Thông báo mời thầu

Phần xây dựng và thiết bị

Tìm thấy: 22:28 17/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hỗn hợp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo trường tiểu học Tân Ước xã Dân Hòa
Tên gói thầu
Phần xây dựng và thiết bị
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Nâng cấp, cải tạo trường tiểu học Tân Ước, xã Dân Hòa
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Thành phố hỗ trợ (nếu có), ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:30 27/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
2533/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
17/06/2026 22:26
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Dân Hòa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:27 17/06/2026
đến
08:30 27/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 27/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
47.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/06/2026 (25/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BETA Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Lô 174 khu giãn dân Mỗ Lao - - Phường Hà Đông - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ART DECO Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 265, đường Đê tả Đáy, tổ 10, - - Phường Yên Nghĩa - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH THẨM ĐỊNH GIÁ ĐẠI VIỆT Tư vấn thẩm định giá Số 2, Hẻm 358/25/60 Bùi Xương Trạch - - Phường Khương Đình - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG HẢI PHONG Tư vấn lập E-HSMT Số 14, ngõ 146 đường 19/5 - - Phường Hà Đông - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH HHP VIỆT NAM Tư vấn thẩm định E-HSMT Tầng 2 Căn Nhà Số 14 Ngách 85 Ngõ 381 Nguyễn Khang - - Phường Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG HẢI PHONG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 14, ngõ 146 đường 19/5 - - Phường Hà Đông - Thành phố Hà Nội
7 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH HHP VIỆT NAM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tầng 2 Căn Nhà Số 14 Ngách 85 Ngõ 381 Nguyễn Khang - - Phường Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số BD.DT.02.2657:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Trát tường ngoài chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
209.919
m2
Trát tường ngoài chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
2
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
210.524
m2
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
3
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
4.616
m2
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
4
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
699.73
m2
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
5
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1158.301
m2
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
6
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
4.528
100m2
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
7
Chống thấm mái , quét 3 lớp
50.775
m2
Chống thấm mái , quét 3 lớp
8
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75
32.767
m2
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75
9
Lắp đặt trần nhôm Clip-in 600x600x0.6mm
40.7
m2
Lắp đặt trần nhôm Clip-in 600x600x0.6mm
10
Tháo dỡ hệ thống điện nước hiện trạng
5
công
Tháo dỡ hệ thống điện nước hiện trạng
11
Đèn led high bay công suất 100W treo xà gồ thép
20
bộ
Đèn led high bay công suất 100W treo xà gồ thép
12
Đèn LED ốp trần D170/12W-220V lắp nổi
6
bộ
Đèn LED ốp trần D170/12W-220V lắp nổi
13
Đèn led ốp trần D220 công suất 1x18W,220V
8
bộ
Đèn led ốp trần D220 công suất 1x18W,220V
14
Đèn tuýp led dài 1.2m bóng led, CS: 1x20W, 220V
1
bộ
Đèn tuýp led dài 1.2m bóng led, CS: 1x20W, 220V
15
Bộ đèn led 1200/40W lắp nổi
4
bộ
Bộ đèn led 1200/40W lắp nổi
16
Quạt treo tường công nghiệp sải cánh 650mm công suất 1x180W/220V
8
cái
Quạt treo tường công nghiệp sải cánh 650mm công suất 1x180W/220V
17
Quạt thông gió 1 chiều D250mm công suất 1x30W, 220V lắp âm tường
2
cái
Quạt thông gió 1 chiều D250mm công suất 1x30W, 220V lắp âm tường
18
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc (đế + mặt)
7
cái
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc (đế + mặt)
19
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc (đế + mặt)
2
cái
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc (đế + mặt)
20
Lắp đặt công tắc - 3 hạt trên 1 công tắc (đế + mặt)
1
cái
Lắp đặt công tắc - 3 hạt trên 1 công tắc (đế + mặt)
21
Lắp đặt ổ cắm đôi 3 chấu 16A - 250A, lắp âm tường (đế + mặt)
18
cái
Lắp đặt ổ cắm đôi 3 chấu 16A - 250A, lắp âm tường (đế + mặt)
22
Ap tô mát 1 pha 1 cực 10A, ICU=6kA
1
cái
Ap tô mát 1 pha 1 cực 10A, ICU=6kA
23
Ap tô mát 1 pha 1 cực 16A, ICU=6kA
4
cái
Ap tô mát 1 pha 1 cực 16A, ICU=6kA
24
Ap tô mát chống dòng rò RCBO 1 pha 2 cực 16A, 30MA
3
cái
Ap tô mát chống dòng rò RCBO 1 pha 2 cực 16A, 30MA
25
Ap tô mát 1 pha 2 cực 40A, ICU=6kA
1
cái
Ap tô mát 1 pha 2 cực 40A, ICU=6kA
26
Tủ điện kim loại kích thước 550x400x130mm lắp âm tường
1
hộp
Tủ điện kim loại kích thước 550x400x130mm lắp âm tường
27
Cáp điện CU/XLPE/PVC-2x10mm2
25
m
Cáp điện CU/XLPE/PVC-2x10mm2
28
Dây điện Cu/PVC - 1x2,5mm2
986
m
Dây điện Cu/PVC - 1x2,5mm2
29
Dây điện Cu/PVC - 1x1,5mm2
460
m
Dây điện Cu/PVC - 1x1,5mm2
30
Dây điện Cu/PVC - 1x10mm2. Dây tiếp địa
25
m
Dây điện Cu/PVC - 1x10mm2. Dây tiếp địa
31
Dây điện Cu/PVC - 1x2.5mm2. Dây tiếp địa
493
m
Dây điện Cu/PVC - 1x2.5mm2. Dây tiếp địa
32
Lắp đặt ống gen nhựa cứng PVC D32 (đi âm tường)
23
m
Lắp đặt ống gen nhựa cứng PVC D32 (đi âm tường)
33
Lắp đặt ống gen nhựa cứng PVC D20 (đi âm tường)
336
m
Lắp đặt ống gen nhựa cứng PVC D20 (đi âm tường)
34
Lắp đặt ống gen nhựa cứng PVC D20 (đi nổi)
147
m
Lắp đặt ống gen nhựa cứng PVC D20 (đi nổi)
35
Lắp đặt ống gen nhựa cứng PVC D16 (đi âm tường)
156
m
Lắp đặt ống gen nhựa cứng PVC D16 (đi âm tường)
36
Lắp đặt ống gen nhựa cứng PVC D16 (đi nổi)
62
m
Lắp đặt ống gen nhựa cứng PVC D16 (đi nổi)
37
Hộp chia ngả D20
25
hộp
Hộp chia ngả D20
38
Hộp chia ngả D16
50
hộp
Hộp chia ngả D16
39
Hộp đấu nối nhựa kích thước: 110x110x50mm lắp âm tường
5
hộp
Hộp đấu nối nhựa kích thước: 110x110x50mm lắp âm tường
40
Hộp đấu nối nhựa kích thước: 160x160x50mm lắp âm tường
2
hộp
Hộp đấu nối nhựa kích thước: 160x160x50mm lắp âm tường
41
Ty thép ren suốt ; L=2.3mx24 cái
40
m
Ty thép ren suốt ; L=2.3mx24 cái
42
Lắp đặt ống gen nhựa cứng PVC D25
40
m
Lắp đặt ống gen nhựa cứng PVC D25
43
Kẹp xà gồ
20
bộ
Kẹp xà gồ
44
Bulong nở sắt ; L=120mm
24
bộ
Bulong nở sắt ; L=120mm
45
Lắp đặt ống PPR D25 cấp nước lạnh PN10
0.1
100m
Lắp đặt ống PPR D25 cấp nước lạnh PN10
46
Lắp đặt ống PPR cấp nước lạnh PN10 D20
0.12
100m
Lắp đặt ống PPR cấp nước lạnh PN10 D20
47
Tê nhựa PPR D25
1
cái
Tê nhựa PPR D25
48
Lắp đặt Tê lệch nhựa PPR D25x20
4
cái
Lắp đặt Tê lệch nhựa PPR D25x20
49
Lắp đặt tê nhựa PPR 1 đầu ren trong D25x20
3
cái
Lắp đặt tê nhựa PPR 1 đầu ren trong D25x20
50
Lắp đặt cút nhựa PPR D25
4
cái
Lắp đặt cút nhựa PPR D25

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Phần xây dựng và thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Phần xây dựng và thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 28

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây