Thông báo mời thầu

Phần xây dựng công trình

Tìm thấy: 16:23 08/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn đoạn từ đường Đìa Muỗi đến Cổng Ba thôn Song Khê, xã Tam Hưng
Tên gói thầu
Phần xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn đoạn từ đường Đìa Muỗi đến Cổng Ba thôn Song Khê, xã Tam Hưng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và nguồn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thanh Oai, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 17/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500131555_2504081515
Ngày phê duyệt
08/04/2025 15:17
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Tam Hưng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:18 08/04/2025
đến
09:00 17/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 17/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
14.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/04/2025 (15/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và nội thất Phương Nam Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 20 Văn Nội, Tổ dân phố 3, Phường Phú Lương, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội, Việt Nam - Phường Phú Lương - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ TIẾN HƯNG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 2, ngõ Thanh Bình, thôn Đông - Xã Phú Minh - Huyện Sóc sơn - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT TNT Tư vấn lập E-HSMT Thôn Dư Dụ - Xã Thanh Thùy - Huyện Thanh Oai - Thành phố Hà Nội
4 Công ty TNHH Dịch vụ Tư vấn Hoàng Quân Tư vấn thẩm định E-HSMT Tầng 1, Số nhà F1, ngõ 112, Tổ 16, Khu tập thể Sông Đà 10 - Phường Kiến Hưng - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT TNT Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Dư Dụ - Xã Thanh Thùy - Huyện Thanh Oai - Thành phố Hà Nội
6 Công ty TNHH Dịch vụ Tư vấn Hoàng Quân Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tầng 1, Số nhà F1, ngõ 112, Tổ 16, Khu tập thể Sông Đà 10 - Phường Kiến Hưng - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ (Kèm đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực)
1
2
Máy lu (Kèm đăng kiểm còn hiệu lực)
1
3
Máy đào (Kèm đăng kiểm còn hiệu lực)
1
4
Máy phun nhựa đường (Kèm đăng kiểm còn hiệu lực)
1
5
Máy rải bê tông nhựa (Kèm đăng kiểm còn hiệu lực)
1
6
Máy trộn bê tông (Kèm theo bản sao hóa đơn)
1
7
Máy trộn vữa (Kèm theo bản sao hóa đơn)
1
8
Máy đầm dùi (Kèm theo bản sao hóa đơn)
1
9
Máy đầm đất (Kèm theo bản sao hóa đơn)
1
10
Máy hàn (Kèm theo bản sao hóa đơn)
1
11
Máy cắt uốn cốt thép (Kèm theo bản sao hóa đơn)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: NỀN MẶT ĐƯỜNG
2
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp I
2.456
m3
3
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
0.467
100m3
4
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
0.491
100m3
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
0.491
100m3/1km
6
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp III
3.441
m3
7
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.654
100m3
8
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
0.971
m3
9
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
18.44
m3
10
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
0.194
100m3
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
0.194
100m3/1km
12
Đắp nền đường máy đầm 9 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95 (Máy)
0.753
100m3
13
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95 (đầm cóc)
0.04
100m3
14
Mua đất đồi (khi đầm đạt độ chặt K=0,95)
20.743
m3
15
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T, cự ly vận chuyển <= 1km
2.074
10m3/1km
16
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T, cự ly vận chuyển <= 10km
2.074
10m3/1km
17
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22T, cự ly vận chuyển <= 60km
2.074
10m3/1km
18
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,98 ( ĐM 09/2024/TT-BXD )
0.483
100m3
19
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K >= 0,98 ( ĐM 09/2024/TT-BXD )
0.531
100m3
20
Tưới lớp thấm bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
2.949
100m2
21
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5 kg/m2
12.945
100m2
22
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
15.894
100m2
23
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 4 cm ( ĐM 09/2024/TT-BXD )
12.945
100m2
24
Mua bê tông nhựa C12.5 hàm lượng nhựa 5%
119.641
Tấn
25
HẠNG MỤC: VỈA HÈ LÁT GẠCH TERAZZRO
26
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch Terazzro, vữa XM mác 75
345.37
m2
27
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, đường kính ống 110mm
0.15
100m
28
HẠNG MỤC: BÓ VỈA
29
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.382
100m2
30
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
5.93
m3
31
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông bó vỉa, đá 1x2, mác 300
9.56
m3
32
Ván khuôn thép. Ván khuôn bó vỉa
1.414
100m2
33
Bó vỉa hè, đường bằng tấm bê tông đúc sẵn, bó vỉa thẳng 18x22x100cm, vữa XM mác 75, PCB30
191
m
34
HẠNG MỤC: ĐAN RÃNH
35
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan rãnh, đá 1x2, mác 300
3.98
m3
36
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn tấm đan rãnh
0.153
100m2
37
HẠNG MỤC: CẢI TẠO KÊNH ĐÁ XÂY
38
Đào bùn trong mọi điều kiện, bùn đặc
30.64
m3
39
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
0.278
m3
40
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
5.282
m3
41
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
0.056
100m3
42
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
0.056
100m3/1km
43
Ván khuôn thép. Ván khuôn mái bờ kênh mương
0.497
100m2
44
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mũ mố, đá 1x2, mác 250
6.5
m3
45
Gia công, lắp dựng cốt thép mũ mố, đường kính <= 10mm
0.18
tấn
46
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 250, PCB30
47.26
m3
47
Gia công, lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, đường kính <= 10mm
3.657
tấn
48
Gia công, lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, đường kính > 10mm
2.631
tấn
49
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan đổ tại chỗ, tấm chớp
3.593
100m2
50
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
0.306
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Phần xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Phần xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 53

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây