy định tại Chương V
36
Mốc báo hiệu cáp ngầm
30
cái
Theo quy định tại Chương V
37
Khoan đặt 1 ống nhựa qua đường rộng 6m
1
VT
Theo quy định tại Chương V
38
Nắp chụp đầu cực CSV
6
bộ 3 pha
Theo quy định tại Chương V
39
Kẹp quai siết bằng vòng ty 4/0 (quai nhôm)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
40
Móc đấu hotline nhôm A-HLC-4/0 (Vật tư B cấp, nhân công hotline A thực hiện)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
41
Ghíp đùn nhôm kép 3 bulông A35-120
12
bộ
Theo quy định tại Chương V
42
Ghíp đùn nhôm kép 3 bulông A35-150
17
bộ
Theo quy định tại Chương V
43
Giáp buộc định hình cổ sứ đỡ đơn dây bọc 70-95mm2
12
bộ
Theo quy định tại Chương V
44
Khóa tay thao tác CD
2
cái
Theo quy định tại Chương V
45
Thẻ treo đầu cáp lộ đến, lộ đi
16
cái
Theo quy định tại Chương V
46
Biển báo tên cầu dao, cầu chì
2
cái
Theo quy định tại Chương V
47
Biển báo an toàn
2
cái
Theo quy định tại Chương V
48
CÁC HẠNG MỤC THEO ĐỊNH MỨC 38/TT-BXD
Theo quy định tại Chương V
49
Cọc bê tông báo hiệu cáp ngầm
72
cái
Theo quy định tại Chương V
50
Phá dỡ, hoàn trả hè đường đất; đào hố thế thi công khoan đặt cáp ngầm qua đường
1
VT
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "NTY.27: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "NTY.27: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 14

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây