Thông báo mời thầu

PCPT-2026-Xây lắp số 02

Tìm thấy: 11:04 09/03/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cao độ tin cậy cung cấp điện trên lưới điện trung áp theo phương pháp đa chia đa nối (MDMC) khu vực phương Thanh Miếu, Việt Trì, Nông Trang, tỉnh Phú Thọ năm 2026
Tên gói thầu
PCPT-2026-Xây lắp số 02
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
KHCB và TDTM
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
14:00 21/03/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
869/QĐ-PCPT
Ngày phê duyệt
09/03/2026 11:02
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY ĐIỆN LỰC PHÚ THỌ - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:03 09/03/2026
đến
14:00 21/03/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 21/03/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
150.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/03/2026 (19/07/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty dịch vụ điện lực miền Bắc Tư vấn Khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật Số 2 khu VP 1 Bán đảo Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, TP Hà Nội, Việt Nam
2 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Thẩm định hồ sơ BCKTKT Số nhà 1520, Đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ.
3 Đơn vị thực hiện thí nghiệm kiểm định vật tư thiết bị là Công ty dịch vụ Điện lực miền Bắc (NPSC) - CN Tổng công ty Điện lực miền Bắc Tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số 2 khu VP1 Bán đảo Linh Đàm, phường Hoàng Liệt, quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
4 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Lập E-HSMT Số nhà 1520, Đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ.
5 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Thẩm định E-HSMT Số nhà 1520, Đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ.
6 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Đánh giá E-HSDT Số nhà 1520, Đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ.
7 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 1520, Đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ.
8 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Kiểm định, giám sát thực hiện hợp đồng Số nhà 1520, Đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ.
9 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số nhà 1520, Đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ.

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 13:16 17/03/2026 11:30 18/03/2026 14:00 21/03/2026 11:30 18/03/2026 14:00 21/03/2026 Thay đổi khối lượng mời thầu, làm rõ đơn vị tính và tên gọi hàng hóa

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe tải có gắn cẩu có sức nâng tải trọng hàng của cần cẩu ≥ 5 tấn (kèm theo đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực và tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
2
Các thiết bị, dụng cụ khác để phục vụ thi công gói thầu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Xà phụ 3 sứ: XP-3
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
2
Xà rẽ nhánh sứ chuỗi cột đơn: XR-2C
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
3
Xà rẽ nhánh 6 sứ cột đúp dọc: XRK-6d
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
4
Cổ dề nhôm ôm cáp
5
bộ
Theo quy định tại Chương V
5
Tiếp địa ĐZ vị trí thi công đào đất bằng thủ công: RC-3(3)
5
bộ
Theo quy định tại Chương V
6
Tiếp địa ĐZ vị trí thi công đào đất bằng máy: RC-3.M(3)
6
bộ
Theo quy định tại Chương V
7
Tiếp địa ĐZ vị trí thi công đào đất bằng máy nền vỉa hè: RC-3.M(3)
7
bộ
Theo quy định tại Chương V
8
Tiếp địa ĐZ vị trí thi công hào cáp: RC-3-HC
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
9
Tiếp địa ĐZ vị trí khoan: RC-1-K
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
10
Mua sắm và lắp đặt vật tư khác
Theo quy định tại Chương V
11
Kẹp chữ U phục vụ lắp dây lèo đẳng áp: KCU
228
cái
Theo quy định tại Chương V
12
Ghíp trung thế: MVIPC70-185
138
cái
Theo quy định tại Chương V
13
Khóa móc chữ U phục vụ khóa tay thao tác DCL, DCLF
8
cái
Theo quy định tại Chương V
14
Thanh cái đồng 60x5x200mm
33
cái
Theo quy định tại Chương V
15
Dây buộc cổ sứ cho dây nhôm lõi thép bọc cách điện 22kV tiết diện95mm2: BCS95-22
19
cái
Theo quy định tại Chương V
16
Dây buộc cổ sứ cho dây nhôm lõi thép bọc cách điện 22kV tiết diện150mm2: BCS150-22
43
cái
Theo quy định tại Chương V
17
Đai thép + khóa đai
92
cái
Theo quy định tại Chương V
18
Ghíp nhôm đa năng: A50-240
195
cái
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp đặt lại, thu hồi
Theo quy định tại Chương V
20
Thay dao cách ly 3 pha ngoài trời 24kV
2
1 bộ (3 pha)
Theo quy định tại Chương V
21
Thu hồi CSV-24kV
6
công/bộ
Theo quy định tại Chương V
22
Thu hồi sứ chuỗi néo CN-Silicone-24.th
45
1 bộ cách điện
Theo quy định tại Chương V
23
Thu hồi sứ chuỗi néo thủy tinh CNTT-24.th
9
1 chuỗi cách điện
Theo quy định tại Chương V
24
Thu hồi sứ đứng SĐ-24.th
10.5
10 cách điện
Theo quy định tại Chương V
25
Thu hồi dây nhôm lõi thép tiết diện 50mm2
1.338
1km / 1dây
Theo quy định tại Chương V
26
Thu hồi dây nhôm lõi thép tiết diện 95mm2
2.844
1km / 1dây
Theo quy định tại Chương V
27
Thu hồi dây nhôm lõi thép tiết diện 95mm2 bọc cách điện trung thế 22kV
0.492
1km / 1dây
Theo quy định tại Chương V
28
Thu hồi xà néo bằng 3 pha sứ đứng: X2B-22.th
15
1 bộ
Theo quy định tại Chương V
29
Thu hồi xà néo bằng 3 pha sứ chuỗi: X2BC-22.th
1
1 bộ
Theo quy định tại Chương V
30
Thu hồi xà néo Z cột đúp dọc tuyến: X2Z-22d.th
1
1 bộ
Theo quy định tại Chương V
31
Thu hồi xà đỡ lèo lệch cột đơn: XF-3.th
1
1 bộ
Theo quy định tại Chương V
32
Thu hồi xà néo lệch 3 pha: XNL-22.th
1
1 bộ
Theo quy định tại Chương V
33
Thu hồi xà rẽ nhánh 4 sứ: XNR-4.th
2
1 bộ
Theo quy định tại Chương V
34
Thu hồi xà rẽ nhánh 3 pha sứ: XNR-6.th
3
1 bộ
Theo quy định tại Chương V
35
Thu hồi xà đỡ cầu dao XCD-1.th
2
1 bộ
Theo quy định tại Chương V
36
Thu hồi xà đỡ chống sét van XCSV.th
1
1 bộ
Theo quy định tại Chương V
37
Thu hồi tay thao tác cầu dao TTCD.th
2
1 bộ
Theo quy định tại Chương V
38
Thu hồi ghế cách điện GCĐ-4S.th
2
1 bộ
Theo quy định tại Chương V
39
Thu hồi thang sắt TS-3.0m.th
1
1 bộ
Theo quy định tại Chương V
40
Thu hồi thang sắt TS-2.5m.th
1
1 bộ
Theo quy định tại Chương V
41
Thu hồi cột bê tông ly tâm: CL12.th (chặt chân)
1
1 cột
Theo quy định tại Chương V
42
Thu hồi cột bê tông ly tâm: CL14.th (chặt chân)
4
1 cột
Theo quy định tại Chương V
43
Thu hồi cột bê tông ly tâm: CL16.th (chặt chân)
7
1 cột
Theo quy định tại Chương V
44
Tháo dỡ và lắp đặt lại CSV 24kV
3
công/bộ
Theo quy định tại Chương V
45
Tháo dỡ và lắp đặt lại DCL 22kV
1 bộ (3 pha)
Theo quy định tại Chương V
46
Tháo dỡ và lắp đặt lại dao cách ly phụt tải DCLF 22kV
1
1 bộ (3 pha)
Theo quy định tại Chương V
47
Tháo và lắp đặt lại SĐD-24.tc
5.5
10 cách điện
Theo quy định tại Chương V
48
Tháo và lắp đặt lại chuỗi cách điện Polymer 22kV
6
1 bộ cách điện
Theo quy định tại Chương V
49
Tháo căng lại dây thép tiết diện 50mm2
0.035
1km / 1dây
Theo quy định tại Chương V
50
Tháo căng lại dây nhôm lõi thép tiết diện 50mm2
0.165
1km / 1dây
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "PCPT-2026-Xây lắp số 02". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "PCPT-2026-Xây lắp số 02" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 44

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây