Thông báo mời thầu

số 06 - Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 14:55 14/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp tuyến đường thôn Đông, xã Vũ Dũng từ ngã va Ông Phương đến cầu Ông Tích
Tên gói thầu
số 06 - Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp tuyến đường thôn Đông, xã Vũ Dũng từ ngã va Ông Phương đến cầu Ông Tích
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Kim Thành, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 21/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
40 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500144354_2504141447
Ngày phê duyệt
14/04/2025 14:47
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VŨ DŨNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:53 14/04/2025
đến
14:00 21/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 21/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
70 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/04/2025 (30/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI CƯỜNG THỊNH HD Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn An Đoài - Xã An Bình - Huyện Nam Sách - Tỉnh Hải Dương
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH CÔNG HD Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Di Linh - Xã Tân Quang - Huyện Ninh Giang - Tỉnh Hải Dương
3 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 12/106 Bình Lộc, khu 5 - Phường Tân Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
4 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG DBC Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 12/106 Bình Lộc, khu 5 - Phường Tân Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ >= 7T (Của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu)
1
2
Máy đào >= 0,5m3 (Của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu)
1
3
Máy lu rung >= 25T (Của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu)
1
4
Ô tô gắn cẩu >= 6T (Của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu)
1
5
Máy cắt bê tông >= 7,5KW (Của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu)
1
6
Máy trộn bê tông >= 250L (Của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu)
1
7
Máy trộn vữa >= 150L (Của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu)
1
8
Máy đầm đất cầm tay >= 70Kg (Của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu)
1
9
Máy bơm nước >= 20CV (Của nhà thầu hoặc đi thuê; có tài liệu chứng minh khả năng huy động cho gói thầu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN, MẶT ĐƯỜNG
2
Bơm nước ao để thi công kè
5
ca
3
Cắt bê tông mặt đường cũ
56.285
10m
4
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
28.53
m3
5
Đào nền đường bằng máy đào 0,4m3 - Cấp đất II
7.5597
100m3
6
Đào móng block bằng thủ công - Cấp đất II
15.12
1m3
7
Đào móng kè bằng máy đào 0,4m3 - Cấp đất I
0.8529
100m3
8
Đắp đất tận dụng nền đường bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
1.7338
100m3
9
Đắp cát hoàn trả móng rãnh bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
1.9283
100m3
10
Đắp cát nền đường bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,98
1.2643
100m3
11
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K>=0,98, lớp trên
2.8666
100m3
12
Tưới lớp thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 1kg/m2
17.24
100m2
13
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC 16) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
17.24
100m2
14
Sản xuất bê tông nhựa C16 bằng trạm trộn 120T/h
2.9744
100tấn
15
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ cự ly 4km, ô tô tự đổ 7T
2.9744
100tấn
16
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ 8km tiếp theo, ô tô tự đổ 7T
2.9744
100tấn
17
Bê tông móng block M150 đá 1x2, SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công
16.41
m3
18
Ván khuôn gỗ đổ bê tông móng block
1.09
100m2
19
Mua và lắp đặt viên block KT 30x23x100cm
547
m
20
Ván khuôn gỗ đổ bê tông tấm đan rãnh tam giác
0.82
100m2
21
Bê tông tấm đan rãnh tam giác M200 đá 1x2 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
6.84
m3
22
Lát tấm đan rãnh tam giác
136.75
m2
23
KÈ CHẮN
24
Đóng cọc tre gia cố móng kè bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất I
16.7
100m
25
Thi công lớp đá dăm dày 10cm đệm móng kè
4.45
m3
26
Ván khuôn gỗ đổ bê tông móng kè
0.318
100m2
27
Bê tông móng kè M150 đá 2x4, SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công
13.36
m3
28
Xây tường kè bằng gạch bê tông 6,5x10,5x22cm vữa XM M75
20.41
m3
29
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
76.32
m2
30
Ống nhựa PVC D60 thoát nước
13
m
31
Vải địa kỹ thuật bịt đầu ống
2.34
m2
32
THOÁT NƯỚC
33
Bê tông hộc thu nước và tấm chắn rác M200 đá 1x2 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
1.88
m3
34
Ván khuôn thép đổ bê tông hộc thu nước và tấm chắn rác
0.31
100m2
35
Thép hộc thu nước và tấm chắn rác ĐK ≤10mm
0.22
tấn
36
Lắp đặt hộc thu nước và tấm chắn rác bằng thủ công
24
1 cấu kiện
37
Đào móng hố ga bằng máy đào 0,4m3 - Cấp đất II
0.4738
100m3
38
Đắp đất tận dụng hoàn trả móng hố ga bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.3125
100m3
39
Thi công lớp đá dăm dày 10cm đệm móng hố ga
4.7
m3
40
Thép tấm đan ĐK ≤10mm
1.459
tấn
41
Thép tấm đan ĐK >10mm
0.425
tấn
42
Bê tông tấm đan M200 đá 1x2 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
15.96
m3
43
Ván khuôn thép đổ bê tông tấm đan
0.823
100m2
44
Lắp đặt tấm đan bằng cần cẩu
48
1cấu kiện
45
Vám khuôn thép đổ bê tông thân ga
1.56
100m2
46
Bê tông thân ga M200 đá 2x4 tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công
11.93
m3
47
Bộ khung + nắp hố ga thu nước bằng gang cầu, KT khung 800x800mm, nắp D650, tải trọng 12,5 tấn
24
bộ
48
Đào móng cống bằng máy đào 0,4m3 - Cấp đất II
0.2627
100m3
49
Đắp đất tận dụng hoàn trả móng tường đầu cống bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0395
100m3
50
Đắp cát hoàn trả móng cống bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.0747
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "số 06 - Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "số 06 - Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 39

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây