Thông báo mời thầu

Phần xây dựng công trình

Tìm thấy: 21:04 04/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng tường bao và sân trường Mầm non xã Vĩnh Thành, huyện Yên Thành
Tên gói thầu
Phần xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã, huy động nguồn vốn ngân sách cấp trên và nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Yên THành, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 12/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
209/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
04/12/2024 21:02
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VĨNH THÀNH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:03 04/12/2024
đến
14:00 12/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 12/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/12/2024 (11/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Huy Hoàng Phát. Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khối 3, Thị Trấn Yên Thành, Huyện Yên Thành, Tỉnh Nghệ An
2 Phòng Kinh tế & Hạ tầng huyện Yên Thành Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thị trấn Yên Thành, huyện Yên Thành, Nghệ An
3 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ AN PHÚC Tư vấn lập E-HSMT Số 64, đường Lê Hoàn, Phường Hưng Phúc, Phường Lê Mao, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
4 Công ty TNHH đầu tư xây dựng Bình Minh Việt Tư vấn thẩm định E-HSMT Nhà số 3, ngõ 125, đường Nguyễn Du, phường Trung Đô, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
5 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ AN PHÚC Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 64, đường Lê Hoàn, Phường Hưng Phúc, Phường Lê Mao, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
6 Công ty TNHH đầu tư xây dựng Bình Minh Việt Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Nhà số 3, ngõ 125, đường Nguyễn Du, phường Trung Đô, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn (dung tích thùng trộn 150-250 lít) (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn của đơn vị sở hữu hoặc các tài liệu tương đương khác)
2
2
Máy đầm bàn ≥ 1kW (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn của đơn vị sở hữu hoặc các tài liệu tương đương khác)
2
3
Máy đầm dùi ≥ 1,5kW (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn của đơn vị sở hữu hoặc các tài liệu tương đương khác)
1
4
Ô tô tự đổ ≥ 10T (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn của đơn vị sở hữu kèm theo các tài liệu tương đương khác như đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
1. PHẦN TƯỜNG BAO
2
ĐOẠN D-E-F
3
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 10m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I, đoạn D-E-F, tính cho 95% khối lượng
7.633
100m3
4
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 2m, đất cấp I
40.173
m3
5
Vận chuyển đất đào ra bãi thải cách chân công trình 3km bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I, vận chuyển 1km đầu
8.035
100m3
6
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I, vận chuyển 2km tiếp theo
8.035
100m3
7
Mua đất để đắp từ mỏ xã Diễn Yên, huyện Diễn Châu cách chân công trình 23,4km
763.545
m3
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển <= 1km
76.355
10m3/1km
9
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển <= 10km, vận chuyển tiếp 9km
76.355
10m3/1km
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển <= 60km, vận chuyển tiếp 13,4km
76.355
10m3/1km
11
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90; tính cho 95% khối lượng
7.254
100m3
12
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công, tính cho 5% khối lượng
38.177
m3
13
ĐOẠN D-G-I-J
14
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
24.48
m3
15
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 7,0T
24.48
m3
16
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 7,0T, vận chuyển tiếp 2km
24.48
m3
17
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 10m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II, tính cho 95% khối lượng
2.304
100m3
18
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 2m, đất cấp II, tính cho 5% khối lượng
12.799
m3
19
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90; tính cho 95% khối lượng
1.829
100m3
20
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công, tính cho 5% khối lượng
9.629
m3
21
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng
1.016
100m2
22
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
2.609
100m2
23
Ván khuôn thép, Ván khuôn xà, dầm, giằng
1.888
100m2
24
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 150, PCB40
22.409
m3
25
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày > 60cm, vữa XM mác 75, PCB40
115.697
m3
26
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 75, PCB40
179.518
m3
27
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB40
25.04
m3
28
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB40
14.347
m3
29
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB40
20.763
m3
30
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB40
43.298
m3
31
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây cột, trụ, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB40
22.78
m3
32
Đắp trang trí trụ cột:
85
Cột
33
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
842.4
m2
34
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
346.288
m2
35
Trát xà dầm, vữa XM mác 75, PCB40
245.7
m2
36
Bả bằng bột bả vào tường
842.4
m2
37
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
591.988
m2
38
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1434.388
m2
39
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.649
tấn
40
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
1.333
tấn
41
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.402
tấn
42
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
1.87
tấn
43
Gia công cổng sắt
0.157
tấn
44
Lắp dựng cửa khung sắt
7.344
m2
45
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
14.688
m2
46
Bản lề cối xoay inox 304 lắp cổng
4
cái
47
Ổ khóa chống chống cắt Kinbar K206C
1
bộ
48
Tay Nắm Cửa
4
Cái
49
2. PHẦN SÂN
50
Đào san đất làm mặt bằng trong phạm vi <= 70m bằng máy ủi 110CV, đất cấp II
1.478
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Phần xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Phần xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 67

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây