Thông báo mời thầu

PCPT-2026- Xây lắp số 28

Tìm thấy: 17:29 08/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cấp điện cho KCN Bình Phú, phường Kỳ Sơn, tỉnh Phú Thọ (giai đoạn 1)
Tên gói thầu
PCPT-2026- Xây lắp số 28
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự án Cấp điện cho KCN Bình Phú, phường Kỳ Sơn, tỉnh Phú Thọ (giai đoạn 1)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
KHCB và TDTM
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 17/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
2334/QĐ-PCPT
Ngày phê duyệt
08/06/2026 17:27
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY ĐIỆN LỰC PHÚ THỌ - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:28 08/06/2026
đến
09:00 17/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 17/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
214.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm mười bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/06/2026 (14/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Lập E-HSMT Số nhà 1520, Đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
2 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Thẩm định E-HSMT Số nhà 1520, Đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
3 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Đánh giá E-HSDT Số nhà 1520, Đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
4 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 1520, Đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
5 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Kiểm định, giám sát thực hiện hợp đồng Số nhà 1520, Đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
6 Công ty Điện lực Phú Thọ - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số nhà 1520, Đường Hùng Vương, phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
7 Công ty Dịch vụ Điện lực miền Bắc Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 2 khu VP1 Bán đảo Linh Đàm, phường Hoàng Liệt, quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
8 Nhà thầu tham dự thầu phải độc lập với nhà thầu thực hiện gói thầu PCPT-2026- Tư vấn giám sát số 28 Tư vấn khác Theo kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu PCPT-2026- Tư vấn giám sát số 28

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe tải có gắn cẩu có sức nâng tải trọng hàng của cần cẩu ≥ 5 tấn (kèm theo đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực và tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
2
Các thiết bị, dụng cụ khác để phục vụ thi công gói thầu….
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt Giằng cột: GC-5
bộ
Theo quy định tại Chương V
2
Lắp đặt xà: XNL-2T-1M-35D
18
bộ
Theo quy định tại Chương V
3
Lắp đặt xà: XNLKD-2T-1M-35C
10
bộ
Theo quy định tại Chương V
4
Chuỗi néo cách điện thủy tinh kèm phụ kiện cho dây ACSR120/19 (chi tiết theo bản vẽ hồ sơ thiết kế): CNTT-AC120-35
51
1 chuỗi
Theo quy định tại Chương V
5
Lắp đặt sứ cách điện đứng 35kV kèm ty sứ: SĐ-35 (linepost)
117
10 cái
Theo quy định tại Chương V
6
Rải căng dây lấy độ võng bằng thủ công, dây nhôm lõi thép (AC, ACSR, AACSR,...); tiết diện dây ≤120mm2
5.25
km/dây
Theo quy định tại Chương V
7
Lắp biển Biển báo an toàn tên cột kèm đai thép: BAT+TC
38
bộ
Theo quy định tại Chương V
8
Tuyến DZ trung áp phân kỳ 2: Phần móng cột
Theo quy định tại Chương V
9
Móng cột bê tông ly tâm thi công bằng máy: MT6-18M(3)
18
Móng
Theo quy định tại Chương V
10
Móng cột bê tông ly tâm thi công bằng máy: MTK6-18M(3)
4
Móng
Theo quy định tại Chương V
11
Móng cột bê tông ly tâm thi công bằng máy: MTK8-18M(3)
6
Móng
Theo quy định tại Chương V
12
Router: Mua sắm thiết bị ROUTER
Theo quy định tại Chương V
13
Router 4G phục vụ kết nối Recloser, LBS
2
cái
Theo quy định tại Chương V
14
SIM 4G APN (sim, phí hòa mạng, dịch vụ 18 tháng)
2
cái
Theo quy định tại Chương V
15
Cáp mạng Cat6
6
m
Theo quy định tại Chương V
16
Hạt mạng RJ45 AMP
4
cái
Theo quy định tại Chương V
17
Cáp điện M 2x1,5 mm2 PVC/XLPE
4
m
Theo quy định tại Chương V
18
Aptomat đóng ngắt nguồn cấp Modem
2
cái
Theo quy định tại Chương V
19
Router: Lắp đặt, kiểm tra thiết bị ROUTER
Theo quy định tại Chương V
20
Lắp đặt Router 3G VPN
2
1 thiết bị
Theo quy định tại Chương V
21
Kiểm tra, đo thử, hiệu chỉnh toàn trình thiết bị kênh thuê riêng. Loại thiết bị Modem
1
1 thiết bị
Theo quy định tại Chương V
22
Cài đặt cấu hình thiết bị Fire Wall
1
thiết bị
Theo quy định tại Chương V
23
Cài đặt cấu hình thiết bị Fire Wall (tại TTĐKX)
1
thiết bị
Theo quy định tại Chương V
24
Kiểm tra các chức năng, giám sát hoạt động và hiệu chỉnh thiết bị mạng - VPN Server (thiết bị tại TTĐKX hiện hữu)
1
1 thiết bị
Theo quy định tại Chương V
25
Cài đặt cấu hình thiết bị Router (thiết bị tại TTĐKX hiện hữu)
1
thiết bị
Theo quy định tại Chương V
26
Đo thử kênh, kiểm tra tín hiệu Router
Theo quy định tại Chương V
27
Kiểm tra, đo thử, hiệu chỉnh toàn trình thiết bị kênh thuê riêng. Loại thiết bị Modem
2
1 thiết bị
Theo quy định tại Chương V
28
Thí nghiệm hiệu chỉnh hệ thống Scada tại TTĐKX phần kết nối Recloser
Theo quy định tại Chương V
29
Khai báo cấu hình, xây dựng cơ sở dữ liệu và màn hình hiển thị (display) tại phần mềm SP5:
Theo quy định tại Chương V
30
Cấu hình và cài đặt CSDL tại Recloer
1
ngăn
Theo quy định tại Chương V
31
Cấu hình và cài đặt CSDL Recloser (từ ngăn thứ 2)
2
ngăn
Theo quy định tại Chương V
32
Xây dựng cơ sở dữ liệu trên RTU/GATEWAY, DCS/SAS tại trạm điện kết nối.
1
ngăn
Theo quy định tại Chương V
33
Xây dựng cơ sở dữ liệu trên RTU/GATEWAY, DCS/SAS tại trạm điện kết nối (từ ngăn thứ 2)
2
ngăn
Theo quy định tại Chương V
34
Cấu hình và cài đặt CSDL cho hệ thống máy tính chủ tại Trung tâm điều khiển xa
1
ngăn
Theo quy định tại Chương V
35
Cấu hình và cài đặt CSDL cho hệ thống máy tính chủ tại Trung tâm điều khiển xa (từ ngăn thứ 2)
2
ngăn
Theo quy định tại Chương V
36
Kiểm tra và hiệu chỉnh Point to Point
Theo quy định tại Chương V
37
Kiểm tra và hiệu chỉnh các tín hiệu Analog Input
1
tín hiệu
Theo quy định tại Chương V
38
Kiểm tra và hiệu chỉnh các tín hiệu Analog Input (từ hàm thứ 2)
28
tín hiệu
Theo quy định tại Chương V
39
Kiểm tra và hiệu chỉnh các tín hiệu Single Input
1
tín hiệu
Theo quy định tại Chương V
40
Kiểm tra và hiệu chỉnh các tín hiệu Single Input (từ hàm thứ 2)
107
tín hiệu
Theo quy định tại Chương V
41
Kiểm tra và hiệu chỉnh các tín hiệu Double Input
1
tín hiệu
Theo quy định tại Chương V
42
Kiểm tra và hiệu chỉnh các tín hiệu Double Input
9
tín hiệu
Theo quy định tại Chương V
43
Kiểm tra và hiệu chỉnh các tín hiệu Single Output
2
tín hiệu
Theo quy định tại Chương V
44
Kiểm tra và hiệu chỉnh các tín hiệu Double Output
13
tín hiệu
Theo quy định tại Chương V
45
Kiểm tra và hiệu chỉnh End-to-End về TTĐKX
Theo quy định tại Chương V
46
Kiểm tra và hiệu chỉnh các tín hiệu Analog Input
1
tín hiệu
Theo quy định tại Chương V
47
Kiểm tra và hiệu chỉnh các tín hiệu Analog Input (từ hàm thứ 2)
28
tín hiệu
Theo quy định tại Chương V
48
Kiểm tra và hiệu chỉnh các tín hiệu Single Input
1
tín hiệu
Theo quy định tại Chương V
49
Kiểm tra và hiệu chỉnh các tín hiệu Single Input (từ hàm thứ 2)
107
tín hiệu
Theo quy định tại Chương V
50
Kiểm tra và hiệu chỉnh các tín hiệu Double Input
1
tín hiệu
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "PCPT-2026- Xây lắp số 28". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "PCPT-2026- Xây lắp số 28" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 19

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây