Thông báo mời thầu

Số 06: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:25 31/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng, sửa chữa công trình phụ trợ Trường Mầm non và Trụ sở làm việc Công an xã Thanh Quang. Hạng mục : Nhà vòm mái che sân; vườn trải nghiệm; sân trường; tường chắn mái, mái chống nóng nhà lớp học và ô kính chiếu nghỉ cầu thang trường Mầm non và Mái nhà chống nóng, cửa đi và hệ thống cung cấp nước sinh hoạt
Tên gói thầu
Số 06: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách cấp trên hỗ trợ theo chương trình mục tiêu
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nam Sách, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 07/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số : 551/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
30/10/2024 11:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Thanh Quang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:23 31/10/2024
đến
07:00 07/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 07/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/11/2024 (05/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP tư vấn xây dựng và kiểm định Trường An Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 24 ngõ 58 Trần Công Hiền, khu 16- P. Bình Hàn -TP Hải Dương
2 Công ty CP tư vấn thiết kế xây dựng và thương mại Hoàng Minh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khu I, phường Nhị Châu, TP.Hải Dương, tỉnh Hải Dương
3 Công ty CP tư vấn xây dựng và kiểm định Trường An Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 24 ngõ 58 Trần Công Hiền, khu 16- P. Bình Hàn -TP Hải Dương
4 Công ty CP tư vấn thiết kế xây dựng và thương mại Hoàng Minh Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu I, phường Nhị Châu, TP.Hải Dương, tỉnh Hải Dương
5 Công ty CP tư vấn xây dựng và kiểm định Trường An Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 24 ngõ 58 Trần Công Hiền, khu 16- P. Bình Hàn -TP Hải Dương
6 Công ty CP tư vấn thiết kế xây dựng và thương mại Hoàng Minh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu I, phường Nhị Châu, TP.Hải Dương, tỉnh Hải Dương

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ => 05 tấn
1
2
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít
1
3
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất: 1,5 kW
1
4
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: 1,0 kW
1
5
Máy hàn - công suất: 23 kW
1
6
Cần cẩu bánh xích - sức nâng: 10 T
1
7
Máy cắt bê tông - công suất: 1,5 kW
1
8
Máy cắt gạch đá - công suất: 1,7 kW
1
9
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: 5 kW
1
10
Máy đầm cóc trọng lượng - 70KG
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CÔNG TRÌNH MẦM NON XÃ
2
Tháo dỡ các kết cấu thép - cột thép
0.5774
tấn
3
Tháo dỡ các kết cấu thép - vì kèo, xà gỗ
3.263
tấn
4
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
598.56
m2
5
Cắt tường bê tông bằng máy - Chiều dày ≤20cm
44
m
6
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
0.55
m3
7
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
0.4125
m3
8
Nhân công bậc 3,5/7 uốn bu lông, thép móng cột vào vị trí đặt móng mới
5
công
9
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
0.6875
1m3
10
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M200, đá 1x2, PCB40
1.65
m3
11
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
7.2909
100m2
12
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤18m
1.7615
tấn
13
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
1.9711
tấn
14
Gia công xà gồ thép
1.9415
tấn
15
Lắp dựng xà gồ thép
2.938
tấn
16
Gia công cột bằng thép hình
3.7631
tấn
17
Lắp cột thép các loại
3.7631
tấn
18
Bu lông 2 đầu ren M12
180
cái
19
Nhân công sửa chữa vì kèo, xà gồ tận dụng
10
công
20
Buloong móng M20 uốn móc treo đánh móng
88
cái
21
Tôn úp sườn bản rộng 300, dày 0.42ly
25.86
md
22
Nhân công bậc 3,5/7 sơn bản mã, sơn các vị trí kiên kết cột với vì kèo, các vị trí kèo thép
3
công
23
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
0.66
m3
24
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
14.2
m2
25
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
6
m2
26
Nhân công bậc 3,5/7 vệ sinh sê nô mái, sửa chữa cổ ống thoát nước mái
4
công
27
Cung cấp, lắp đặt vách kính cố định nhôm hệ PMA, kính dán an toàn Việt Nhật hoặc tương đương dày 6,38mm
23.04
m2
28
Lợp mái che bằng tấm nhựa
0.967
100m2
29
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
4.3259
m3
30
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
17.922
m3
31
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
0.2509
100m3
32
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
0.4734
100m3
33
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T (Ô tô vận tải thùng)
47.34
m3
34
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
1.2781
100m3
35
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
85.204
m3
36
Lát nền, sàn gạch - diện tích viên gạch ≤ 0,16m2 (tương ứng gạch 40x40cm), vữa XM M75, PCB40
882.25
m2
37
TRỤ SỞ UBND + TRỤ SỞ CÔNG AN XÃ
38
Nhân công bậc 3,5/7 vận chuyển tường đổ vỡ, vệ sinh sàn mái, sửa chữa cổ ống thoát nước mái
3
công
39
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.0512
100m2
40
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0066
tấn
41
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.0706
tấn
42
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
0.2819
m3
43
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
1.6975
m3
44
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
19.3768
m2
45
Quét vôi 1 nước trắng 2 nước mầu
19.3768
m2
46
Gia công xà gồ thép
0.3731
tấn
47
Lắp dựng xà gồ thép
0.3731
tấn
48
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
1.0457
100m2
49
Tôn úp sườn bản rộng 300, dày 0.42ly
16.49
md
50
Lắp đặt bể nước nhựa 0,5m3
1
Cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Số 06: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Số 06: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây