Thông báo mời thầu

PCPT-2026-Xây lắp số 04

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 14:30 19/03/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng xuất tuyến 374 để đồng bộ dự án Lắp đặt MBA T2 trạm 110kV Mai Châu
Tên gói thầu
PCPT-2026-Xây lắp số 04
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xây dựng xuất tuyến 374 để đồng bộ dự án Lắp đặt MBA T2 trạm 110kV Mai Châu
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
KHCB và TDTM
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 30/03/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1093/QĐ-PCPT
Ngày phê duyệt
19/03/2026 14:26
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY ĐIỆN LỰC PHÚ THỌ - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:26 19/03/2026
đến
09:00 30/03/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 30/03/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
102.390.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm lẻ hai triệu ba trăm chín mươi nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/03/2026 (27/08/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Tư vấn và Xây dựng 23 Tư vấn Khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật Địa chỉ 17 Đoàn Qúy Phi, P. Hòa Cường – TP. Đà Nẵng.
2 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Thẩm định hồ sơ BCKTKT Số nhà 1520, Đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ.
3 Nhà thầu phải độc lập với đơn vị tư vấn giám sát gói thầu PCPT -2025 –Xây lắp số 04 Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Theo kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu PCPT -2025 - Xây lắp số 04
4 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Lập E-HSMT Số nhà 1520, Đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ.
5 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Thẩm định E-HSMT Số nhà 1520, Đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ.
6 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Đánh giá E-HSDT Số nhà 1520, Đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ.
7 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 1520, Đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ.
8 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Kiểm định, giám sát thực hiện hợp đồng Số nhà 1520, Đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ.
9 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số nhà 1520, Đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe tải có gắn cẩu có sức nâng tải trọng hàng của cần cẩu ≥ 5 tấn (kèm theo đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực và tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
2
Các thiết bị, dụng cụ khác để phục vụ thi công gói thầu….
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt Xà néo 3 tầng 2 mạch trụ đúp ngang tuyến đầu cột 230 cách đầu cột 32,m: X2C-3T-35N-2(230-3,2)
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
2
Lắp đặt Xà néo 3 tầng 2 mạch trụ pi: X2C-2,0-35-2
8
bộ
Theo quy định tại Chương V
3
Lắp đặt Xà néo 4 tầng 2 mạch trụ đơn: X2C-4T-35-2
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
4
Lắp đặt Giằng cột: GC-16
5
bộ
Theo quy định tại Chương V
5
Lắp đặt Giằng cột: GC-18
5
bộ
Theo quy định tại Chương V
6
Lắp đặt Giằng cột: GC-18(230)
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
7
Lắp đặt Giằng cột: GC-20
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
8
Lắp đặt Xà phụ đỡ lèo: XP-1
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
9
Lắp đặt Xà bò: Xbo-2
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
10
Lắp đặt Xà đỡ sứ lệch cột đơn: X1BL
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp đặt Xà cầu dao phụ tải: XCD-1
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
12
Lắp đặt Tay thao tác giá đỡ tay giật cầu dao: TTT-CD
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
13
Lắp đặt Giá thao tác: GTT-CD
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
14
Lắp đặt Thang trèo 3,0m: TT-3.0
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
15
Lắp đặt Dây nối tiếp địa: DNTĐ-14
0.1496
100kg
Theo quy định tại Chương V
16
Lắp đặt Dây nối tiếp địa: DNTĐ-16
1.742
100kg
Theo quy định tại Chương V
17
Lắp đặt Dây nối tiếp địa: DNTĐ-18
1.47
100kg
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp đặt Dây nối tiếp địa: DNTĐ-20
0.4804
100kg
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp đặt Dây nối tiếp địa bổ sung: DNTĐ-BS-14
0.203
100kg
Theo quy định tại Chương V
20
Lắp đặt Dây nối tiếp địa bổ sung: DNTĐ-BS-16
0.4732
100kg
Theo quy định tại Chương V
21
Lắp đặt Dây nối tiếp địa bổ sung: DNTĐ-BS-18
0.658
100kg
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp đặt Dây nối tiếp địa bổ sung: DNTĐ-BS-24
0.365
100kg
Theo quy định tại Chương V
23
Lắp đặt Dây nối tiếp địa chống sét: DNTĐ-CS-16
0.047
100kg
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp đặt Dây nối tiếp địa chống sét: DNTĐ-CS-18
0.5319
100kg
Theo quy định tại Chương V
25
Lắp đặt Dây nối tiếp địa thiết bị: DNTĐ-TB-II16
0.116
100kg
Theo quy định tại Chương V
26
Lắp đặt Dây nối tiếp địa thiết bị: DNTĐ-TB-16
0.132
100kg
Theo quy định tại Chương V
27
Lắp đặt Dây nối tiếp địa thiết bị: DNTĐ-TB-16(230)
0.116
100kg
Theo quy định tại Chương V
28
Lắp đặt Tiếp địa gốc: TĐG
0.225
100kg
Theo quy định tại Chương V
29
Lắp đặt Cổ dề
65
công/bộ
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp đặt Bách lắp chống sét van: BLCSV
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp đặt Chụp đầu cột: CĐC-3,0
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp đặt Chụp đầu cột: CĐC-4,0
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
33
Lắp đặt cách điện
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp đặt cách điện polymer/composite/silicon néo đơn cho dây dẫn ≤35KV, chiều cao lắp ≤20m
282
bộ cách điện
Theo quy định tại Chương V
35
Lắp đặt cách điện polymer/composite/silicon néo đơn cho dây dẫn ≤35KV, chiều cao lắp ≤20m
135
bộ cách điện
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp đặt cách điện polymer/composite/silicon đỡ đơn cho dây dẫn ≤35KV, chiều cao lắp ≤20m
6
bộ cách điện
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp đặt cách điện đứng trung thế, cột tròn, lắp trên cột 35KV
15.4
10 cái
Theo quy định tại Chương V
38
Lắp đặt dây dẫn
Theo quy định tại Chương V
39
Lắp đặt Kéo rải căng dây cáp thép TK-50mm2
0.066
km/dây
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp đặt Kéo rải căng dây cho dây nhôm lõi thép tiết diện 120mm2
11.367
km/dây
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp đặt Kéo rải căng dây cho dây nhôm ACSR 120/19 - XLPE4,3 / HDPE
8.052
km/dây
Theo quy định tại Chương V
42
Lắp đặt dây nhôm, dây nhôm lõi thép xuống thiết bị; tiết diện dây ≤ 95mm2
195
m
Theo quy định tại Chương V
43
Lắp đặt phụ kiện
Theo quy định tại Chương V
44
Ép Đầu cốt đồng nhôm: AM50
5.4
10 đầu cốt
Theo quy định tại Chương V
45
Ép Đầu cốt đồng nhôm: AM120
2.4
10 đầu cốt
Theo quy định tại Chương V
46
Ép Đầu cốt nhôm: A120
6
10 đầu cốt
Theo quy định tại Chương V
47
Lắp dây néo cột; chiều cao lắp đặt ≤20m
75
công/bộ
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp biển cấm; chiều cao lắp đặt ≤20m
52
công/bộ
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp đặt nắp chụp cách điện
9
cái
Theo quy định tại Chương V
50
DZ trung áp: Phần thí nghiệm cách điện, hệ thống tiếp địa
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "PCPT-2026-Xây lắp số 04". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "PCPT-2026-Xây lắp số 04" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 63

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây