Thông báo mời thầu

Số 03: Thi công xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 11:40 16/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa sân tập ngoài trời có mái che, tường bao, mái nhà hiệu bộ Trường Tiểu học Chí Minh I, huyện Tứ Kỳ
Tên gói thầu
Số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa sân tập ngoài trời có mái che, tường bao, mái nhà hiệu bộ Trường Tiểu học Chí Minh I, huyện Tứ Kỳ
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn ngân sách nhà nước năm 2025 (nguồn không thường xuyên)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tứ Kỳ, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 23/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500197423_2505161131
Ngày phê duyệt
16/05/2025 11:35
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG TIỂU HỌC CHÍ MINH I
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:38 16/05/2025
đến
07:00 23/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 23/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/05/2025 (21/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP tư vấn xây dựng và kiểm định Trường An Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 24 ngõ 58 Trần Công Hiến, khu 16- P. Bình Hàn -TP Hải Dương, tỉnh Hải Dương
2 Công ty CP tư vấn thiết kế xây dựng và thương mại Hoàng Minh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khu I, phường Nhị Châu,TP.Hải Dương, tỉnh Hải Dương
3 Công ty CP tư vấn xây dựng và kiểm định Trường An Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 24 ngõ 58 Trần Công Hiến, khu 16- P. Bình Hàn -TP Hải Dương, tỉnh Hải Dương
4 Công ty CP tư vấn xây dựng và kiểm định Trường An Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 24 ngõ 58 Trần Công Hiến, khu 16- P. Bình Hàn -TP Hải Dương, tỉnh Hải Dương

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ 5 tấn
1
2
Máy trộn bê tông 250 lít
1
3
Máy mài 1kW
1
4
Máy khoan đứng 4,5kW
1
5
Máy khoan bê tông 0,5kW
1
6
Máy hàn điện 23kW
1
7
Máy đầm dùi 1,5kW
1
8
Máy đầm đất cầm tay 70kg
1
9
Máy đầm bàn 1kW
1
10
Máy cắt uốn cốt thép 5kW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SÂN TẬP NGOÀI TRỜI, NHA THƯ VIỆN, MÁI CHE SÂN KHẤU
2
Dọn dẹp vệ sinh sân tập ngoài trời
2
công
3
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
0.1851
tấn
4
Gia công xà gồ thép
0.6943
tấn
5
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
0.1851
tấn
6
Lắp dựng xà gồ thép
0.6943
tấn
7
Gia công cột bằng thép hình
0.0587
tấn
8
Lắp cột thép các loại
0.0587
tấn
9
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
1.5178
100m2
10
Tấm lợp lấy sáng đặc Solmart dày 2.1mm (Có phủ UV Bảo hành 10 năm)
8
m2
11
Dọn dẹp vệ sinh nhà xe giáo viên
2
công
12
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m (VDMH tính NC,M, VLp)
0.3551
tấn
13
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
0.3551
tấn
14
Gia công cột bằng thép hình (VDMH tính NC, M, VLp)
0.084
tấn
15
Lắp cột thép các loại
0.084
tấn
16
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
1.613
100m2
17
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ (tận dụng tôn hiện trạng, VDMH tính NC)
0.6902
100m2
18
Gia công cửa sắt, hoa sắt
0.0573
tấn
19
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
15.69
m2
20
Tôn múi EK 106 (6 sóng) dày 0.45mm làm cửa và vách tôn
15.69
m2
21
Dọn dẹp vệ sinh nhà thư viện
1
công
22
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m (VDMH tính NC,M, VLp)
1.1375
tấn
23
Gia công xà gồ thép (VDMH tính NC, VLp)
1.7253
tấn
24
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
1.1375
tấn
25
Lắp dựng xà gồ thép
1.7253
tấn
26
Gia công cột bằng thép hình (VDMH tính NC, M, VLp)
0.38
tấn
27
Lắp cột thép các loại
0.38
tấn
28
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ (VDMH tính NC, VLp)
1.0066
100m2
29
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
0.8316
100m2
30
TƯỜNG BAO ĐIỂM TRƯỜNG A, MÁI NHÀ HIỆU BỘ ĐIỂM TRƯỜNG B
31
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
6.2528
m3
32
Vận chuyển KL phá dỡ bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m
0.0625
100m3
33
Vận chuyển KL phá dỡ 4km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, ngoài phạm vi 5km (M*4)
0.0625
100m3/1km
34
Tháo dỡ tường rào hoa sắt bằng thủ công, chiều cao ≤6m
0.4301
tấn
35
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
9.0259
1m3
36
Ván khuôn móng tường rào xây gạch
0.0393
100m2
37
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
1.0797
m3
38
Xây móng bằng gạch xi măng 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
3.6688
m3
39
Ván khuôn gỗ giằng móng tường rào
0.0393
100m2
40
Lắp dựng cốt thép giằng móng ĐK 6mm, chiều cao ≤6m
0.0079
tấn
41
Lắp dựng cốt thép giằng móng ĐK 10mm, chiều cao ≤6m
0.0242
tấn
42
Bê tông giằng móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
0.4319
m3
43
Xây cột, trụ bằng gạch xi măng 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
1.8551
m3
44
Xây tường thẳng bằng gạch xi măng 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
1.8705
m3
45
Xây tường thẳng bằng gạch xi măng 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
2.5272
m3
46
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
70.9128
m2
47
Trát trụ cột, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
25.7646
m2
48
Đắp phào đơn, vữa XM M75, PCB40
10.92
m
49
Sơn cột, tường rào không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
97.3074
m2
50
Mua thép hộp đen KT 25x50x1.8mm làm hàng rào thoáng, hệ số hao hụt 1.025
45.9303
kg

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ KIỂM ĐỊNH TRƯỜNG AN như sau:

  • Có quan hệ với 140 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,43 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 26,78%, Xây lắp 45,27%, Tư vấn 6,95%, Phi tư vấn 1,92%, Hỗn hợp 0,59%, Lĩnh vực khác 18%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 751.771.272.406 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 733.326.357.855 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,45%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây