Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Cảnh báo: Thời gian đánh giá, hủy thầu kéo dài không đáp ứng Điều 12 Luật đấu thầu 2013-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
| Ngày đóng thầu | 09/08/2022 03:00 |
|---|---|
| Giai đoạn hủy thầu | Đã đăng tải |
| Lý do | Không có nhà thầu tham dự |
| Số hiệu văn bản | Quyết định số 93/QĐ-QLĐT ngày 11/08/2022 |
| Ngày phê duyệt | 11/08/2022 |
| Thời điểm hủy thầu | 12/08/2022 11:11 |
| Đính kèm quyết định | QĐ-93-HTBMTGTPD Nguyễn Văn Kiệt.pdf |
| STT | Mô tả công việc mời thầu | Ký mã hiệu | Khối lượng | Đơn vị tính | Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính | Ghi chú |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao | 12,064 | 100m2 | Đáp ứng quy chuẩn hồ sơ thiết kế kỹ thuật | ||
| 2 | Che bạt nylon để bảo đảm an toàn lao động và vệ sinh môi trường (Bao gồm vật tư và nhân công) | 1.206,4 | m2 | Đáp ứng quy chuẩn hồ sơ thiết kế kỹ thuật | ||
| 3 | Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường | 116,401 | m3 | Đáp ứng quy chuẩn hồ sơ thiết kế kỹ thuật | ||
| 4 | Phá dỡ sàn. cầu thang bê tông cốt thép | 54,774 | m3 | Đáp ứng quy chuẩn hồ sơ thiết kế kỹ thuật | ||
| 5 | Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống | 129,174 | m3 | Đáp ứng quy chuẩn hồ sơ thiết kế kỹ thuật | ||
| 6 | Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại | 171,175 | m3 | Đáp ứng quy chuẩn hồ sơ thiết kế kỹ thuật | ||
| 7 | Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T | 171,175 | m3 | Đáp ứng quy chuẩn hồ sơ thiết kế kỹ thuật | ||
| 8 | Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 2,5T, cự ly 10km | 171,175 | m3 | Đáp ứng quy chuẩn hồ sơ thiết kế kỹ thuật | ||
| 9 | Bốc xếp và vận chuyển thiết bị thi công đến công trình và về kho | 2 | chuyến | Đáp ứng quy chuẩn hồ sơ thiết kế kỹ thuật |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đừng tin những lời người khác nói, hãy tin vào cảm giác của chính mình. "
Diệp Lạc Vô Tâm
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị Quận 8 đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Phòng Quản lý đô thị Quận 8 đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.