Thông báo mời thầu

Reuse 85 trạm Ericsson khu vực VNPT Net2

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:01 07/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Reuse 85 trạm Ericsson khu vực VNPT Net2
Tên gói thầu
Reuse 85 trạm Ericsson khu vực VNPT Net2
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Reuse 85 trạm Ericsson khu vực VNPT Net2
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chi phí SXKD
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
16:00 17/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
2740/QĐ-VNPT Net2-KHĐT
Ngày phê duyệt
07/07/2026 15:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRUNG TÂM HẠ TẦNG MẠNG MIỀN NAM - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:01 07/07/2026
đến
16:00 17/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 17/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.112.116 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu một trăm mười hai nghìn một trăm mười sáu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/07/2026 (14/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Vận chuyển bằng ô tô từ trạm tháo đến trạm lắp: Anten
54
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
DTP (TGG cũ), TNH (LAN cũ), VLG (BTE cũ) - (TVH cũ).
90 ngày
2
Vận chuyển bằng ô tô từ trạm tháo đến trạm lắp: RRU
255
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
DTP (TGG cũ), TNH (LAN cũ), VLG (BTE cũ) - (TVH cũ).
90 ngày
3
Vận chuyển bằng ô tô từ trạm tháo đến trạm lắp: (Dây quang, dây nguồn, jumper, phụ kiện)
85
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
DTP (TGG cũ), TNH (LAN cũ), VLG (BTE cũ) - (TVH cũ).
90 ngày
4
Vận chuyển bằng ô tô từ kho Net2 đến trạm lắp: Anten
201
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
DTP (TGG cũ), TNH (LAN cũ), VLG (BTE cũ) - (TVH cũ).
90 ngày
5
Vận chuyển bằng ô tô từ kho Net2 đến trạm lắp: (Dây quang, dây nguồn, jumper, phụ kiện)
85
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
DTP (TGG cũ), TNH (LAN cũ), VLG (BTE cũ) - (TVH cũ).
90 ngày
6
Vận chuyển bằng ô tô từ trạm tháo về kho Net2: Anten
129
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
DTP (TGG cũ), TNH (LAN cũ), VLG (BTE cũ) - (TVH cũ).
90 ngày
7
Vận chuyển bằng ô tô từ trạm tháo về kho Net2: (Dây quang, dây nguồn, jumper, phụ kiện)
25
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
DTP (TGG cũ), TNH (LAN cũ), VLG (BTE cũ) - (TVH cũ).
90 ngày
8
Ghi chú: Trường hợp đơn giá dự thầu trong danh mục dịch vụ nhà thầu chào cao hoặc thấp hơn đơn giá theo định mức của nhà nước 20% thì nhà thầu cần thuyết minh rõ cơ sở hình thành đơn giá đó.
1
Yêu cầu về đơn giá
Theo quy định tại Chương V
Yêu cầu về đơn giá
90 ngày
9
I. Tháo dỡ, thu hồi Outdoor: Vận chuyển thủ công vật tư thiết bị từ trạm tháo ra xe tải; cấu kiện ≤ 30kg
35
c.kiện
Theo quy định tại Chương V
DTP (TGG cũ) - V3
90 ngày
10
Bốc dỡ thủ công vật tư thiết bị lên xe tải; cấu kiện ≤ 30kg;
35
c.kiện
Theo quy định tại Chương V
DTP (TGG cũ) - V3
90 ngày
11
Bốc dỡ thủ công vật tư thiết bị từ xe tải xuống đất ; cấu kiện ≤ 30kg;
35
c.kiện
Theo quy định tại Chương V
DTP (TGG cũ) - V4
90 ngày
12
Vận chuyển thủ công vật tư thiết bị vào trạm ; cấu kiện ≤ 30kg;
35
c.kiện
Theo quy định tại Chương V
DTP (TGG cũ) - V4
90 ngày
13
Tháo dỡ thu hồi RRU - Thiết bị trạm BTS 3G (trạm phân tán)
21
1 thiết bị
Theo quy định tại Chương V
DTP (TGG cũ) - V5
90 ngày
14
Tháo dỡ thu hồi dây quang
84
10m
Theo quy định tại Chương V
DTP (TGG cũ) - V5
90 ngày
15
Tháo dỡ thu hồi dây nguồn
84
10m
Theo quy định tại Chương V
DTP (TGG cũ) - V6
90 ngày
16
Tháo dỡ dây mass RRU
7
10m
Theo quy định tại Chương V
DTP (TGG cũ) - V6
90 ngày
17
Tháo dỡ dây mass từ bảng đồng RRU đến chân cột Anten
28
10m
Theo quy định tại Chương V
DTP (TGG cũ) - V7
90 ngày
18
Tháo dỡ thu hồi bảng đất outdoor
7
1 bảng
Theo quy định tại Chương V
DTP (TGG cũ) - V7
90 ngày
19
Nhân công chia chọn đóng gói
7
trạm
Theo quy định tại Chương V
KẾT THÚC DTP (TGG cũ) - V3
90 ngày
20
Vận chuyển thủ công vật tư thiết bị từ trạm tháo ra xe tải; cấu kiện ≤ 30kg
20
c.kiện
Theo quy định tại Chương V
DTP (TGG cũ) - V4
90 ngày
21
Bốc dỡ thủ công vật tư thiết bị lên xe tải; cấu kiện ≤ 30kg;
20
c.kiện
Theo quy định tại Chương V
DTP (TGG cũ) - V4
90 ngày
22
Bốc dỡ thủ công vật tư thiết bị từ xe tải xuống đất ; cấu kiện ≤ 30kg;
20
c.kiện
Theo quy định tại Chương V
DTP (TGG cũ) - V4
90 ngày
23
Vận chuyển thủ công vật tư thiết bị vào trạm ; cấu kiện ≤ 30kg;
20
c.kiện
Theo quy định tại Chương V
DTP (TGG cũ) - V4
90 ngày
24
Tháo dỡ thu hồi RRU - Thiết bị trạm BTS 3G (trạm phân tán)
12
1 thiết bị
Theo quy định tại Chương V
DTP (TGG cũ) - V4
90 ngày
25
Tháo dỡ thu hồi dây quang
48
10m
Theo quy định tại Chương V
DTP (TGG cũ) - V4
90 ngày
26
Tháo dỡ thu hồi dây nguồn
48
10m
Theo quy định tại Chương V
DTP (TGG cũ) - V4
90 ngày
27
Tháo dỡ dây mass RRU
4
10m
Theo quy định tại Chương V
DTP (TGG cũ) - V4
90 ngày
28
Tháo dỡ dây mass từ bảng đồng RRU đến chân cột Anten
16
10m
Theo quy định tại Chương V
DTP (TGG cũ) - V4
90 ngày
29
Tháo dỡ thu hồi bảng đất outdoor
4
1 bảng
Theo quy định tại Chương V
DTP (TGG cũ) - V4
90 ngày
30
Nhân công chia chọn đóng gói
4
trạm
Theo quy định tại Chương V
KẾT THÚC DTP (TGG cũ) - V4
90 ngày
31
Vận chuyển thủ công vật tư thiết bị từ trạm ra xe tải; cấu kiện <=30kg
7
c. kiện
Theo quy định tại Chương V
TNH (LAN cũ) - V1
90 ngày
32
Bốc dỡ thủ công vật tư thiết bị lên xe tải; cấu kiện ≤ 30kg;
7
c. kiện
Theo quy định tại Chương V
TNH (LAN cũ) - V1
90 ngày
33
Bốc dỡ thủ công vật tư thiết bị từ xe tải xuống đất ; cấu kiện ≤ 30kg;
7
c. kiện
Theo quy định tại Chương V
TNH (LAN cũ) - V1
90 ngày
34
Vận chuyển thủ công vật tư thiết bị vào nhập kho ; cấu kiện ≤ 30kg;
7
c. kiện
Theo quy định tại Chương V
TNH (LAN cũ) - V1
90 ngày
35
Vận chuyển thủ công vật tư thiết bị từ trạm tháo ra xe tải; cấu kiện ≤ 30kg;
25
c. kiện
Theo quy định tại Chương V
TNH (LAN cũ) - V1
90 ngày
36
Bốc dỡ thủ công vật tư thiết bị lên xe tải; cấu kiện ≤ 30kg;
25
c. kiện
Theo quy định tại Chương V
TNH (LAN cũ) - V1
90 ngày
37
Bốc dỡ thủ công vật tư thiết bị từ xe tải xuống đất ; cấu kiện ≤ 30kg;
25
c. kiện
Theo quy định tại Chương V
TNH (LAN cũ) - V1
90 ngày
38
Vận chuyển thủ công vật tư thiết bị vào trạm ; cấu kiện ≤ 30kg;
25
c. kiện
Theo quy định tại Chương V
TNH (LAN cũ) - V1
90 ngày
39
Tháo dỡ thu hồi RRU - Thiết bị trạm BTS 3G (trạm phân tán)
15
1 thiết bị
Theo quy định tại Chương V
TNH (LAN cũ) - V1
90 ngày
40
Tháo dỡ thu hồi dây quang
60
10m
Theo quy định tại Chương V
TNH (LAN cũ) - V1
90 ngày
41
Lắp đặt dây Jumper
24
1 dây nhảy
Theo quy định tại Chương V
DTP - V4
90 ngày
42
Lắp đặt dây quang
48
10m
Theo quy định tại Chương V
DTP - V4
90 ngày
43
Lắp đặt dây nguồn
48
10m
Theo quy định tại Chương V
DTP - V4
90 ngày
44
Lắp đặt dây mass RRU
4
10m
Theo quy định tại Chương V
DTP - V4
90 ngày
45
Lắp đặt dây mass từ bảng đồng RRU đến chân cột anten
16
10m
Theo quy định tại Chương V
DTP - V4
90 ngày
46
Lắp đặt bảng đồng Outdoor
4
1 bảng đất
Theo quy định tại Chương V
DTP - V4
90 ngày
47
Kiểm tra, dán nhãn, đánh dấu các hướng sector, chụp ảnh - Thiết bị trạm BTS 3G (Trạm phân tán)
4
1 trạm
Theo quy định tại Chương V
KẾT THÚC DTP - V4
90 ngày
48
Vận chuyển thủ công vật tư thiết bị từ kho ra xe tải; cấu kiện ≤ 30kg;
12
c. kiện
Theo quy định tại Chương V
TNH (LAN cũ) - V1
90 ngày
49
Bốc dỡ thủ công vật tư thiết bị lên xe tải; cấu kiện ≤ 30kg;
12
c. kiện
Theo quy định tại Chương V
TNH (LAN cũ) - V1
90 ngày
50
Vận chuyển thủ công vật tư thiết bị vào trạm ; cấu kiện ≤ 30kg;
12
c. kiện
Theo quy định tại Chương V
TNH (LAN cũ) - V1
90 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Reuse 85 trạm Ericsson khu vực VNPT Net2". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Reuse 85 trạm Ericsson khu vực VNPT Net2" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 23

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây