Thông báo mời thầu

Số 1. Xây lắp

Tìm thấy: 10:45 13/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo nâng cấp Petrolimex - Cửa hàng 12, TT.Bắc Hà
Tên gói thầu
Số 1. Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo nâng cấp Petrolimex - Cửa hàng 12
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn tự có của Công ty TNHH MTV xăng dầu Lào CAi
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bắc Hà, Tỉnh Lào Cai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 02/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500201670_2505131039
Ngày phê duyệt
13/05/2025 10:41
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XĂNG DẦU LÀO CAI
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:43 13/05/2025
đến
14:00 02/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:30 02/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/06/2025 (31/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CÔNG NGHỆ - XÂY DỰNG PETROLIMEX Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 1 phố Khâm Thiên - Phường Khâm Thiên - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội
2 Trung tâm tư vấn giám sát và quản lý dự án xây dựng tỉnh Lào Cai Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Trụ sở 3 trung tâm, Km3- Đại lộ Trần Hưng Đạo, phường Nam Cường, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai - Phường Nam Cường - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
3 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XĂNG DẦU LÀO CAI Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 495, đường Hoàng Liên - Phường Kim Tân - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
4 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XĂNG DẦU LÀO CAI Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 495, đường Hoàng Liên - Phường Kim Tân - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
5 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XĂNG DẦU LÀO CAI Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 495, đường Hoàng Liên - Phường Kim Tân - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
6 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XĂNG DẦU LÀO CAI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 495, đường Hoàng Liên - Phường Kim Tân - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
7 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XĂNG DẦU LÀO CAI Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Số nhà 495, đường Hoàng Liên - Phường Kim Tân - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
ô tô tự đổ >5T
2
2
Cần cẩu bánh hơi 16T
1
3
Máy đầm bàn 1kw
1
4
Máy đầm dùi 1,5 kw
1
5
Máy cắt gạch đá 1,7 kw
1
6
Máy cắt uốn thép 2-4 kw
1
7
Máy hàn điện 23kw
1
8
Máy khoan điện 2,5 kw
1
9
Máy khoan bê tông 4,5 kw
1
10
Máy bơm nước 2 kw
1
11
Máy trộn BT 250 lít
1
12
Máy mài 2,7KW
1
13
Máy hàn nhiệt cầm tay
1
14
Máy đầm đất cầm tay 70 kg
1
15
Máy đào 0,8-1,25 m3
1
16
Máy lu bánh thép 10T
1
17
Máy thủy bình
1
18
Máy CNC, hút chân không logo, chữ
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.021
tấn
2
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.124
tấn
3
Bê tông xà dầm, giằng nhà , chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
0.791
m3
4
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.072
100m2
5
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
4.442
m3
6
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
3.874
m3
7
Xây cột, trụ bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
1.142
m3
8
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75
137.02
m2
9
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
137.02
m2
10
CÔNG NGHỆ
ĐM
11
Ống thép tráng kẽm 1.1/2'' (D48.4x3.2, 3,57kg/m)
18.09
m
12
Lắp đặt ống thép không rỉ - nối bằng p/p hàn, Ống thép tráng kẽm 1.1/2'' (D48.4x3.2)
0.18
100m
13
Bích thép nối 1.1/2'' - 150#RF
8
cái
14
Lắp Bích thép nối 1.1/2''
4
cặp bích
15
Cút đúc 90 - ống 1.1/2''
6
cái
16
Lắp đặt Cút đúc 90 - ống 1.1/2''
6
cái
17
Thử áp lực đường ống thép 1.1/2"
0.18
100m
18
Lắp đặt và cài đặt cột bơm 1 vòi
2
cột
19
Vận hành thử và bàn giao (nhân công bậc 4/7)
2
công
20
HỆ THỐNG ĐIỆN, THU LÔI TIẾP ĐỊA
ĐM
21
Lắp đặt cáp điện CXV/DSTA 4x2,5 mm2
150
m
22
Lắp đặt cáp điện CXV/DSTA 2x2,5 mm2
150
m
23
Lắp đặt ống nhựa xoắn HDPE D50 bảo hộ dây dẫn
135
m
24
Hào chôn cáp:
ĐM
25
Đào móng chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.273
100m3
26
Đắp cát rãnh cáp
10.8
m3
27
Đắp đất nền móng công trình
16.5
m3
28
Xếp gạch chỉ
545.455
viên
29
Băng cảnh báo cáp ngầm
1.2
100m
30
Cột thu sét H=9m:
ĐM
31
Bê tông cột TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M150, đá 1x2, PCB30
0.512
m3
32
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.026
100m2
33
Gia công cột bằng thép hình
0.108
tấn
34
Lắp cột thép các loại
0.108
tấn
35
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
2.691
1m2
36
Bu lông neo M20x550
4
bộ
37
HỆ THỐNG PCCC
ĐM
38
Bình xe đẩy MFZT 35kg
1
bình
39
Bình bột MFZ 4kg
8
bình
40
Chăn sợi
8
cái
41
Biển cấm lửa, cấm hút thuốc
3
cái
42
Nội quy, tiêu lệnh PCCC
3
cái
43
Bộ dụng cụ phá dỡ thô sơ
1
cái
44
PHÁ DỠ NHÀ GỖ 1 TẦNG
1
TB
45
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
4.765
1m2
46
PHẦN BIỂN BẢNG GIÁ LOẠI 3,8M
ĐM
47
PHẦN THÂN
ĐM
48
Gia công kết cấu khung thép trụ báo giá
0.0918
tấn
49
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn
0.0918
tấn
50
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước sơn chống gỉ
0.155
1m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XĂNG DẦU LÀO CAI như sau:

  • Có quan hệ với 54 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,85 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 42,11%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 7,89%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 61.630.888.221 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 59.555.766.524 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,37%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Số 1. Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Số 1. Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây