Thông báo mời thầu

Quản lý, vận hành và sửa chữa

Tìm thấy: 17:13 30/01/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Dịch vụ công: Quản lý, vận hành hệ thống điện chiếu sáng
Tên gói thầu
Quản lý, vận hành và sửa chữa
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Dịch vụ công: Quản lý, vận hành hệ thống điện chiếu sáng
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Phú Ninh, Thành phố Đà Nẵng
Thời điểm đóng thầu
09:00 09/02/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
13/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt
30/01/2026 16:57
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Phú Ninh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:58 30/01/2026
đến
09:00 09/02/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 09/02/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
26.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/02/2026 (09/07/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Phòng Kinh tế xã Phú Ninh Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Cây Sanh, xã Phú Ninh, thành phố Đà Nẵng
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường Tư vấn lập E-HSMT 60 Phan Bá Phiến, phường Bàn Thạch, thành phố Đà Nẵng
3 Công ty TNHH TMDV & XD Kiến Huy Tư vấn thẩm định E-HSMT 13 Trương Định, phường Tam Kỳ, thành phố Đà Nẵng
4 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đại Cường Tư vấn đánh giá E-HSDT 60 Phan Bá Phiến, phường Bàn Thạch, thành phố Đà Nẵng
5 Công ty TNHH TMDV & XD Kiến Huy Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 13 Trương Định, phường Tam Kỳ, thành phố Đà Nẵng

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Cầu chì cá 5A
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Ninh
365
2
Ghíp nối 1 bulong
113
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Ninh
365
3
Ống nối cáp vặn xoắn MJPT 25-25
45
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Ninh
365
4
Dịch vụ duy trì Chiếu sáng công cộng
Theo quy định tại Chương V
5
Hệ thống điện chiếu sáng đường Trường Xuân - Hồ Phú Ninh
365
ngày
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Ninh (xã Tam Đại (cũ))
365
6
Hệ thống điện chiếu sáng trung tâm xã Tam Đại (ĐH2.PN) và tuyến đường ĐH2.PN
365
ngày
Theo quy định tại Chương V
(xã Tam Đại (cũ))
365
7
Hệ thống điện chiếu sáng Tủ số 02 (QL40B) và khu trung tâm xã Tam Dân, Cụm đèn tín hiệu giao thông xanh đỏ (Km16+572,06)
365
ngày
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Ninh (xã Tam Dân (cũ))
365
8
Hệ thống điện chiếu sáng Tủ số 03 (QL40B)
365
ngày
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Ninh (xã Tam Dân (cũ))
365
9
Hệ thống điện chiếu sáng Tủ số 04 (QL40B) và Nút tín hiệu đèn xanh đỏ (Km19+970,09)
365
ngày
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Ninh (xã Tam Dân (cũ))
365
10
Hệ thống điện chiếu sáng Tủ số 05 (QL40B), cầu Suối Đá đến đường ĐH11.PN và Cụm đèn nháy vàng (4 Cụm 12 trụ)
365
ngày
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Ninh (xã Tam Dân (cũ))
365
11
Hệ thống điện chiếu sáng đường ngang (dự án OFID)
365
ngày
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Ninh (xã Tam Dân (cũ))
365
12
Hệ thống điện chiếu sáng trung tâm xã Tam Dân ( đoạn từ ngã ba quốc lộ 40B đến bờ đập Dương Lâm)
365
ngày
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Ninh (xã Tam Dân (cũ))
365
13
Hệ thống điện chiếu sáng khu phố Chợ Tam Dân
365
ngày
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Ninh (xã Tam Dân (cũ))
365
14
Hệ thống điện chiếu sáng đường ĐH9.PN (Đoạn từ QL40B đi Tam Vinh)
365
ngày
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Ninh (xã Tam Dân (cũ))
365
15
Hệ thống điện chiếu sáng tuyến đường ĐX1 Tam Dân (Đoạn Từ Quốc lộ 40B đi thôn Dương Đàn)
365
ngày
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Ninh (xã Tam Lãnh (cũ))
365
16
Hệ thống điện chiếu sáng trung tâm xã Tam Lãnh (ĐH4.PN) Ngã ba An Lâu (T1)
365
ngày
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Ninh (xã Tam Lãnh (cũ))
365
17
Hệ thống điện chiếu sáng trung tâm xã Tam Lãnh (ĐH4.PN) Ngã ba Bồng Miêu (T2)
365
ngày
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Ninh (xã Tam Lãnh (cũ))
365
18
Hệ thống điện chiếu sáng đường ĐH13.PN (đoạn trung tâm xã Tam Lãnh đi thôn Đàn Thượng)
365
ngày
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Ninh (xã Tam Lãnh (cũ))
365
19
Hệ thống điện chiếu sáng đường ĐH4.PN (đoạn trung tâm xã Tam Lãnh đi thôn An Mỹ)
365
ngày
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Ninh (xã Tam Lãnh (cũ))
365
20
Hệ thống điện chiếu sáng tuyến đường ĐH11.PN (Chợ suối đá đi Tiên Phong)
365
ngày
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Ninh
365
21
Hệ thống điện chiếu sáng đường ĐH4.PN (đoạn qua xã Tam Dân
365
ngày
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Ninh
365
22
Hệ thống điện chiếu sáng tuyến đường ĐH13.PN ( đoạn đi về Tam Sơn)
365
ngày
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Ninh
365
23
Hệ thống điện chiếu sáng đường ĐH4.PN (đoạn trung tâm xã Tam Lãnh đi Bồng Miêu) (T4)
365
ngày
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Ninh
365
24
Hệ thống điện chiếu sáng Khu Dân Cư Thôn Bồng Miêu
365
ngày
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Ninh
365
25
Hệ thống điện chiếu sáng tuyên Đường Đ X1 xã Tam Đại qua địa bàn Thôn Đại an (T1)
365
ngày
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Ninh
365
26
Hệ thống điện chiếu sáng tuyên Đường Đ X1 xã Tam Đại (T2)
365
ngày
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Ninh
365
27
Dịch vụ sửa chữa thường xuyên
Theo quy định tại Chương V
28
Sửa chữa đèn cao áp hư hỏng
Theo quy định tại Chương V
29
Thay bóng đèn cao áp 150W - Ánh sáng vàng
7
Bóng
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Ninh
365
30
Thay bóng đèn cao áp 250W - Ánh sáng vàng
11
Bóng
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Ninh
365
31
Thay chấn lưu đèn cao áp 150W
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Ninh
365
32
Thay chấn lưu đèn cao áp 250W
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Ninh
365
33
Thay kích khởi động đèn cao áp 70-400W
12
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Ninh
365
34
Thay tụ đèn cao áp 20µF
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Ninh
365
35
Thay tụ đèn cao áp 32µF
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Ninh
365
36
Thay đuôi đèn cao áp E40
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Ninh
365
37
Sửa chữa đèn Led hư hỏng
Theo quy định tại Chương V
38
Thay Module LED đèn 100W (sử dụng 2 Module LED 50W)
10
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Ninh
365
39
Thay Module LED đèn 150W (sử dụng 3 Module LED 50W)
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Ninh
365
40
Thay nguồn đèn Led Driver 100W
25
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Ninh
365
41
Thay nguồn đèn Led Driver 150W
13
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Ninh
365
42
Thay bảo vệ xung áp đèn LED 10kV/10kA
38
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Ninh
365
43
Thay nguồn điều khiển đèn THGT 220VAC/24V-11A
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Ninh
365
44
Sửa chữa thiết bị trong tủ chiếu sáng
Theo quy định tại Chương V
45
Thay Vỏ tủ điện chiếu sáng 1 ngăn, ngoài trời bằng nhựa Composite (kích thước: H775xW480xD325mm, độ dày 3mm, IP54)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Ninh
365
46
Thay Aptomat khối 3 pha 50A; Icu - 18kA
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Ninh
365
47
Thay Contactor 3 pha 50A
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Ninh
365
48
Thay Rơ le nhiệt MT-63
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Ninh
365
49
Thay cuộn hút khởi động từ 50A(65A)
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Ninh
365
50
Thay nguồn điều khiển mạch THGT 220VAC/24V-18.8A
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Phú Ninh
365

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Quản lý, vận hành và sửa chữa". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Quản lý, vận hành và sửa chữa" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây