Thông báo mời thầu

Phần xây dựng và thiết bị

Tìm thấy: 15:46 27/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Chỉnh trang hạ tầng kỹ thuật kết hợp cải tạo ao, giếng sinh thái thôn Áng Phao, xã Dân Hòa
Tên gói thầu
Phần xây dựng và thiết bị
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
KHLCNT Dự án: Chỉnh trang hạ tầng kỹ thuật kết hợp cải tạo ao, giếng sinh thái thôn Áng Phao, xã Dân Hòa
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Thành phố hỗ trợ (nếu có), ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
16:00 05/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
5338/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
27/07/2026 15:44
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Dân Hòa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:44 27/07/2026
đến
16:00 05/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 05/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
120.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/08/2026 (03/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ASIA Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán No12, LK 405, Khu đất dịch vụ Giếng Sen, - - Phường Hà Đông - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TOÀN PHÁT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Đội 6, thôn Ích Vịnh - - Xã Đại Thanh - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG HẢI PHONG Tư vấn lập E-HSMT Số 14, ngõ 146 đường 19/5 - - Phường Hà Đông - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PT HOME VIỆT NAM Tư vấn thẩm định E-HSMT Tầng 1 Số 66, tổ 9, phố Mậu Lương - - Phường Kiến Hưng - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG HẢI PHONG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 14, ngõ 146 đường 19/5 - - Phường Hà Đông - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PT HOME VIỆT NAM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tầng 1 Số 66, tổ 9, phố Mậu Lương - - Phường Kiến Hưng - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào (Sử dụng tốt. Sẵn sằng huy động cho gói thầu)
1
2
Cần cẩu (Sử dụng tốt. Sẵn sằng huy động cho gói thầu)
1
3
Ô tô tự đổ tải trọng hàng hóa tối đa 10 tấn (Sử dụng tốt. Sẵn sằng huy động cho gói thầu)
1
4
Máy cắt gạch đá (Sử dụng tốt. Sẵn sằng huy động cho gói thầu)
1
5
Máy hàn (Sử dụng tốt. Sẵn sằng huy động cho gói thầu)
1
6
Máy đầm cóc (Sử dụng tốt. Sẵn sằng huy động cho gói thầu)
1
7
Máy trộn vữa (Sử dụng tốt. Sẵn sằng huy động cho gói thầu)
1
8
Máy trộn bê tông (Sử dụng tốt. Sẵn sằng huy động cho gói thầu)
1
9
Phòng thí nghiệm: - Trường hợp nhà thầu có đủ năng lực thí nghiệm kiểm định chất lượng công trình: Nhà thầu phải cung cấp tài liệu chứng minh đã công khai thông tin về năng lực hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng theo quy định tại Nghị định 14/2026/NĐ-CP ngày 13/01/2026. - Trường hợp nhà thầu thuê đơn vị thí nghiệm kiểm định chất lượng công trình, nhà thầu phải cung cấp các tài liệu gồm: Hợp đồng nguyên tắc thí nghiệm cho gói thầu; Giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh của đơn vị thí nghiệm; Tài liệu chứng minh đã công khai thông tin về năng lực hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng theo quy định tại Nghị định 14/2026/NĐ-CP ngày 13/01/2026 của đơn vị thí nghiệm (Ghi chú: Danh mục chỉ tiêu thí nghiệm phải phù hợp với nội dung công việc của gói thầu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHÁ DỠ, DI DỜI
2
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây <= 30cm
3
cây
3
Đào gốc cây , đường kính gốc <= 30cm
3
gốc cây
4
Đắp đất bù gốc cây
0.03
100m3
5
Tháo dỡ lan can sắt
31
m
6
Phá dỡ kết cấu gạch
44.38
m3
7
Đào xúc đất , đất cấp IV
0.46
100m3
8
Vận chuyển đất , đất cấp IV
0.46
100m3
9
ĐÀO ĐẮP
10
Bơm rút nước ao
18
ca
11
Đào xúc đất , đất cấp I
4.28
100m3
12
Đào xúc đất , đất cấp II
12.74
100m3
13
Vận chuyển đất , đất cấp I
4.25
100m3
14
Đắp đất nền đường , độ chặt yêu cầu K=0,90
15.38
100m3
15
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp II
24.07
100m3
16
Vận chuyển đất , đất cấp II
36.81
100m3
17
Mua đất đồi K90
1692.16
m3
18
Vận chuyển đất
16.9216
10m3
19
BÓ VỈA, SÂN ĐƯỜNG DẠO
20
Mặt đường hoàn trả
21
Đổ bê tông, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 250
59.08
m3
22
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,95
0.44
100m3
23
Rải giấy dầu lớp cách ly
2.31
100m2
24
Đắp cát công trình , độ chặt yêu cầu K=0,95
0.57
100m3
25
Đường dạo
26
Lát sân đá tự nhiên dày 30, vữa XM mác 75
445.83
m2
27
Láng VXM M100 dày 2cm
35.67
m2
28
Đổ bê tông, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
35.67
m3
29
Rải giấy dầu lớp cách ly
4.46
100m2
30
Bó vỉa
31
Bó vỉa hè đá tự nhiên 18x22x100cm
208
m
32
Láng VXM M100 dày 2cm
37.44
m2
33
Đổ bê tông, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
4.78
m3
34
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.42
100m2
35
Bó gáy
36
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
7.52
m3
37
Đổ bê tông, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
2.02
m3
38
Đổ bê tông, bê tông giằng đỉnh, đá 1x2, mác 250, PCB30
1.03
m3
39
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.07
tấn
40
Ván khuôn thép. Ván khuôn giằng
0.09
100m2
41
THOÁT NƯỚC
42
Điểm xả tràn
43
Ống cống D300
13.5
m
44
Đế cống D300
20
cái
45
Lắp đặt ống bê tông , đoạn ống dài 1m, đường kính 300mm
13.5
đoạn ống
46
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống, đường kính 300mm
20
cái
47
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm, đường kính 300mm
13
mối nối
48
Vận chuyển ống cống bê tông
0.1
10 tấn
49
Vận chuyển cấu kiện bê tông
0.08
10 tấn
50
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
0.59
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Phần xây dựng và thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Phần xây dựng và thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 39

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây