Thông báo mời thầu

PCPT-2025- Xây lắp số 29

Tìm thấy: 16:33 04/12/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cao năng lực lưới điện trung áp theo phương pháp đa chia - đa nối (MDMC) bổ sung năm 2025 khu vực huyện Tam Dương, Tam Đảo - tỉnh Vĩnh Phúc, Xây mới các trạm biến áp phân phối trên địa bàn huyện Tam Dương năm 2026
Tên gói thầu
PCPT-2025- Xây lắp số 29
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, thuộc dự án: 1. Xây dựng mới các trạm biến áp phân phối trên địa bàn huyện Tam Dương năm 2026. 2. Nâng cao năng lực lưới điện trung áp theo phương pháp đa chia - đa nối (MDMC) bổ sung năm 2025 khu vực huyện Tam Dương, Tam Đảo - tỉnh Vĩnh Phúc.
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
KHCB và TDTM
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
16:30 13/12/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
3088/QĐ-PCPT
Ngày phê duyệt
04/12/2025 16:20
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY ĐIỆN LỰC PHÚ THỌ - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:21 04/12/2025
đến
16:30 13/12/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 13/12/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
200.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/12/2025 (12/05/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số nhà 1520, Đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ.
2 Công ty Dịch vụ Điện lực miền Bắc - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Tư vấn Khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật Số 2, khu VP1, BĐ Linh Đàm, , Thành phố Hà Nội, Việt Nam
3 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Thẩm định hồ sơ BCKTKT Số nhà 1520, Đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ.
4 Nhà thầu phải độc lập với đơn vị tư vấn giám sát gói thầu PCPT-2025-Tư vấn giám sát số 30 Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định Theo kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu PCPT-2025-Tư vấn giám sát số 30
5 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Lập E-HSMT Số nhà 1520, Đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ.
6 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Thẩm định E-HSMT Số nhà 1520, Đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ.
7 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Đánh giá E-HSDT Số nhà 1520, Đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ.
8 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 1520, Đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe cẩu tự hành (hoặc xe tải có gắn cẩu) ≥ 5 tấn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Công trình : Xây dựng mới các trạm biến áp phân phối trên địa bàn huyện Tam Dương năm 2026
Theo quy định tại Chương V
2
ĐZ trung áp: Phần tháo hạ, lắp đặt lại
Theo quy định tại Chương V
3
Thay xà, chụp đầu cột. Trọng lượng xà 50kg. Thay xà thép các loại cột : Néo X2B-35th
1
1 bộ
Theo quy định tại Chương V
4
Thay cách điện đứng trung thế. Thay dưới đất, cột tròn, 35kV. Thu hồi sư 35KV
0.3
10 cách điện
Theo quy định tại Chương V
5
ĐZ trung áp: Phần mua sắm cột trung thế
Theo quy định tại Chương V
6
Cột bê tông ly tâm không ứng lực trước: NPC.I- 14-190-9,2
11
cột
Theo quy định tại Chương V
7
Cột bê tông ly tâm không ứng lực trước: NPC.I- 14-190-11
3
cột
Theo quy định tại Chương V
8
Cột bê tông ly tâm không ứng lực trước: NPC.I- 16-190-9.2
19
cột
Theo quy định tại Chương V
9
Cột bê tông ly tâm không ứng lực trước: NPC.I- 16-190-11,0
8
cột
Theo quy định tại Chương V
10
ĐZ trung áp: Phần dựng cột:
Theo quy định tại Chương V
11
Dựng cột bê tông, chiều cao cột ≤14m, bằng cần cẩu kết hợp thủ công
14
cột
Theo quy định tại Chương V
12
Dựng cột bê tông, chiều cao cột ≤16m, hoàn toàn bằng thủ công
15
cột
Theo quy định tại Chương V
13
Dựng cột bê tông, chiều cao cột ≤16m, bằng cần cẩu kết hợp thủ công
12
cột
Theo quy định tại Chương V
14
Nối cột bê tông bằng mặt bích, địa hình bình thường
41
1 mối nối
Theo quy định tại Chương V
15
ĐZtrung áp: Phần móng cột trung thế
Theo quy định tại Chương V
16
Móng cột bê tông ly tâm thi công bằng máy : MT-14.M(2)
8
móng
Theo quy định tại Chương V
17
Móng cột bê tông ly tâm thi công thủ công: MTK-14(M).2
3
móng
Theo quy định tại Chương V
18
Móng cột bê tông ly tâm thi công bằng thủ công: MT-16(TC).2
5
móng
Theo quy định tại Chương V
19
Móng cột bê tông ly tâm thi công bằng máy: MT-16(M).2
6
móng
Theo quy định tại Chương V
20
Móng cột bê tông ly tâm thi công thủ công: MTK-16.TC(2)
3
móng
Theo quy định tại Chương V
21
Móng cột bê tông ly tâm thi công máy: MTK-16.M(2)
5
móng
Theo quy định tại Chương V
22
ĐZ trung áp: Phần mua sắm tiếp địa, dây, cách điện và phụ kiện
Theo quy định tại Chương V
23
Tiếp địa ĐZ vị trí thi công đào đất bằng thủ công: RC-2M(2)
17
bộ
Theo quy định tại Chương V
24
Tiếp địa ĐZ vị trí thi công đào đất bằng thủ công: RC-2(2)
8
bộ
Theo quy định tại Chương V
25
Tiếp địa ĐZ vị trí thi công đào đất bằng máy: RC-2.M(3)
bộ
Theo quy định tại Chương V
26
Hố dự phòng nền bê tông : HDP-BT(2)
2
vị trí
Theo quy định tại Chương V
27
Hố dự phòng nền vỉa hè: HDP.VH(2)
1
vị trí
Theo quy định tại Chương V
28
Hố ga nền bê tông xi măng: HG-BT(2)
4
vị trí
Theo quy định tại Chương V
29
Cáp ngầm trung áp: Phần mua sắm vật tư :
Theo quy định tại Chương V
30
Cáp ngầm Al/XLPE/PVC/DSTA/PVC-W 12,7/22(24)kV-3x95sqmm
212
m
Theo quy định tại Chương V
31
Cáp ngầm Al/XLPE/PVC/DSTA/PVC-W 20/35(40,5)kV-3x95sqmm
812
m
Theo quy định tại Chương V
32
Đầu cáp ngầm ngoài trời cho cáp Al/XLPE/PVC/DSTA/PVC-W 12,7/22(24)kV-3x95sqmm
2
bộ 3 pha
Theo quy định tại Chương V
33
Đầu cáp ngầm ngoài trời cho cáp Al/XLPE/PVC/DSTA/PVC-W 20/35(40,5)kV-3x95sqmm
4
bộ 3 pha
Theo quy định tại Chương V
34
Hộp nối cho cáp AL/XLPE/PVC/DSTA/PVC-W 20/35(40.5)kV-3x95sqmm
1
bộ 3 pha
Theo quy định tại Chương V
35
Xà: GTT-CD
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
36
Xà: TT-3
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
37
Xà: TT-2.6
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
38
Xà: XP1
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
39
Xà: Xbo-3
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
40
Xà: XCD-1
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
41
Xà: XĐC-CSV
6
bộ
Theo quy định tại Chương V
42
Tay thao tác giá đỡ tay giật cầu dao: TTT-DCL
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
43
Dây dòng tiếp địa: DLK-TB
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
44
Xà: CLE
6
bộ
Theo quy định tại Chương V
45
Dây nhôm lõi thép: ACSR95/16
42
m
Theo quy định tại Chương V
46
Dây nhôm lõi thép: ACSR50/8
27
m
Theo quy định tại Chương V
47
Dây: AV50
108
m
Theo quy định tại Chương V
48
Sứ cách điện đứng 24kV kèm ty sứ: SĐD-24
15
quả
Theo quy định tại Chương V
49
Sứ cách điện đứng 35kV kèm ty sứ: SĐD-35
21
quả
Theo quy định tại Chương V
50
Ghíp nhôm đa năng: A50-240
12
cái
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "PCPT-2025- Xây lắp số 29". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "PCPT-2025- Xây lắp số 29" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 65

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây