Thông báo mời thầu

Phần xây dựng công trình

Tìm thấy: 08:38 19/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp cải tạo đường GTNĐ khu Dung thôn Thanh Giang, xã Thanh Cao
Tên gói thầu
Phần xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NHS hỗ trợ và nguồn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thanh Oai, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 28/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
355/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
18/11/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Thanh Cao
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:36 19/11/2024
đến
09:00 28/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 28/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/11/2024 (26/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Thương mại và Đầu tư xây dựng Toàn Phát Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Đội 6, thôn Ích Vịnh, Xã Vĩnh Quỳnh, Huyện Thanh Trì, Thành phố Hà Nội
2 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng và Nội thất Phương Nam Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 20 Văn Nội, tổ dân phố 3, phường Phú Lương, quận Hà Đông.
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM Tư vấn lập E-HSMT Số 5, ngách 402/28/12 đường Mỹ Đình - Phường Mỹ Đình 1 - Quận Nam Từ Liêm - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI HOÀNG GIANG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 19, hẻm 42/197/52, phố Thịnh Liệt - Phường Thịnh Liệt - Quận Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 5, ngách 402/28/12 đường Mỹ Đình - Phường Mỹ Đình 1 - Quận Nam Từ Liêm - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI HOÀNG GIANG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 19, hẻm 42/197/52, phố Thịnh Liệt - Phường Thịnh Liệt - Quận Hoàng Mai - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ: Có đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực. Có kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc hợp đồng nguyên tắc và các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê (nếu thiết bị không thuộc sở hữu)
1
2
Máy đào: Có đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực. Có kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc hợp đồng nguyên tắc và các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê (nếu thiết bị không thuộc sở hữu)
1
3
Máy Lu: Có đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực. Có kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc hợp đồng nguyên tắc và các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê (nếu thiết bị không thuộc sở hữu)
1
4
Máy trộn bê tông: Có kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc hợp đồng nguyên tắc và các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê (nếu thiết bị không thuộc sở hữu)
1
5
Máy trộn vữa: Có kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc hợp đồng nguyên tắc và các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê (nếu thiết bị không thuộc sở hữu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
KÈ GẠCH XÂY
2
Đào đất móng băng, rộng <= 3m, sâu <= 2m, đất cấp II
50.155
m3
3
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, đất cấp II
4.514
100m3
4
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
17.37
m3
5
Đổ bê tông thủ công, Bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
28.91
m3
6
Ván khuôn bê tông lót móng
1.165
100m2
7
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
135.46
m3
8
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.959
100m3
9
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
4.056
100m3
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
4.056
100m3/1km
11
CẢI TẠO RÃNH B400
12
Phá dỡ kết cấu gạch gắn đầu búa thủy lực
1.071
m3
13
Phá dỡ kết cấu gạch đá
0.119
m3
14
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
0.012
100m3
15
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
100m3/1km
16
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250, PCB30
1.3
m3
17
Cốt thép tấm đan, đường kính <=10mm
0.172
tấn
18
Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.069
100m2
19
Bê tông giằng rãnh, đá 1x2, mác 250
1.27
m3
20
Ván khuôn mũ mố rãnh
0.158
100m2
21
Gia công, lắp dựng cốt thép giằng rãnh, đường kính <= 10mm
0.085
tấn
22
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg
18
cấu kiện
23
CỐNG THOÁT NƯỚC
24
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp II
1.93
m3
25
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, đất cấp II
0.174
100m3
26
Đắp đất công trình độ chặt yêu cầu K=0,95
0.064
100m3
27
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
0.57
m3
28
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 1m, đường kínhD800mm
6
đoạn ống
29
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống, đường kính D800mm
6
cái
30
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm, đường kính 800mm
5
mối nối
31
Quét nhựa bitum nóng vào tường
18.84
m2
32
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.129
100m3
33
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.129
100m3/1km
34
NỀN MẶT ĐƯỜNG
35
Đào hữu cơ, vét bùn, đất cấp I
13.715
m3
36
Đào nền đường, đất cấp I. Đào hữu cơ
1.234
100m3
37
Đào nền đường, đất cấp II
0.371
100m3
38
Đào nền đường, đất cấp II
4.121
m3
39
Đắp nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
6.133
100m3
40
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.681
100m3
41
Mua đất đồi (khi đầm đạt độ chặt K=0,95)
728.851
m3
42
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, cự ly vận chuyển <= 1km
72.885
10m3/1km
43
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, cự ly vận chuyển <= 10km
72.885
10m3/1km
44
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ T, cự ly vận chuyển <= 60km
72.885
10m3/1km
45
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
2.202
100m3
46
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ n trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
1.372
100m3
47
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 1km tiếp theo trong phạm vi 4km, đất cấp I
1.372
100m3/1km
48
KÈ ĐÁ XÂY
49
Đào đất móng băng, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
36.973
m3
50
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, đất cấp II
3.328
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Phần xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Phần xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 35

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây