Thông báo mời thầu

PCPT-2026-Xây lắp số 17

Tìm thấy: 09:46 30/05/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng xuất tuyến 483 để đồng bộ dự án Nâng công suất MBA T1 TBA 110kV Cẩm Khê 2
Tên gói thầu
PCPT-2026-Xây lắp số 17
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xây dựng xuất tuyến 483 để đồng bộ dự án Nâng công suất MBA T1 TBA 110kV Cẩm Khê 2
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
KHCB và TDTM
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 08/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
2190/QĐ-PCPT
Ngày phê duyệt
30/05/2026 09:43
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY ĐIỆN LỰC PHÚ THỌ - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:43 30/05/2026
đến
09:00 08/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 08/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
235.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/06/2026 (05/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Vũ Gia Tư vấn Khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật 100 Ng. 35 P. Cát Linh, Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội
2 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Thẩm định hồ sơ BCKTKT Số nhà 1520, Đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ.
3 Nhà thầu phải độc lập với đơn vị tư vấn giám sát gói thầu PCPT -2026 -Tư vấn giám sát số 17 Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Theo kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu PCPT -2026 -Tư vấn giám sát số 17
4 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Lập E-HSMT Số nhà 1520, Đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ.
5 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Thẩm định E-HSMT Số nhà 1520, Đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ.
6 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Đánh giá E-HSDT Số nhà 1520, Đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ.
7 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 1520, Đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ.
8 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Kiểm định, giám sát thực hiện hợp đồng Số nhà 1520, Đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ.
9 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số nhà 1520, Đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe tải có gắn cẩu có sức nâng tải trọng hàng của cần cẩu ≥ 5 tấn (kèm theo đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực và tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
2
Các thiết bị, dụng cụ khác để phục vụ thi công gói thầu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Kiểm tra hàm 100 IEC type (Interrogation command) - Lệnh tổng kiểm tra dữ liệu
1
hàm
Theo quy định tại Chương V
2
Kiểm tra hàm 101 IEC type (Counter interrogation command - Lệnh tổng kiểm tra kiểu truy vấn
1
hàm
Theo quy định tại Chương V
3
Kiểm tra hàm 102 IEC type (Read command) - Lệnh đọc dữ liệu
1
hàm
Theo quy định tại Chương V
4
Kiểm tra hàm 103 IEC type (Clock synchronization command) - Lệnh đồng bộ thời gian
1
hàm
Theo quy định tại Chương V
5
Kiểm tra hàm 104 IEC type (Test command) - Lệnh kiểm tra
1
hàm
Theo quy định tại Chương V
6
Kiểm tra hàm 105 IEC type (Reset process command) - Lệnh đặt lại tiến trình
1
hàm
Theo quy định tại Chương V
7
Kiểm tra hàm 106 IEC (Delay acquisition command) - Lệnh yêu cầu dữ liệu với thời gian trễ
1
hàm
Theo quy định tại Chương V
8
Kiểm tra hàm 30 IEC (Single point Information with time tag CP56 Time2a) - Hàm dữ liệu trạng thái 1 bit có nhãn thời gian định dạng CP56 Time2a
1
hàm
Theo quy định tại Chương V
9
Kiểm tra hàm 31 IEC (Double point Information with time tag CP56 Time2a) - Hàm dữ liệu trạng thái 2 bit có nhãn thời gian định dạng CP56 Time2a
1
hàm
Theo quy định tại Chương V
10
Kiểm tra hàm 13 IEC (Measure value, Short Floating point value) - Hàm dữ liệu đo lường, kiểu dữ liệu số thực
1
hàm
Theo quy định tại Chương V
11
Kiểm tra hàm 45 IEC (Single Command) - Lệnh điều khiển đơn
1
hàm
Theo quy định tại Chương V
12
Kiểm tra hàm 46 IEC (Double Command) - Lệnh điều khiển đôi
1
hàm
Theo quy định tại Chương V
13
Kiểm tra cơ chế cấu hình hạ tầng mạng và bảo mật
Theo quy định tại Chương V
14
Kiểm tra cơ chế stack switch tại Trạm biến áp/ Nhà máy và tại Trung tâm điều độ/ Trung tâm điều khiển
1
hệ thống
Theo quy định tại Chương V
15
Kiểm tra cơ chế routing giữa các router tại Trung tâm điều độ/ Trung tâm điều khiển với router tại trạm/ nhà máy
1
hệ thống
Theo quy định tại Chương V
16
Thí nghiệm hiệu chỉnh SCADA cho LBS
Theo quy định tại Chương V
17
Khai báo cấu hình, xây dựng cơ sở dữ liệu và màn hình hiển thị (display) tại phần mềm SP5
Theo quy định tại Chương V
18
Xây dựng cơ sở dữ liệu trên RTU/GATEWAY, DCS/SAS đối với ngăn lộ có cấp điện áp điện áp <= 110 kV
1
ngăn
Theo quy định tại Chương V
19
Cấu hình và cài đặt CSDL cho hệ thống máy tính chủ tại Trung tâm điều độ / Trung tâm điều khiển
1
ngăn
Theo quy định tại Chương V
20
Khai báo cấu hình, xây dựng cơ sở dữ liệu và màn hình hiển thị (display) trên phần mềm tại 20 TNH
Theo quy định tại Chương V
21
Xây dựng cơ sở dữ liệu trên RTU/GATEWAY, DCS/SAS đối với ngăn lộ có cấp điện áp điện áp <= 110 kV
1
ngăn
Theo quy định tại Chương V
22
Cấu hình và cài đặt CSDL cho hệ thống máy tính chủ tại Trung tâm điều độ / Trung tâm điều khiển
1
ngăn
Theo quy định tại Chương V
23
Kiểm tra và hiệu chỉnh Point-to-Point
Theo quy định tại Chương V
24
Kiểm tra và hiệu chỉnh các tín hiệu Analog Input tín hiệu thứ nhất.
1
tín hiệu
Theo quy định tại Chương V
25
Kiểm tra và hiệu chỉnh các tín hiệu Analog Input từ tín hiệu thứ 2.
20
tín hiệu
Theo quy định tại Chương V
26
Kiểm tra và hiệu chỉnh các tín hiệu Single Input tín hiệu thứ nhất.
1
tín hiệu
Theo quy định tại Chương V
27
Kiểm tra và hiệu chỉnh các tín hiệu Single Input từ tín hiệu thứ 2.
16
tín hiệu
Theo quy định tại Chương V
28
Kiểm tra và hiệu chỉnh các tín hiệu Double Input
1
tín hiệu
Theo quy định tại Chương V
29
Kiểm tra và hiệu chỉnh các tín hiệu Single Output tín hiệu thứ nhất.
1
tín hiệu
Theo quy định tại Chương V
30
Kiểm tra và hiệu chỉnh các tín hiệu Single Output từ tín hiệu thứ 2.
1
tín hiệu
Theo quy định tại Chương V
31
Kiểm tra và hiệu chỉnh các tín hiệu Double Output
1
tín hiệu
Theo quy định tại Chương V
32
Kiểm tra và hiệu chỉnh End-to-End về TTĐKX
Theo quy định tại Chương V
33
Kiểm tra và hiệu chỉnh các tín hiệu Analog Input tín hiệu thứ nhất.
1
tín hiệu
Theo quy định tại Chương V
34
Kiểm tra và hiệu chỉnh các tín hiệu Analog Input từ tín hiệu thứ 2.
20
tín hiệu
Theo quy định tại Chương V
35
Kiểm tra và hiệu chỉnh các tín hiệu Single Input tín hiệu thứ nhất.
1
tín hiệu
Theo quy định tại Chương V
36
Kiểm tra và hiệu chỉnh các tín hiệu Single Input từ tín hiệu thứ 2.
16
tín hiệu
Theo quy định tại Chương V
37
Kiểm tra và hiệu chỉnh các tín hiệu Double Input tín hiệu thứ nhất.
1
tín hiệu
Theo quy định tại Chương V
38
Kiểm tra và hiệu chỉnh các tín hiệu Single Output tín hiệu thứ nhất.
1
tín hiệu
Theo quy định tại Chương V
39
Kiểm tra và hiệu chỉnh các tín hiệu Single Output từ tín hiệu thứ 2.
1
tín hiệu
Theo quy định tại Chương V
40
Kiểm tra và hiệu chỉnh các tín hiệu Double Output tín hiệu thứ nhất.
1
tín hiệu
Theo quy định tại Chương V
41
Kiểm tra và hiệu chỉnh End-to-End từ TTĐKX về 20 TNH
Theo quy định tại Chương V
42
Kiểm tra và hiệu chỉnh các tín hiệu Analog Input tín hiệu thứ nhất.
1
tín hiệu
Theo quy định tại Chương V
43
Kiểm tra và hiệu chỉnh các tín hiệu Analog Input từ tín hiệu thứ 2.
3
tín hiệu
Theo quy định tại Chương V
44
Kiểm tra và hiệu chỉnh các tín hiệu Single Input tín hiệu thứ nhất.
1
tín hiệu
Theo quy định tại Chương V
45
Kiểm tra và hiệu chỉnh các tín hiệu Single Input từ tín hiệu thứ 2.
4
tín hiệu
Theo quy định tại Chương V
46
Kiểm tra và hiệu chỉnh các tín hiệu Double Input
1
tín hiệu
Theo quy định tại Chương V
47
Kiểm tra và hiệu chỉnh các tham số cấu hình IEC60870-5-101/104 tại phần mềm SP5
Theo quy định tại Chương V
48
Kiểm tra và phân tích bản tin IEC60870-5-101/104
1
hàm
Theo quy định tại Chương V
49
Kiểm tra cấu trúc chung ASDU
1
hàm
Theo quy định tại Chương V
50
Kiểm tra hàm 100 IEC type (Interrogation command) - Lệnh tổng kiểm tra dữ liệu
1
hàm
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "PCPT-2026-Xây lắp số 17". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "PCPT-2026-Xây lắp số 17" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 49

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây