Thông báo mời thầu

Rào ranh bảo vệ đất công

Tìm thấy: 14:42 27/10/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Rào ranh bảo vệ các khu đất công do Nhà nước trực tiếp quản lý trên địa bàn phường Thạnh Lộc
Tên gói thầu
Rào ranh bảo vệ đất công
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Gói điều hành sự nghiệp kinh tế năm 2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:45 03/11/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
645/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
27/10/2023 14:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Thạnh Lộc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:40 27/10/2023
đến
14:45 03/11/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:45 03/11/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/11/2023 (02/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Kiến trúc Xây dựng GSA Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 35/15 Phan Văn Hớn, Ấp 7, Xã Xuân Thới Thượng, Huyện Hóc Môn, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế và Đầu tư xây dựng Thiên Phú Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 224/55/6 Đường TX 22 Khu phố 2, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Nhật Minh Tiến Tư vấn lập E-HSMT Số 88 Quốc lộ 13, Phường 26, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
4 Tổ thẩm định - Ủy ban nhân dân phường Thạnh Lộc Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 540 Hà Huy Giáp, Khu Khu phố 1, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Nhật Minh Tiến Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 88 Quốc lộ 13, Phường 26, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
6 Tổ thẩm định - Ủy ban nhân dân phường Thạnh Lộc Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 540 Hà Huy Giáp, Khu Khu phố 1, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
HẠNG MỤC: MỘT PHẦN THỬA SỐ 60, 61, 63 TỜ BẢN ĐỒ SỐ 42
Theo quy định tại Chương V
2
Phát rừng loại I bằng thủ công, mật độ cây TC/100m2: 0 cây
5.889
100m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
3
Ép trước cọc BTCT bằng máy ép cọc 150T, chiều dài đoạn cọc ≤4m, KT 15x15cm - Cấp đất II
1.025
100m
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
4
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
4.48
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
5
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.16
100m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
6
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.46
tấn
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
7
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
4.3744
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
8
Trát tường ngoài dày 1cm, vữa XM M75, PCB40
198.16
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
9
Quét vôi 3 nước trắng
198.16
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
10
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
3.28
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
11
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.328
100m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
12
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1913
tấn
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
13
Lắp dựng lưới thép B40.
130.992
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
14
Gia công cổng sắt
0.5319
tấn
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
15
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
69.372
1m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
16
Lắp dựng lưới thép B40.
5.148
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
17
Gia công cổng sắt
0.0104
tấn
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
18
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1.3536
1m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
19
Tai khóa
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
20
Bản lề
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
21
Ổ khóa
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
22
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
0.045
1m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
23
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
0.04
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
24
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển vuông 60x60cm; XM M150, XM PCB40
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
25
Gia công cổng sắt
0.0057
tấn
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
26
Bulong M14, L=200mm mạ kẽm
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
27
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1.38
1m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
28
HẠNG MỤC: MỘT PHẦN THỬA SỐ 33 TỜ BẢN ĐỒ SỐ 16
Theo quy định tại Chương V
29
Phát rừng loại I bằng thủ công, mật độ cây TC/100m2: 0 cây
4.038
100m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
30
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
15.5448
1m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
31
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
15.5448
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
32
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
3.1755
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
33
Bê tông cọc, cột, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
2.6775
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
34
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.272
100m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
35
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
3.808
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
36
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.136
100m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
37
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.391
tấn
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
38
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
3.71
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
39
Trát tường ngoài dày 1cm, vữa XM M75, PCB40
167.55
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
40
Quét vôi 3 nước trắng
167.55
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
41
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
2.72
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
42
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.272
100m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
43
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.3216
tấn
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
44
Lắp dựng lưới thép B40.
111.072
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
45
Gia công cổng sắt
0.441
tấn
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
46
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
57.528
1m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
47
Lắp dựng lưới thép B40.
4.7775
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
48
Gia công cổng sắt
0.0104
tấn
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
49
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1.3536
1m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45
50
Tai khóa
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Thạnh Lộc
45

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẬT MINH TIẾN như sau:

  • Có quan hệ với 382 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,61 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,97%, Xây lắp 54,18%, Tư vấn 21,52%, Phi tư vấn 17,33%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.159.425.294.115 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.751.809.233.336 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,62%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Rào ranh bảo vệ đất công". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Rào ranh bảo vệ đất công" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 82

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây