Thông báo mời thầu

số 1: Thuốc Generic

    Đang xem      
Tìm thấy: 09:22 11/03/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp thuốc năm 2026 của Bệnh viện Tuệ Tĩnh
Tên gói thầu
số 1: Thuốc Generic
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp thuốc năm 2026 của Bệnh viện Tuệ Tĩnh
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu viện phí và các nguồn thu hợp pháp khác của Bệnh viện Tuệ Tĩnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Đại Mỗ, Thành phố Hà Nội
Ngày phê duyệt
11/03/2026 09:20
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Tuệ Tĩnh

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 17/03/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
16:00 19/03/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày

Thông tin phần/lô

STT Mã phần/lô Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Bước giá (VND)
1
PP2600088206
Acetyl leucin
441
1
2
PP2600088207
Acetyl leucin
15.000
30
3
PP2600088208
Aciclovir
118.000
236
4
PP2600088209
Aciclovir
9.800
20
5
PP2600088210
Ciprofloxacin
39.000
78
6
PP2600088211
Ciprofloxacin
12.070
24
7
PP2600088212
Doxycyclin
700
1
8
PP2600088213
Glucosamin
1.400
3
9
PP2600088214
Glucosamin
260
1
10
PP2600088215
Glucosamin
2.500
5
11
PP2600088216
Ketoconazol
21.000
42
12
PP2600088217
Ketoconazol
7.000
14
13
PP2600088218
Levothyroxin
1.102
2
14
PP2600088219
Meloxicam
22.134
44
15
PP2600088220
Meloxicam
2.000
4
16
PP2600088221
Metformin
700
1
17
PP2600088222
Metformin
350
1
18
PP2600088223
Metformin
1.200
2
19
PP2600088224
Metformin
590
1
20
PP2600088225
Metformin
1.200
2
21
PP2600088226
Methyl prednisolon
1.400
3
22
PP2600088227
Methyl prednisolon
1.050
2
23
PP2600088228
Methyl prednisolon acetat
34.670
69
24
PP2600088229
Metronidazol
300
1
25
PP2600088230
Metronidazol
252
1
26
PP2600088231
Metronidazol
19.000
38
27
PP2600088232
Metronidazol
8.650
17
28
PP2600088233
Natri clorid
9.000
18
29
PP2600088234
Peptid (Cerebrolysin concentrate)
64.260
129
30
PP2600088235
Phenylephrin
194.500
389
31
PP2600088236
Piracetam
910
2
32
PP2600088237
Silymarin
6.790
14
33
PP2600088238
Silymarin
3.800
8
34
PP2600088239
Sorbitol
2.650
5
35
PP2600088240
Spironolacton
347
1
36
PP2600088241
Tenofovir
2.400
5
37
PP2600088242
Tenofovir
1.401
3
38
PP2600088243
Thiamazol
1.904
4
39
PP2600088244
Vildagliptin
1.450
3
40
PP2600088245
Vildagliptin + metformin
6.300
13
41
PP2600088246
Vitamin B2
126
0
42
PP2600088247
Vitamin B5
1.920
4

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
PP2600088206
Acetyl leucin
Bệnh viện Tuệ Tĩnh. Địa chỉ: Số 2 Trần Phú- Phường Đại Mỗ- Thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
2
Acetyl leucin
Không yêu cầu
Nhà thầu điền thông tin hãng sản xuất của thuốc Nhà thầu tham dự
Nhà thầu điền thông tin xuất xứ của thuốc Nhà thầu tham dự
Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính từ thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu còn 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên, 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
10000
Viên
Tên hoạt chất : Acetyl leucin ; Nồng độ hoặc hàm lượng : 500mg ; Đường dùng : Uống ; Nhóm TCKT: Nhóm 4 ; Dạng bào chế : Viên ( nhóm thuốc Generic theo thông tư số 40/2025/TT-BYT ngày 25/10/2025 của Bộ Y Tế )
3
PP2600088207
Acetyl leucin
Bệnh viện Tuệ Tĩnh. Địa chỉ: Số 2 Trần Phú- Phường Đại Mỗ- Thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
4
Acetyl leucin
Không yêu cầu
Nhà thầu điền thông tin hãng sản xuất của thuốc Nhà thầu tham dự
Nhà thầu điền thông tin xuất xứ của thuốc Nhà thầu tham dự
Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính từ thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu còn 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên, 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
5000
Lọ/Ống
Tên hoạt chất : Acetyl leucin ; Nồng độ hoặc hàm lượng : 500mg/5ml ; Đường dùng : Tiêm ; Nhóm TCKT: Nhóm 4 ; Dạng bào chế : Thuốc tiêm ( nhóm thuốc Generic theo thông tư số 40/2025/TT-BYT ngày 25/10/2025 của Bộ Y Tế )
5
PP2600088208
Aciclovir
Bệnh viện Tuệ Tĩnh. Địa chỉ: Số 2 Trần Phú- Phường Đại Mỗ- Thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
6
Aciclovir
Không yêu cầu
Nhà thầu điền thông tin hãng sản xuất của thuốc Nhà thầu tham dự
Nhà thầu điền thông tin xuất xứ của thuốc Nhà thầu tham dự
Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính từ thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu còn 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên, 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
300
Tuýp
Tên hoạt chất : Aciclovir ; Nồng độ hoặc hàm lượng : 5%-10g ; Đường dùng : Dùng ngoài ; Nhóm TCKT: Nhóm 1 ; Dạng bào chế : Thuốc dùng ngoài ( nhóm thuốc Generic theo thông tư số 40/2025/TT-BYT ngày 25/10/2025 của Bộ Y Tế )
7
PP2600088209
Aciclovir
Bệnh viện Tuệ Tĩnh. Địa chỉ: Số 2 Trần Phú- Phường Đại Mỗ- Thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
8
Aciclovir
Không yêu cầu
Nhà thầu điền thông tin hãng sản xuất của thuốc Nhà thầu tham dự
Nhà thầu điền thông tin xuất xứ của thuốc Nhà thầu tham dự
Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính từ thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu còn 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên, 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
100
Tuýp
Tên hoạt chất : Aciclovir ; Nồng độ hoặc hàm lượng : 5%-5g ; Đường dùng : Dùng ngoài ; Nhóm TCKT: Nhóm 4 ; Dạng bào chế : Thuốc dùng ngoài ( nhóm thuốc Generic theo thông tư số 40/2025/TT-BYT ngày 25/10/2025 của Bộ Y Tế )
9
PP2600088210
Ciprofloxacin
Bệnh viện Tuệ Tĩnh. Địa chỉ: Số 2 Trần Phú- Phường Đại Mỗ- Thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
10
Ciprofloxacin
Không yêu cầu
Nhà thầu điền thông tin hãng sản xuất của thuốc Nhà thầu tham dự
Nhà thầu điền thông tin xuất xứ của thuốc Nhà thầu tham dự
Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính từ thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu còn 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên, 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
500
Chai/lọ/túi
Tên hoạt chất : Ciprofloxacin ; Nồng độ hoặc hàm lượng : 200mg/100ml ; Đường dùng : Tiêm truyền ; Nhóm TCKT: Nhóm 1 ; Dạng bào chế : Thuốc tiêm truyền ( nhóm thuốc Generic theo thông tư số 40/2025/TT-BYT ngày 25/10/2025 của Bộ Y Tế )
11
PP2600088211
Ciprofloxacin
Bệnh viện Tuệ Tĩnh. Địa chỉ: Số 2 Trần Phú- Phường Đại Mỗ- Thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
12
Ciprofloxacin
Không yêu cầu
Nhà thầu điền thông tin hãng sản xuất của thuốc Nhà thầu tham dự
Nhà thầu điền thông tin xuất xứ của thuốc Nhà thầu tham dự
Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính từ thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu còn 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên, 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
500
Chai/lọ/túi
Tên hoạt chất : Ciprofloxacin ; Nồng độ hoặc hàm lượng : 200mg/100ml ; Đường dùng : Tiêm truyền ; Nhóm TCKT: Nhóm 4 ; Dạng bào chế : Thuốc tiêm truyền ( nhóm thuốc Generic theo thông tư số 40/2025/TT-BYT ngày 25/10/2025 của Bộ Y Tế )
13
PP2600088212
Doxycyclin
Bệnh viện Tuệ Tĩnh. Địa chỉ: Số 2 Trần Phú- Phường Đại Mỗ- Thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
14
Doxycyclin
Không yêu cầu
Nhà thầu điền thông tin hãng sản xuất của thuốc Nhà thầu tham dự
Nhà thầu điền thông tin xuất xứ của thuốc Nhà thầu tham dự
Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính từ thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu còn 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên, 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
10000
Viên
Tên hoạt chất : Doxycyclin ; Nồng độ hoặc hàm lượng : 100mg ; Đường dùng : Uống ; Nhóm TCKT: Nhóm 4 ; Dạng bào chế : Viên nang ( nhóm thuốc Generic theo thông tư số 40/2025/TT-BYT ngày 25/10/2025 của Bộ Y Tế )
15
PP2600088213
Glucosamin
Bệnh viện Tuệ Tĩnh. Địa chỉ: Số 2 Trần Phú- Phường Đại Mỗ- Thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
16
Glucosamin
Không yêu cầu
Nhà thầu điền thông tin hãng sản xuất của thuốc Nhà thầu tham dự
Nhà thầu điền thông tin xuất xứ của thuốc Nhà thầu tham dự
Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính từ thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu còn 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên, 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
25000
Viên
Tên hoạt chất : Glucosamin ; Nồng độ hoặc hàm lượng : 500mg ; Đường dùng : Uống ; Nhóm TCKT: Nhóm 2 ; Dạng bào chế : Viên ( nhóm thuốc Generic theo thông tư số 40/2025/TT-BYT ngày 25/10/2025 của Bộ Y Tế )
17
PP2600088214
Glucosamin
Bệnh viện Tuệ Tĩnh. Địa chỉ: Số 2 Trần Phú- Phường Đại Mỗ- Thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
18
Glucosamin
Không yêu cầu
Nhà thầu điền thông tin hãng sản xuất của thuốc Nhà thầu tham dự
Nhà thầu điền thông tin xuất xứ của thuốc Nhà thầu tham dự
Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính từ thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu còn 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên, 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
15000
Viên
Tên hoạt chất : Glucosamin ; Nồng độ hoặc hàm lượng : 500mg ; Đường dùng : Uống ; Nhóm TCKT:Nhóm 4 ; Dạng bào chế : Viên ( nhóm thuốc Generic theo thông tư số 40/2025/TT-BYT ngày 25/10/2025 của Bộ Y Tế )
19
PP2600088215
Glucosamin
Bệnh viện Tuệ Tĩnh. Địa chỉ: Số 2 Trần Phú- Phường Đại Mỗ- Thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
20
Glucosamin
Không yêu cầu
Nhà thầu điền thông tin hãng sản xuất của thuốc Nhà thầu tham dự
Nhà thầu điền thông tin xuất xứ của thuốc Nhà thầu tham dự
Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính từ thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu còn 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên, 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
10000
Viên
Tên hoạt chất : Glucosamin ; Nồng độ hoặc hàm lượng : 750mg ; Đường dùng : Uống ; Nhóm TCKT: Nhóm 2 ; Dạng bào chế : Viên ( nhóm thuốc Generic theo thông tư số 40/2025/TT-BYT ngày 25/10/2025 của Bộ Y Tế )
21
PP2600088216
Ketoconazol
Bệnh viện Tuệ Tĩnh. Địa chỉ: Số 2 Trần Phú- Phường Đại Mỗ- Thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
22
Ketoconazol
Không yêu cầu
Nhà thầu điền thông tin hãng sản xuất của thuốc Nhà thầu tham dự
Nhà thầu điền thông tin xuất xứ của thuốc Nhà thầu tham dự
Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính từ thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu còn 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên, 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
200
Tuýp
Tên hoạt chất : Ketoconazol ; Nồng độ hoặc hàm lượng : 100mg/5g ; Đường dùng : Dùng ngoài ; Nhóm TCKT: Nhóm 1 ; Dạng bào chế : Thuốc dùng ngoài ( nhóm thuốc Generic theo thông tư số 40/2025/TT-BYT ngày 25/10/2025 của Bộ Y Tế )
23
PP2600088217
Ketoconazol
Bệnh viện Tuệ Tĩnh. Địa chỉ: Số 2 Trần Phú- Phường Đại Mỗ- Thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
24
Ketoconazol
Không yêu cầu
Nhà thầu điền thông tin hãng sản xuất của thuốc Nhà thầu tham dự
Nhà thầu điền thông tin xuất xứ của thuốc Nhà thầu tham dự
Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính từ thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu còn 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên, 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
300
Tuýp
Tên hoạt chất : Ketoconazol ; Nồng độ hoặc hàm lượng : 100mg/5g ; Đường dùng : Dùng ngoài ; Nhóm TCKT: Nhóm 4 ; Dạng bào chế : Thuốc dùng ngoài ( nhóm thuốc Generic theo thông tư số 40/2025/TT-BYT ngày 25/10/2025 của Bộ Y Tế )
25
PP2600088218
Levothyroxin
Bệnh viện Tuệ Tĩnh. Địa chỉ: Số 2 Trần Phú- Phường Đại Mỗ- Thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
26
Levothyroxin
Không yêu cầu
Nhà thầu điền thông tin hãng sản xuất của thuốc Nhà thầu tham dự
Nhà thầu điền thông tin xuất xứ của thuốc Nhà thầu tham dự
Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính từ thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu còn 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên, 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
20000
Viên
Tên hoạt chất : Levothyroxin ; Nồng độ hoặc hàm lượng : 50mcg ; Đường dùng : Uống ; Nhóm TCKT: Nhóm 2 ; Dạng bào chế : Viên ( nhóm thuốc Generic theo thông tư số 40/2025/TT-BYT ngày 25/10/2025 của Bộ Y Tế )
27
PP2600088219
Meloxicam
Bệnh viện Tuệ Tĩnh. Địa chỉ: Số 2 Trần Phú- Phường Đại Mỗ- Thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
28
Meloxicam
Không yêu cầu
Nhà thầu điền thông tin hãng sản xuất của thuốc Nhà thầu tham dự
Nhà thầu điền thông tin xuất xứ của thuốc Nhà thầu tham dự
Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính từ thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu còn 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên, 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
3000
Lọ/ống
Tên hoạt chất : Meloxicam ; Nồng độ hoặc hàm lượng : 10mg/ml-1,5ml ; Đường dùng : Tiêm ; Nhóm TCKT: Nhóm 1 ; Dạng bào chế : Thuốc tiêm ( nhóm thuốc Generic theo thông tư số 40/2025/TT-BYT ngày 25/10/2025 của Bộ Y Tế )
29
PP2600088220
Meloxicam
Bệnh viện Tuệ Tĩnh. Địa chỉ: Số 2 Trần Phú- Phường Đại Mỗ- Thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
30
Meloxicam
Không yêu cầu
Nhà thầu điền thông tin hãng sản xuất của thuốc Nhà thầu tham dự
Nhà thầu điền thông tin xuất xứ của thuốc Nhà thầu tham dự
Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính từ thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu còn 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên, 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
10000
Lọ/ống
Tên hoạt chất : Meloxicam ; Nồng độ hoặc hàm lượng : 10mg/ml-1,5ml ; Đường dùng : Tiêm ; Nhóm TCKT: Nhóm 4 ; Dạng bào chế : Thuốc tiêm ( nhóm thuốc Generic theo thông tư số 40/2025/TT-BYT ngày 25/10/2025 của Bộ Y Tế )
31
PP2600088221
Metformin
Bệnh viện Tuệ Tĩnh. Địa chỉ: Số 2 Trần Phú- Phường Đại Mỗ- Thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
32
Metformin
Không yêu cầu
Nhà thầu điền thông tin hãng sản xuất của thuốc Nhà thầu tham dự
Nhà thầu điền thông tin xuất xứ của thuốc Nhà thầu tham dự
Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính từ thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu còn 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên, 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
10000
Viên
Tên hoạt chất : Metformin ; Nồng độ hoặc hàm lượng : 500mg ; Đường dùng : Uống ; Nhóm TCKT: Nhóm 1 ; Dạng bào chế : Viên ( nhóm thuốc Generic theo thông tư số 40/2025/TT-BYT ngày 25/10/2025 của Bộ Y Tế )
33
PP2600088222
Metformin
Bệnh viện Tuệ Tĩnh. Địa chỉ: Số 2 Trần Phú- Phường Đại Mỗ- Thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
34
Metformin
Không yêu cầu
Nhà thầu điền thông tin hãng sản xuất của thuốc Nhà thầu tham dự
Nhà thầu điền thông tin xuất xứ của thuốc Nhà thầu tham dự
Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính từ thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu còn 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên, 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
10000
Viên
Tên hoạt chất : Metformin ; Nồng độ hoặc hàm lượng : 500mg ; Đường dùng : Uống ; Nhóm TCKT: Nhóm 4 ; Dạng bào chế : Viên ( nhóm thuốc Generic theo thông tư số 40/2025/TT-BYT ngày 25/10/2025 của Bộ Y Tế )
35
PP2600088223
Metformin
Bệnh viện Tuệ Tĩnh. Địa chỉ: Số 2 Trần Phú- Phường Đại Mỗ- Thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
36
Metformin
Không yêu cầu
Nhà thầu điền thông tin hãng sản xuất của thuốc Nhà thầu tham dự
Nhà thầu điền thông tin xuất xứ của thuốc Nhà thầu tham dự
Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính từ thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu còn 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên, 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
30000
Viên
Tên hoạt chất : Metformin ; Nồng độ hoặc hàm lượng : 850mg ; Đường dùng : Uống ; Nhóm TCKT: Nhóm 1 ; Dạng bào chế : Viên ( nhóm thuốc Generic theo thông tư số 40/2025/TT-BYT ngày 25/10/2025 của Bộ Y Tế )
37
PP2600088224
Metformin
Bệnh viện Tuệ Tĩnh. Địa chỉ: Số 2 Trần Phú- Phường Đại Mỗ- Thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
38
Metformin
Không yêu cầu
Nhà thầu điền thông tin hãng sản xuất của thuốc Nhà thầu tham dự
Nhà thầu điền thông tin xuất xứ của thuốc Nhà thầu tham dự
Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính từ thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu còn 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên, 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
30000
Viên
Tên hoạt chất : Metformin ; Nồng độ hoặc hàm lượng : 850mg ; Đường dùng : Uống ; Nhóm TCKT: Nhóm 2 ; Dạng bào chế : Viên ( nhóm thuốc Generic theo thông tư số 40/2025/TT-BYT ngày 25/10/2025 của Bộ Y Tế )
39
PP2600088225
Metformin
Bệnh viện Tuệ Tĩnh. Địa chỉ: Số 2 Trần Phú- Phường Đại Mỗ- Thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
40
Metformin
Không yêu cầu
Nhà thầu điền thông tin hãng sản xuất của thuốc Nhà thầu tham dự
Nhà thầu điền thông tin xuất xứ của thuốc Nhà thầu tham dự
Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính từ thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu còn 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên, 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
50000
Viên
Tên hoạt chất : Metformin ; Nồng độ hoặc hàm lượng : 1000mg ; Đường dùng : Uống ; Nhóm TCKT: Nhóm 2 ; Dạng bào chế : Viên giải phóng có kiểm soát ( nhóm thuốc Generic theo thông tư số 40/2025/TT-BYT ngày 25/10/2025 của Bộ Y Tế )
41
PP2600088226
Methyl prednisolon
Bệnh viện Tuệ Tĩnh. Địa chỉ: Số 2 Trần Phú- Phường Đại Mỗ- Thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
42
Methyl prednisolon
Không yêu cầu
Nhà thầu điền thông tin hãng sản xuất của thuốc Nhà thầu tham dự
Nhà thầu điền thông tin xuất xứ của thuốc Nhà thầu tham dự
Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính từ thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu còn 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên, 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
4000
Viên
Tên hoạt chất : Methyl prednisolon ; Nồng độ hoặc hàm lượng : 16mg ; Đường dùng : Uống ; Nhóm TCKT: Nhóm 2 ; Dạng bào chế : Viên ( nhóm thuốc Generic theo thông tư số 40/2025/TT-BYT ngày 25/10/2025 của Bộ Y Tế )
43
PP2600088227
Methyl prednisolon
Bệnh viện Tuệ Tĩnh. Địa chỉ: Số 2 Trần Phú- Phường Đại Mỗ- Thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
44
Methyl prednisolon
Không yêu cầu
Nhà thầu điền thông tin hãng sản xuất của thuốc Nhà thầu tham dự
Nhà thầu điền thông tin xuất xứ của thuốc Nhà thầu tham dự
Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính từ thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu còn 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên, 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
4000
Viên
Tên hoạt chất : Methyl prednisolon ; Nồng độ hoặc hàm lượng : 16mg ; Đường dùng : Uống ; Nhóm TCKT: Nhóm 3 ; Dạng bào chế : Viên ( nhóm thuốc Generic theo thông tư số 40/2025/TT-BYT ngày 25/10/2025 của Bộ Y Tế )
45
PP2600088228
Methyl prednisolon acetat
Bệnh viện Tuệ Tĩnh. Địa chỉ: Số 2 Trần Phú- Phường Đại Mỗ- Thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
46
Methyl prednisolon acetat
Không yêu cầu
Nhà thầu điền thông tin hãng sản xuất của thuốc Nhà thầu tham dự
Nhà thầu điền thông tin xuất xứ của thuốc Nhà thầu tham dự
Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính từ thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu còn 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên, 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
100
Lọ/ống
Tên hoạt chất : Methyl prednisolon acetat ; Nồng độ hoặc hàm lượng : 40mg ; Đường dùng : Tiêm ; Nhóm TCKT: Nhóm 1 ; Dạng bào chế : Thuốc tiêm ( nhóm thuốc Generic theo thông tư số 40/2025/TT-BYT ngày 25/10/2025 của Bộ Y Tế )
47
PP2600088229
Metronidazol
Bệnh viện Tuệ Tĩnh. Địa chỉ: Số 2 Trần Phú- Phường Đại Mỗ- Thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
48
Metronidazol
Không yêu cầu
Nhà thầu điền thông tin hãng sản xuất của thuốc Nhà thầu tham dự
Nhà thầu điền thông tin xuất xứ của thuốc Nhà thầu tham dự
Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính từ thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu còn 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên, 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
10000
Viên
Tên hoạt chất : Metronidazol ; Nồng độ hoặc hàm lượng : 250mg ; Đường dùng : Uống ; Nhóm TCKT: Nhóm 2 ; Dạng bào chế : Viên ( nhóm thuốc Generic theo thông tư số 40/2025/TT-BYT ngày 25/10/2025 của Bộ Y Tế )
49
PP2600088230
Metronidazol
Bệnh viện Tuệ Tĩnh. Địa chỉ: Số 2 Trần Phú- Phường Đại Mỗ- Thành phố Hà Nội
01 ngày
05 ngày
50
Metronidazol
Không yêu cầu
Nhà thầu điền thông tin hãng sản xuất của thuốc Nhà thầu tham dự
Nhà thầu điền thông tin xuất xứ của thuốc Nhà thầu tham dự
Hạn sử dụng còn lại của thuốc trúng thầu tính từ thời điểm thuốc cung ứng cho cơ sở y tế phải bảo đảm tối thiểu còn 03 tháng đối với thuốc có hạn dùng từ 01 năm trở lên, 1/4 hạn dùng đối với thuốc có hạn dùng dưới 01 năm
10000
Viên
Tên hoạt chất : Metronidazol ; Nồng độ hoặc hàm lượng : 250mg ; Đường dùng : Uống ; Nhóm TCKT: Nhóm 4 ; Dạng bào chế : Viên ( nhóm thuốc Generic theo thông tư số 40/2025/TT-BYT ngày 25/10/2025 của Bộ Y Tế )

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "số 1: Thuốc Generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "số 1: Thuốc Generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 18

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây