Thông báo mời thầu

Số 1. Xây lắp

Tìm thấy: 14:37 15/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa rãnh thoát nước, kè đá tại Petrolimex - Cửa hàng 50
Tên gói thầu
Số 1. Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa rãnh thoát nước, kè đá tại Petrolimex - Cửa hàng 50
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn tự có của Công ty xăng dầu Lào Cai
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Văn Bàn, Tỉnh Lào Cai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 26/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500208994_2505151431
Ngày phê duyệt
15/05/2025 14:34
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XĂNG DẦU LÀO CAI
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:35 15/05/2025
đến
14:00 26/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:15 26/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/05/2025 (24/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TỔNG HỢP ĐÔNG Á. Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 162 đường Trần Đăng Ninh - Phường Cốc Lếu - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
2 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XĂNG DẦU LÀO CAI Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 495, đường Hoàng Liên - Phường Kim Tân - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
3 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XĂNG DẦU LÀO CAI Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 495, đường Hoàng Liên - Phường Kim Tân - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
4 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XĂNG DẦU LÀO CAI Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 495, đường Hoàng Liên - Phường Kim Tân - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
5 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XĂNG DẦU LÀO CAI Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 495, đường Hoàng Liên - Phường Kim Tân - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
6 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XĂNG DẦU LÀO CAI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 495, đường Hoàng Liên - Phường Kim Tân - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
ô tô tự đổ >5T
2
2
Máy đầm dùi 1,5 kw
1
3
Máy cắt gạch đá 1,7 kw
1
4
Máy cắt uốn thép 2-4 kw
1
5
Máy khoan bê tông 4,5 kw
5
6
Máy bơm nước 2 kw
1
7
Máy trộn BT 250 lít
1
8
Máy đầm đất cầm tay 70 kg
1
9
Máy đào 0,8-1,25 m3
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày >60cm, vữa XM M100, PCB30
57.008
M3
2
Xây tường thẳng bằng đá hộc - Chiều dày >60cm, chiều cao >2m, vữa XM M100, PCB40
110.472
M3
3
Lắp đặt ống nhựa miệng bát, nối bằng p/p dán keo, dài 6m - Đường kính 50mm
0.283
100m
4
Túi sỏi lọc kè từ K1 đến K11
29.3
túi
5
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng đỉnh kè
0.084
100m2
6
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m giằng đỉnh kè
0.038
Tấn
7
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.16
Tấn
8
HM: SÂN BÊ TÔNG
ĐM
9
Đào móng băng rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
0.73
M3
10
Đắp cát nền móng công trình
1.792
M3
11
Cát lót nền và móng bó vỉa
1.792
M3
12
Xây móng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M50, PCB30
0.37
M3
13
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M50, PCB30
0.264
M3
14
Lót nilon chống mất nước xi măng
16
M2
15
Bê tông nền, M200, đá 1x2, PCB30
1.6
M3
16
RÃNH THOÁT NƯỚC
ĐM
17
Đoạn từ cọc 1 đến 6
ĐM
18
Nhân công nạo vét bùn, vệ sinh đáy rãnh
3
công
19
Bê tông lót móng chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB30
0.584
M3
20
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
5.111
M2
21
Đoạn rãnh thoát nước từ cọc 12 đến 20
ĐM
22
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
6.989
M3
23
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.073
100m3
24
Đắp cát nền móng công trình
0.972
m3
25
Cát lót móng rãnh thoát nước
0.972
m3
26
Bê tông lót móng chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB30
1.944
m3
27
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.035
100m2
28
Xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M50, PCB30
1.592
m3
29
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
12.149
m2
30
Trát tường ngoài dày 2,0cm, tường xây gạch vữa XM M75, XM PCB30
28.938
m2
31
Hạng mục kè đá
ĐM
32
Đào san đất bằng máy - Cấp đất III
3.781
100M3
33
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
66.715
M3
34
Đắp đất độ chặt Y/C K = 0,90 (móng kè)
2.004
100M3
35
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90 (sau kè)
0.868
100M3
36
Đào xúc đất bằng máy - Cấp đất III (xúc để đắp móng và sau kè)
2.872
100M3
37
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1km bằng ô tô
153.52
m3
38
Vận chuyển phế thải tiếp 5km bằng ô tô
153.52
m3
39
Xúc đất thừa để vận chuyển đổ đi bằng máy - Cấp đất III
1.535
100m3
40
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.084
100m2
41
Bê tông lót móng chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
6.755
M3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XĂNG DẦU LÀO CAI như sau:

  • Có quan hệ với 54 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,85 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 42,11%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 7,89%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 61.630.888.221 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 59.555.766.524 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,37%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Số 1. Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Số 1. Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 39

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây